ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหวตครับ โหวต กระทู้นี้ 24 ชั่วโมง !!!

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2021, 03:11:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทีมไหนล่ะที่ถูกใจม๊ากมาย

ทีมพี่สาว
124 (44.3%)
ทีมสาวสาม
135 (48.2%)
ทีมเพื่อนร่วมงาน
21 (7.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 280

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 09, 2021, 03:11:09 หลังเที่ยง

1819

อันดับ1 ให้ 3 สาวยืนหนึ่งครับ  กลมกล่อมที่สุดแล้ว    ดูแล กันและกัน แถม ไม่มีใครที่จะข่มแหงโทนเลย   ติดตรง ที่ โทนหน่วงเวลา3สาวไปทำงาน แจ่นั้นคือสิ่งที่โทนรับรู้มาก่อนแล้วที่จะเริ่มความสัมพันธ์แบบนี้ 
อันดับ 2 เพื่อนร่วมงาน   เร้าใจนะ  ร้อนแรงได้อยู่ แต่ เล่นกับความรู้สึกไป  เครียด แทน
อันดับ3 พี่สาวครับ  นี่ ยังไง ก็เป็นคน3คน ที่นอกกาย และ ใจ กันและกัน   ไม่ชอบความสัมพันธ์แบบนี้ เท่าไหร่   แต่ ถ้าให้ความผูกพันธ์ ชอบความสัมพันธ์ พี่น้อง แบบนี้ ถึง2 เจ้ จะสวยระดับ3000 ก็ตาม  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

neimuchan

ทีมพี่สาวครับ

เพราะประโยคเดียวเลย.....

"อยากตกงานเหรอ" 5555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

noknoi13

เลือกทีมพี่สาว เพราะวลีเด็ดที่ทำให้นายโทนใจละลายได้ทุกที "โทนไม่รักเจ๊แล้วเหรอ"

NNGGOO

โลภมากขอเลือกทุกทีมเลยครับ 

3 สาวนิสัยน่ารักคนละแบบ  แต่ก็จริงใจดี  2 เจ๊ก็ใจดีกับท่านโทนเสมอๆ  พี่พลอยก็กิ๊กเก่าฝังใจ  ถึงนิสัยจะกวนๆ  แต่ก็น่ารัก

งั้นขอเอาเหมียวออกจากทีมที่เลือกละกันครับ  ดูหลายใจไปหน่อย

××Mon××

ทีมพีสาวครับ เพราะมีเรื่องราวหลายมิติครับ จนมาถึงปัจจุบัน

gumpxxxx

navy868

คิดหนักเลยระหว่างทีม  1 กับ 2 แต่ กดเลือก 1 ไปแล้ว ::Crying::

chatjane4234

ทีม 3 สาวครับ FC.เจ้าหญิงน้ำแข็ง 
ทีมพี่สาวก็ดีนะครับ แต่เหมือนห่างชั้นกันเกิน
ส่วนทีมเพื่อนร่วมงาน ไม่ดีกว่าเดี๋ยวจะเสียงาน

samsung014

ชอบทุกทีมเลยครับ เลือกยากมาก สามสาวละกัน แต่ก็ชอบพี่พลอยมาก เฮ้อ

Pooh

ลําบากใจเหมือนกันครับ
แต่เลือกสามสาวแล้วกัน