ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahoo99

การสร้างเหตุการณ์หวุดหวิด การบีบคั้นทางเลือก บรรยายได้เยี่ยม บีบคั้นอารมย์

nongfriend

เกือบไปแล้วมั้ยล่ะอีฟ สงสัยจะรักพี่ต่ออีกแน่ๆเลย แอบมีน้อยใจด้วย

keeper grave

เสี่ยอั๋นหัวใจวายรึเปล่า โดนสตีฟจัดการปิดปาก หรือสตีฟจัดการหยองไปแล้ว ถ้าจริงนี่หยองโคตรซวย อยากรู้จริงว่าอิงเสร็จหยองไหม มันต้องไปให้สุด แล้วหยุดที่ตับพังคะนับ

chanky2007

เลือกยากจริงๆ แต่สุดท้ายก็เลือกอีฟ สงสารอิง แต่เห็นเลยว่าอิงน่าจะโดนอีกเยอะ

ขอบคุณครับ

เนื้อเรื่องเขียนให้มีลุ้นได้ดีมากครับ ความเป็นไปได้มีเยอะ
รออ่านครับว่า เรื่องจะไปทิศทางไหน แต่ที่แน่ๆ ต่อคิดเรื่องสถานที่นัดพบไปแล้ว ถ้าอีฟอ่านใจอยู่ตอนนั้น ยังไงอีฟก็ต้องรู้สิครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

notbaby007

รอพระเอกเลเวลอัปก่อนแล้วไปช่วยเหลือ​อิง​พอถึงเวลานั้นอิงคงบานแล้วมังไม่อยากจะคิดเลย​  ::Horror::

Prasard Komkum

สตีฟคงเล่นแรงไปอดลุ้นว่าอิงได้สวิงไปเลย

ThTh43

ถ้าบางทีสถานการณ์บีบคั้นพระเอกมากๆอาจจะทำให้พระเอกปอดล็อคพลังได้มากขึ้นก็ได้

onzoul

อ่านคอมเม้นของท่าน eveden ละคิดไกลออกไปไกลอีก แต่เดาเหมือนกันว่า msg มาจากฝ่่ายตรงข้า ม

automilo

อ่านไปเรื่อยไ เริ่มสงสัยสตีฟซะแล้ว 555 คดีจะพลิกรึป่าว มาลุ้นครับ

Wiwek

ยังดีที่สตีฟคอยช่วย ไม่งั้นนะ น้องอิงโดนสวิงอีกก

Debaker Singlek

สตีฟทำอะไรในห้องของอิงนะอยากรู้จังแล้วใครเป็นอะไรถึงจะปั้มหัวใจและเรียกรถโรงบาล

ppptttmmm

Sak2563

อีฟหลุดพ้นจากเสี่ยอั่นมาได้

เอเค

อดกันอิฟว่าจะฝันถึงหน่อยคืนนี้