ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

windows xp

joshoo001

FC แทนครับ แต่ก็อยากรู้ว่าทำไมอิงถึงไปคบกับอาร์ท

Nobita Nobituta

แทนนี่นางเอกได้เลย ใจดีกับพระเอกตลอดให้ได้ทุกเวลาที่อยากฟัน

××Mon××

เรื่องของอิงจากท้ายตอนที่แล้วเหมือนมันจะไม่ต่อเนื่องหรอครับ

upperbound

ผมว่าการที่ีแทนเป็นแบบนี้ดีกว่า เพราะชัดเจนดีนะ ส่วนภายหลังจะเป็นอย่างไรก็ค่อยว่ากัน เชื่อว่าสุดท้ายนายต่อสามารถเหมาจนหมดได้ 555

Leolaz1141

samsung014

สตีฟมาทำไมเนี่ย ไม่ไว้ใจเลย ตัวอันตรายชัดๆ
ปฏิกิริยาของแทนเป็นอย่างที่คิดไว้เลยครับ อยู่ดีๆมาถามแบบนี้ บ้าไปแล้วนายต่อ ดีนะที่ลบความจำแทนได้ ไม่งั้นซวยแน่ๆ

anuchat2529

ต้องมีวิธีให้แทนยอมรับได้

Oatoatoat

อ่าวลบได้ด้วยสบายละงานนี้

biggiggog

ตอนแรกนึกว่าจะไปซะแล้ว ยังดีที่ได้พลังช่วยไว้ได้ทัน
เลยได้ค้นพบอีกด้านของพลังซะงั้น
ขอบคุณครับ

pakykit

แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน เพราะแสดงว่าคนเรามีทั้งความคิดที่คล้อยตาม และหนักแน่นผสมปนเปกันไป

peddo

ดีใจที่แทนยังไม่ได้ถูกควบคุมไปทั้งหมดเหมือนหุ่นยนต์ ที่เธอตอบรับต่อก็เพราะก่อนหน้านี้ยังไม่หน้าหม้อขนาดนี้ พอต่อดันขอให้ทำอะไรที่ผู้หญิงคนไหนก็คงไม่อยากจะตกลง เธอก็เลยตบซะ ส่วนที่เธอลืม คงเพราะเธอไม่อยากจะรับความทุกข์จากคำขอของต่อนั่นเอง แต่ถ้าเธอได้พูดคุยกับ อิงหรืออีฟ อาจจะเริ่มเห็นใจหรือชอบพอกัน แล้วอาจจะยอมก็ได้นะครับ

treemiles

แบบนี้เค้าเรียกว่าล้างหน้าไก่ เมื่อไหร่จะจัดกับอีฟบ้างอะครับ

rahoo99

นายต่อเนี่ยก็หื่นด้วย ระวังเห้อเอวเคล็ด สตีฟกลับมาแล้ว ความลึกลับซับซ้อนจะสนุกขึ้น

mrcat2019

555 จะไปคุยงานยังมีเวลา ทำกันอีก