ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 28 "คืนแรก"

เริ่มโดย cd13579, มีนาคม 09, 2021, 03:43:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิยวัฒน์ หอมหวล

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: txxt30 เมื่อ มีนาคม 09, 2021, 04:02:39 ก่อนเที่ยง
หายไปนาน ปะติดปะต่อเรื่องยังไม่ได้
น่าจะโดนเอาคืน แก้แค้นคืน

จรัญ บุญชู

รีบทำความเข้าใจกันครับ...ปล่อยไว้นานเดี๋ยวหมาคาบไปแดก

1305kk

พอได้อยู่ด้วยกัน ก็มีเรื่องให้งอนกันอีก

พงค์ พันธ์

ลุ้นหนักมากยิ่งกว่าละครอีกสัก ของคู่นี้

นิด หน่อย

jackm

จริงๆนะคู่นี้สุดยอดอุปสรรคเยอะจริง​เลย จะเป็นคืนแรกไหมนะ

วรวิท สาโท

งอนกันทำไมครับ ไม่คุยกันดีๆ

DOTO2006

ขอบคุณครับ รอติดตามอยู่เรื่อยๆนะครับ

เอเค

พระเอกเกินไม่กล้าทีคนร้ายจัดการเลยไม่ลังแล

Paragraph<BB>

งอนกันเยอะเกินนะบางทีเพลาๆลงหน่อยเถอะ

crazylex

เดช12341

หวังให้ทั้งคู่กลับมารู้สีกเข้าใจกันและกัน

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ต่างคนต่างไม่พูดแล้วจะเข้าใจกันตอนไหน

dumrongsak

แล้วอย่างนี้เมื่อไรจะเข้าใจกันได้ละ