ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Eak. 2521

bomber11

ช่วงนี้คงต้องแอบคบอิงไปก่อนล่ะนะจนกว่าจะกล่อมแทนได้

sos-sos

Tiger3745

pum33

wat2017

chefki niemgerd

ระสังแทนนอกใจนะทำแทนไม่เสร็จ

[email protected]

yoot2499x

อยากอ่านตอนอีฟโดนแท่งแกร่งกำหราบความแก่นจัง

onemanx002

จิงๆก้ออยากให้แทน ยอมรับอยุ่นะ แน่อาจจะเปนในใจลึกๆก้อยังดี เผื่อจะได้ดูว่าทน้องอิง จะเปนยีฃงัยต่อป

Thanaphay

เชียร์ๆ อยากได้แซนวิชรุมๆๆ

st3323liap

แมลงสาป

dodam

ที่ผมยอมรับไม่ได้กับการที่น้องอิงชอบเซ็กส์ คือ ส่วนตัวผมคิดว่าในเมื่อรักเราแล้วทำไมต้องไปเอากับคนอื่นอีก และดดยเฉพาะกับการที่ถูกรุมด้วย ยิ่งรับไม่ได้ใหญ่เลย แสดงว่าน้องอิงไม่มีความรักให้ใครอย่างจริงจัง ชอบที่จะมีเซ็กส์เท่านั้น ถ้าเป็นแบบนี้ปล่อยเธอไปดีกว่า หรืออาจจะยอมคืนดีแต่ในฐานะนางบำเรอพอได้อยู่ (ไง ผมเลวพอมั้ย ตัวเองมีฮาเร็ม แต่เวลาที่แฟนตัวเองไปเอากับคนอื่น กลับรับไม่ได้ โธ่ ได้เลวเอ้ย) 555 อย่าถือคนบ้า อย่าว่าคนเมาเลยนะพี่น้อง พิมพ์อะไรไปเรื่อยเปื่อยตามประสาคนชอบพิมพ์