ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noomxxx

ดีแล้วที่แทนเป็นแบบนี้ มันเป็นเรื่องปกติของผู้หญิงนะที่คงยอมให้คบซ้อนไม่ได้

pakinai17

ค่อยๆเป็นค่อยๆไป​ แต่น่าจะมีไรใหม่ๆมาให้ตื่นเต้นอีกแน่นอล

t567353

แทนรับไม่ได้ จะใช้วิธีไหนเปลี่ยนใจแทน

suteeboonmark

ต้องยอมรับเลยว่าการติดตามตัวบะครของแทนนั้นมันทำให้เรามีความรู้สึกว่าเธอมีตัวตนจริง.. และเข้าถึงนิสัยใจึิเธอได้เลย.. ทำให้อดเห็นใจเธอนะที่เลือกนายต่อที่เข้าหาเธอเพราะแค่ต้องการระบายชดเชยความผิดหวังจากอิงที่มันสะเทือนจิตนายต่อมากๆ.. แทน, เธอดีเกินไปสำหรัยคนอย่างนายต่อ

suteeboonmark

ต้องยอมรับเลยว่าการติดตามตัวบะครของแทนนั้นมันทำให้เรามีความรู้สึกว่าเธอมีตัวตนจริง.. และเข้าถึงนิสัยใจึิเธอได้เลย.. ทำให้อดเห็นใจเธอนะที่เลือกนายต่อที่เข้าหาเธอเพราะแค่ต้องการระบายชดเชยความผิดหวังจากอิงที่มันสะเทือนจิตนายต่อมากๆ.. แทน, เธอดีเกินไปสำหรัยคนอย่างนายต่อ

sthanya

นึกว่าจะไม่ได้สักน้ำแล้ว เบาตัวไป

Sawat Songprasop

ขนาดมีงานรออยู่ แต่เมื่อมีสาวงามอยู่ จะไม่ทำไรเลย มันก็กะไรอยู่

takemeout99

น่าสนใจอิงตอนที่แล้วว่าโดนขนาดไหน  ตอนนี้ลุ้นอีฟกับแทนมาก แต่ผมแฟนอีฟ55

yui10139

แทนดันรับไม่ได้อีก จะทำไงต่อล่ะทีนี้

MAC

น้องแทนต้องทำใจหน่อยนะครับเชื่อลุง ::Thankyou::

watanabe

ยากๆแบบนี้แหละครับ ให้ความรู้สึกของความเป็นนิยายดี เอาไว้รอมีจังหวะ หรือ เหตุการณ์อะไรบางอย่าง มานำพาไปดีกว่า อยู่ๆแทน กับ อีฟ จะมายอมง่ายๆ มันดูแปลกๆครับ

sotimez

มช้พลังเรื่อยๆเดี๋ยวก็ง่ายขึ้น

ME

เข้าใจแทนเลย คงไม่มี ผญ คนไหนรับได้ง่ายๆแน่

wat1

Bonbak

เขียนใด้อื้อหือมั่ก นี่เรื่องแรกจริงๆเหรอครับ