ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 62

เริ่มโดย mrt006, มีนาคม 04, 2021, 08:50:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asiakook

นึกว่าจะหายตัวไปแฮปมงกุฏ อิอิ ขอบคุณครับ

Kingmar

ป๊ามาเพื่อล้างเผ่าพันธุ์เลยนะเนี่ย. ว่าแล้วก็ทำการสืบพันธุ์ต่อด้วยนะป๊า

ROCKS MAZAWA

มาแล้วป๋าชัย รอนานมากเลย ป๋าชัยสงสัยอยู่ในช่วงเก็บตัวชัวร์555

chana chana

Debaker Singlek

ป๋าไม่ลองเข้าไปจับตัวหัวหน้าแล้วคุยกับมันก่อน อาจจะสงบศึกได้

pigy007

ได้อ่านสักทีรอนานมากงวดนี้ ซุปเปอร์ชัย

medsay

::Ajark:: ระเบิดเพลิงอัดซะขนาดนั้นจะรอดได้อย่างไร

akine

::Dribbling:: สาวๆนี่ชักจะเป็นหน่วนพิเศษขึ้นทุกที

swgxxx26

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

รอบนี้เจอบอสแล้วล่ะสิครับ

จัดหนักๆอย่าให้มันรอดนะครับป๋า

numnote

เอาให้ ศูนย์พันไปเลยป๋าแล้วสร้างเผ่าพันธุ์ ใหม่

Lucky Naruk

taton

ไม่รอพวกตาแดงทำพิธีเสร็จก่อนล่ะ เผื่อพวกมันจะอัญเชิญเรียกสาวๆอวบอึ๋มออกมาจัดการกับป๋า 555

krissyou

ป๊าปั้มลูกไปกี่คนแล้วหล่ะครับ

แล้วไปห่าล้างเผ่าพันธ์ตาแดงจะทำให้ระบบนิเวศน์เสียไปไหมอ่ะ

Iscore

ขอบคุณครับ เทพชัยกับเมียๆนี้เริ่มจะเป็นครอบครัวใหญ่แล้วเลยต้องดูแลให้ดีหน่อยพวกตาแดงโดนไปครั้งนี้คงจะรวมตัวกันไม่ได้อีกนานเลยทำให้มีเวลาทำลูกเพิ่มขึ้นจะได้ครบเร็วๆ
#ถึงกับสูญพันธุ์พวกตาแดงแต่ทำภารกิจลับสำเร็จอีก