ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Bird Cage : นกน้อยในกรง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 12, 2021, 01:01:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

นางเอกน่ารักครับ สุดท้ายพระเอกพาหนีออกมา จดทะเบียน แต่ค่อยตัดงานแต่งซินะ เรื่องนี้น่ารักดี

bigboy001

::Sweat::
ดูเหมือนนางเอกจะจิ้น
แล้วก็อยากมีอะไรกับพระเอกแต่เด็กแหงๆเลย
พอโตมาก็เลยรู้สึกอยากได้อยากโดนเหลือเกิน

thegift52

นางเอกน่ารักมาก สวยมากด้วย อิจฉาพระเอกเลยงานนี้ เราไม่มีเพื่อนตอนเด็กแบบนี้บ้างน้อ  ::Grimace::

kazu36

ตกลงเป็นสามีในอนาคตอยู่แล้วเปล่าอะ

------------------------------------------

เปล่าครับ แม่เลี้ยงจะจับแต่งกับคนอื่นแต่พระเอกพาหนีออกมาก่อน

peddo

ชอบอารมณ์ของเรื่องมากเลยครับ โรแมนติกหน่อยๆ อีโรติกพองาม ไม่หื่นมาก ที่สำคัญ สัดส่วนกำลังดี ดูแล้วนึกถึงชีวิตตอนหนุ่มๆ
ขอบคุณครับ

time288

นี่แหละพลังของรักแท้ พาหนีมาจนได้  ::JubuJubu:: ::Glad::

allapon

จบแบบน่ารักๆ แอบชอบกันตั้งแต่เด็กๆ นี่เอง

goorboyI

ว๊าว ๆ ลูกครึ่งซะด้วย ลืมได้ไงเนี่ย

Lonelyworm

อยากถามว่า จะไปหาแบบนี้จากที่ไหน  ::Bloody::

--------------------------------------------------

เริ่มจากหาญาติรวยๆ ซักคนที่ไปมีลูกนอกสมรสกับผู้หญิงต่างชาติมั้ง? (55)

phatsa

polka2012

วาดนางน่ารักมากๆเห็นแล้วหลงแทนพระเอกเลย อ่านสนุกมากๆได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณมากครับท่าน ::WooWoo::

13igboss

นางเอกเรื่องนี้น่ารัก ลายเส้นสวยมาก อิจฉาพระเอกโชคดีจัง ขอบคุณผู้แปลนะคับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่แท้รินกับยูจังเคยเจอกันมาตั้งแต่เด็กแล้ว และมีความผูกพันกัน พอรินถูกบังคับให้แต่งงานกับคนที่ไม่ได้รัก เธอก็เลยมอบความบริสุทธิ๋ให้กับยูจังเพราะคิดว่ายูจังคงจะลืมเรื่องในอดีตไปแล้ว ซึ่งก็โชคดีที่ยูจังนึกสงสัยจนกลับไปค้นดูรูปและได้คุณแม่ช่วยเตือนความจำให้ ทำให้ยูจังกลับไปช่วยรินได้ทัน....อิอิ

aunwatch

ชอบเรื่องแนวนี้มากครับ นางเอกน่ารักดี ครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถึงจะมีข้ามสคลิปบางช่วงจนขาดตอนไปบ้าง แต่เรื่องก็ออกมาดีต่อใจจริงแหะ