ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

แทนทำไมไม่จัดปารฺตี้สวิงกิ้งไปเลยล่ะ

Iscore

ขอบคุณครับ พี่ต่อนี้สุดยอดเลยตอนนี้ลบความทรงจำได้แล้ว แถมถ้าไปจัดใครที่ไหนแล้วลบความทรงจำทิ้งก็ได้เทพจริงๆ เช้าๆก็จัดแทนในห้องน้ำก่อนเลยนี้คุณสตีฟรออยู่นะ
#แทนเป็นคนที่ดีมากในสายตาผมนะ(fcแทน)อีฟก็ดีปรึกษาได้ทุกเรื่อง

kk2016

แบบนี้ ฮาเร็มน่าจะเกิดยากอยู่นะ แต่ยังไงคงไม่เกินพลังวิเศษแน่ๆ ต้องลู้นต่อไป

err

ว้า...นึกว่าแทนจะโอเค...แต่ก็นะ  ความอยากแต่ละคนมีไม่เหมือนกัน  แทนเธอประเภทสาวรักเดียว...ไม่หวือหวาแบบอิง...

suksan1

Nitty

niceanglev

ให้ยอมรับไม่ได้ก็ลบความจำซะเลย ดีๆ ยังแฮปปี้อยู่

weeraj

ถ้าใช้พลังพิเศษผมว่ายังไงแทนก็ต้องกลับมาหาแน่ๆครับ

kopXIIII

ไม่แปลกที่แทนจะไม่ยอมรับ
เพราะทัศนคติแทน ต้องแนวมีคู่แค่คนเดียว

Pj akkan

นายต่อต้องพยายามยัดเยียดชุดความคิดที่จะมีเมียหลายคนของตัวเองให้แทนซึมซับไปเรื่อยๆ

Tik K.

สตีฟจะให้ทำงานอีกแล้ว ขอเดวว่าน่าจะเป็นงานในข่าวนะ

LMnade

ทีนี้จะทำยังไงละ ถึงจะเปิดฮาเร็มได้ ในเมื่อเบอร์1ดันไม่ยอมซะงั้น

phurin84

พลังยังไม่ถึงขึ้น ต้องเจอสถานการณ์บีบคั้นอีกเยอะกว่าจะควบคุมพลังได้

Invisibleman

Taizen

แทนยังไม่ยอมแฮะ
ต้องเอาใจเพิ่มละงานนี้