ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 42 : คุณค่าของคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 10, 2021, 11:06:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

จะบังเอิญมาเจอใบเฟิร์นหรือเปล่า ถ้ามาเจอจริงนี่เหมือนจะเป็นแผนริวกะหรือเปล่า ดูแนวน่าจะเป็นโอกาสที่ริวกะจะได้ช่วยใบเฟิร์นรอบนี้ละมั๊ง สำคัฐรอบนี้ดูท่าว่าริวจะได้จัดการพวกที่มาเขม่นด้วยซะมั๊ง

lamom

นี่มันความสามารถพิเศษของแบทแมนนิ
ในเมื่อเจ๊ติดแล้ว ต้องเล่นตัวครับ ให้ออกอาการลงแดงอยากอ่าน แต่อาจจะเสี่ยงต่อสวัสดิภาพของคุณโทนเอง

chipchip

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. คงจะเป็นหนทางที่ริวคิดจะช่วยใบเฟิร์น​หรือเปล่า... แต่.. ใบเฟิร์น​ชอบริวไม่ใช่เหรอ.. 

anigkanjana

อยากพูดคำนี้มั่งจังครับ​ บ้านกูรวย!!

occocc

toshiies

งานนี้มีศึกชิงใบเฟิร์นกับแก๊งลูกค้าแน่นอน มะกรูดน่าจะอด พี่เวย์น่าจะคาบไปกิน

occocc

spty24

นี่สินะความสามารถที่แท้จริงของริวกะ "กูรวย" 55555 สั้นๆได้ใจความ

จบแบบนี้ทำร้ายนักอ่านมากครับ5555 ยังไงก็จะตั้งตารอต่อไปนะครับผมมมม

pd19811983

ใบเฟิร์นทำงานที่นี่น่ะเอง ริวและเวย์จะช่วยใบเฟิร์นได้ไหมนะ

mighty

ออร่าดาวเด่นของร้านจะมาสู้ออร่าของนายน้อยมังกรริวกะได้งัย..การที่ริวกะพาเพื่อนๆมาเที่ยวที่ร้านใบเฟิร์นทำงานนั่นแสดงว่ามีจุดประสงค์แอบแฝงนายน้อยแห่งโอซางิไม่เคยทำอะไรเสียเปล่าแน่ๆ..

swss2511

ริวกะจะได้ช่วยเพื่อนมีความสุขหรือจะมีความสุขเสียเองสาวๆรอคิวเพียบ

Run2020

ช่วยใบเฟริ์นให้ได้นะนายริวเอามาดูแลเลย