ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Female Doctor,Nurse and A Virgin Boy หมอ,พยาบาลสาวกับนายเวอร์จิ้น

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 12, 2021, 06:40:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OverG

มารักษาให้หาย กลับไปหนักดว่าเดิมโดนหมอรีดน้ำจนแห้งหมดตัวแน่นอน  ::Hunger::

Au Nanma

keatmano

น่าเสียดายที่คุณหมอดูท่าทางจะสนแต่หนุ่มหล่อเวอร์จิ้นเท่านั้น ไม่งั้นก็คงมีคิวนัดตรวจยาว ... ห้องจะพอแอดมิตไหมเนี่ย  ::HoHo::

ไอ้หนุ่มคงรีบเตรียมพร้อมร่างกายตอนกลับมาตรวจใหม่อีกครั้งแน่นอน

ninepeeza281

โรงบาลนี่อยู่ไหนจะไปเลย

ผมจะมาทุกวันเลยครับ

Thempz

คุณพยาบาลไม่ได้คาดหวังให้หายป่วย แต่หวังรีน้ำจากคนป่วยสินะ
คราวหน้าคงต้องฟิตร่างกายก่อนมาตรวจแล้วละ

phatsa

เป็นคู่หูที่น่ากลัวจริงๆ​ ใครไปตรวจสงสัยน่าจะโดน​Admit หมด

Edit.​สงสัยได้ยาบำรุงไปกินแน่นอน

reppok1111

มาหาคุณหมอเพราะไม่สบายนะ

รักษาแบบนี้จะหายหรือเป็นหนักว่าเดิมครับ

Dragora

wardfury97

นมหมอกะพยาบาลใหญ่กว่าหัวพระเอกอีก  ::JubuJubu::

อาทิตย์ต่อมากลับมาหาหมออีกคราวนี้อย่าลืมเตรียมตัวมาให้ดีๆด้วยนะพ่อหนุ่ม

henhunter

หมอกับพยาบาลแม่งเป็นอาชีพในฝันของตัวผู้อยู่แล้ว ยิ่งมาเจอแบบนี้อีก นมใหญ่สมเป็นแม่พันธุ์ชั้น 1 ไม่รอดแน่นอน

kongrith

Su345

หมอสาวจัดคนไข้และได้ จะหายไข้หรือเป็นหนักกว่าเดิมละมี่นร้

skycnx27

วิธีรักษาแบบนี้เป็นผม ผมก็ยอมรักษา จะมาทุกเดือนเลย

GongGang

อันนี้คือการออกกำลังกาย เอาเหงือไล่ไข้ หรือแค่อยากรีดพิษเฉยๆกันแน่เนี่ย