ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Niyu Gemu! | New Game! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 08, 2021, 06:13:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ตอนจบ เอ็งห้ามแพ้เด็ดขาดเลยนะเห้ย ไม่งั้น เละแน่ๆเลยเอ็ง

bigboy001

::Sweat::
โหวในเมื่อเขาเปิดตัวขนาดนี้แล้ว
ไอ้หนุ่มอย่าได้รอช้าจัดสแวงแกงให้เจ๊สักยก
สาวแว่นส่วนใหญ่ชอบกล้าได้กล้าเสีย
เล่นเกมแล้วไม่ว่าแพ้ชนะก็อยากกินตับเด็กแหละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jarabaman

พี่สาวน้องชายเค้าเล่นกันแบบนี้หรอครับเนี่ย 555

เลยเถิดแล้วครับเจ๊แว่น 555

oyoyo

เอาจริงๆพี่สาวคนนี้ก็ไม่ใช่คนน่ารักอะไรนะ แต่มีความขี้เล่น
ไม่รู้ว่าที่ทำแบบนี้ แค่หยอกน้องตัวเองเล่นๆ หรือหวังกินเด็ก
แต่ที่รู้ๆ นางซ่อนรูปเอาเรื่อง
--------
หยอกเล่นๆ ทำขนาดนี้เลยเรอะ
แต่น้องชายดันทำจริงๆ
ตอนสุดท้าย พี่สาวมีของพวกนี้ด้วย

ipor

งานนี้ดูทรงแล้ว พี่สาวมีแววได้กินน้องชายแน่ๆ แล้วต่อไปคงชวนกันเล่นเกมส์ใหม่ๆอีก

ฝนี่กะเล่นกันให้ร้องเลยเหรอเจ๊

gfthebc

ท่าทางจะ​ได้​เกมส์​ประจำบ้าน​แล้ว​ละ​ครับ​ สงสัยต่อไป​จะ​ได้​เล่นเกมส์​นี้​กัน​บ่อย​ๆ​ และ​ก็​อาจจะ​มีเกมส์​ใหม่​ๆอีก​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ได้​มี​เกมส์​เล่น​ประจำบ้าน​ใหม่​ๆอีก​ แต่​ดู​จาก​อุปกรณ์​ประกอบ​การ​เล่น​แล้ว​ น่า​เป็น​ห่วง​แทน​น้อง​ชาย​จริงๆ​เลย​ครับ​

tcm12599

เดี๋ยวๆๆ  ซ่อนรูปอะไรขนาดนั้น  เสื้อเก็บทรงดี  หรือได้บัพหลังถอดเสื้อ ::Suffocate::

มีของเล่นเยอะซะด้วย  เกมนี้ใครจะโดนก่อนล่ะ

Mortal-R2

ซ่อนรูปไปไหม๊หล่ะนั่น

ไม่อยากคิดถึงตอนแพ้เลยแฮะ

P Eet ✦Diamond✦

Well.... At first I thought I would just moved on since I don't really like brother-sister stuff!
But.... this one is not too bad at all naaa...

It's incest but the story line is light and no drama!   ::HeyHey::

Hhhmmm.... I think the reason why she started to tease & played with him was due to the fact that...She's just regular looking ( Not really pretty )
But I happened to like the story because it made the story real in a way naaa...

I wonder if the parents asked her to watch over him while they were at work naa?  ::Hmmm::
Like big sister taking care of little brother or something... 5555

At first she was just playing with him, but one thing leads to another and they went all the wayyyyy... soooo I guess she figures nothing to loose anymore since he already did inside her already.... after that she wants her fun too...  ::Oops::

The scary part is the ending scene naaaa....
Looks like she had much more serious game for little brother...  ::Horror::

Much thanks for sharing...  ::JubuJubu::
It was an enjoyable read....  ::DookDig::

ไม่ได้เจอเม้นท์พี่เพชร นานมากเลยนะครับ ทุกๆอย่างโอเคนนะครับ
เกี่ยวกับเรื่องนี้ ตอนแรกพี่ก็คงจะแกล้ง แต่น้องเอาจริง เสร็จแล้วก็คงมันส์ด้วยกันทั้งคู่ จบมั้ย
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆครับ

ปล.ผมชอบเรื่องข้างล่างมากกว่า เพื่อนบ้านให้เช่า
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

mindza2212

พี่สาวหุ่นนี่โคตรซ่อนรูปเลยตอนแรกนึกว่าไม่ใหญ่ถอดทีเบ้อเริ้ม

ถ้าเล่นนี่ถ้าเป้ายิ้งฉุบแพ้ไม่อยากจะคิดเลยว่าจะได้เปิดโลกใบใหม่ไหม

Kit.m555

นึกว่าจะโดนน้องชายเล่นกลับโดนพี่สาวปั่นจนทนไม่ไหว
EDIT : เกมส์ครั้งต่อไปถ้าน้องชายแพ้ต้องโดนของพวกนั้นเหรอ  ::Ajark::
พี่สาวกลายเป็นโรคจิตไปแล้ว ::Grimace::

Summermay

โห พี่แกล้งก่อน เด๋วน้องมันก็เอาจริงหรอก

พี่น้องเล่นกันเองซะแล้ว มีของเล่นด้วย กิกิ

Creader

คุณพี่สาวชอบแกล้งน้องนะ
--
เกมส์ใหม่อย่าแพ้นะ จุกแน่น้้องชาย55

joulez

ยั่วจนชนะ ก็เข้าทางสินะ ได้กินน้องแน่ๆ

ถามแบบนี้ รีบตอนทันที "ไม่เล่นหรอกเกมส์ เล่นพี่ได้ป่าว"

tuizeed32

ช่วยมาเล่นเป็นเพือนหน่อยแบบนี้