ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazylex

daga

สตีฟน่าจะเป็นคนบงการทุกอย่างตั้งแต่ต้นแน่ๆเลย รวมทั้งที่ทำให้น้องอิงเปลี่ยนไป

NNGGOO

อีฟส่างเมาแล้วจะหายเคืองต่อมั้ยที่มาช่วยช้ากว่าที่ควร
งานที่ได้รับมอบหมายบรรลุเป้าหมาย  งานต่อไปจะเป็นงานทำอะไรอีก

Rutt Non

พระเอกเลเวลอัพรัวๆคงมีพลังใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆแน่
ส่วนน้องอิงจะโดนสวิงไหมเนี่ยน่าเป็นห่วงมาก

633sqd

ต่อจะเลือกใคร ช่วยอีฟก็อาจสานต่อได้ ช่วยอิงไม่น่าจะทำอะไรได้มากอาร์ทขวางแน่ๆ
แต่สตีฟน่าจะตัวโกงนะ ภารกิจแรกก็โกงแล้ว

Mylove1234

ผมลองใส่จุดทศนิยมดูจะได้พิกัดที่ สุวรรณภูมิ เลยคิดว่าน่าจะเป็นจุดนัดพบหรือมีอะไรให้ไปดูแน่ๆ

××Mon××

สงสัยเจ้าหยองโดนสตีฟเล่นอะไรใส่แน่เลย แต่สตีฟนี่ยังดูลึกลับนะ ยังเดาไม่ออกว่าจะเป็นตัวดีหรือตัวร้าย

sombie.pj

ดูจากแนวโน้ม..อิงคนกลัยมาไม่ได้ละ

peddo

ในโลกของพวกทำงานลับ ไม่น่าจะไว้ใจใตรได้ คนที่ไม่มีพลังมักตกเป็นเบี้ยล่าง แต่คนที่มีพลังก็อาจเป็นหมากตัวหนึ่งเหมือนกันึรับ ชอบอิงนะครับ ดูจะถูกฝึกมาอย่างดี แต่ก็มีเลเวลให้อัพอยู่เรื่อย ส่วนอีฟนั้นสองจิตสองใจครับ ทั้วหวงอยากเก็บไว้ให้ต่อ แต่น่าจะเป็นตัวละครที่ทำให้ปวดตับได้แรงที่สุด
ขอบคุณครับ

Angel_p

เนื้อหาตื่นเต้นมากครับสำหรับจุดนี้ทางสตีฟใช้อะไรจัดการหยอง หรือสตีฟล่องหนได้ (จัดการหยองโดยคนอื่นไม่รู้ตัว)

userq

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เริ่มอยากรู้ความสามารถพิเศษของสตีฟแล้ว.. ว่าจะเป็นการบังคับการมีชีวิตให้หมดลมหายใจหรือเปล่า

momosis

สนุกมากครับ ใจจริงก็อยากให้อิงโดนรุมอะเนอะ ชอบ 555

ธราเทพ แซ่ว่อง

Benz4152

อยากรู้แล้วว่าสตีฟนี่ดีหรือไม่ดี