ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[oniku] Yado Karu Rinjin | Neighbor To Rent เพื่อนบ้านให้เช่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 05, 2021, 06:59:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เจ๊แกมาเหนืออะ ที้งกุญแจหาย หาผ้าไม่เจอ โนบรา แถมยังกระซิบบอกอีก หนักสุดคือ แกล้งเดกเบียร์แล้วแกล้งหลับนี่แหละ

อ้าวเจ๊แกกุญแจหายจริงอะ....คืนแรก จัด ไปสองแถมแตกในอีก ต่อจากนี้ นายจะไหวไหม

eknow

อ่อยเบอร์แรงมาก เจ้อยากกินเด็กขนาดนั้นเลย
ได้สมใจแน่  ::DookDig::

เดาว่าได้ย้ายมาอยู่ด้วยกันแน่ๆ

โอ้ยย อะไรกันครับเนี่ย เรียกช่างกุญแจก็ได้ 5555

makijung

เจ๊แผนสูงนะ อยากกินเด็กอะสิ อยู่ต่ออีก2คนก็สบายตัวสิครับ ::Glad::

arainaaa

แหม่เจ้ มาซะแผนสูงเลยนะลืมกุญแจ อยากกินเด็กรู้อยู่แล้วอะสิ

edit: โหเจ้ นอกจากจะวางแผนสูงยังจะหวังมาพึ่งเค้าระยะยาวอีก แต่ไม่เป็นไรเจ้าของหอไม่อยู่ ผู้ชายน้ำหมดตัวตายแน่ๆ

patrict

โดนจับได้ซะงั้น แบบนี้ยาวแน่ๆ

เจ้าของหอไม่อยู่อีกสองวัน ก็ไม่ต้องเช่าแล้วค้าบ ย้ายมาอยู่ด้วยกันเลย 555

tazasss01

อ่อยซะขนาดนี้แล้ว ไม่เหลือแน่นอน

เจ้าของหอกลับมาแล้วก็คืนห้องไปเลยก็ได้นะ มาอยู่ด้วยกันเลย

micky5551

เจ๊บึ้มซะขนาดนั้น เป็นผมก็แอบส่องว่าใส่กกน.จริงไหม  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

andycarton

มาแนวยั่วๆพระเอกซินะนางเอกน่าจะผ่านมาแยะงานนี้ใครจะกินใครกันแน่เนี่ย? ::DookDig::Edit:นางเอกแผนสูงจริงจ่ายค่าเช่าแบบถึงใจแถมขอค้างต่ออีก2-3คืน ::DookDig::

ampolza02

สาวมาถึงห้องขอพักด้วย แถมขออาบน้ำ งานนี้เสร็จไอ้หนุ่มแน่เลย  ::GiveMe::

เจ้าของหอจังหวะดี รู้เห็นเป็นใจ สามวันนี้ไม่ต้องทำอย่าอื่นละนอกจากเอากัน แน่นอน  ::Shy::

Phatsakorn Kamkom

โหเจ๊แผนกินเด็กของเจ๊นี้ม้นสุดยอดจริง
------
55ไปเท่่ยวอีกหลายวันคั่วกันมันส์เเน่อาจติดใจอยูยาวเลยนะนั้น

Jane Cactusxp

gfthebc

ได้​ย้าย​มา​อยู่​ด้วยกัน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เจ้า​ของ​หอ​ต้อง​เป็น​กามเทพ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​เจ้า​ของ​หอ​กลับมา​ ได้​ย้าย​มา​อยู่​ด้วยกัน​ หรือ​ไม่​ก็​ได้​ฝาก​กุญแจ​ห้อง​ไว้​ที่​ห้อง​หนุ่ม​น้อย​อีก​ทาง​ก็​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​

crazylex

หญ้าแก่มาล่อวัวอ่อน แบบนี้วัวอ่อนต้องลุยแล้ว

kasenomelody

ล่อลวงหลายกระบวนท่าเลยแฮะ

Edit : กินเด็กแล้วเป็นอมตะ สงสารพระเอก แห้งตลอดวันหยุดเจ้าของหอแน่....

jojoe1988

เอาแว้ววว อาเจ๊แว่นมาหลอกกินเด็กละมีการถามก่อนด้วยสงสัยกลัวต่ำกว่า18