ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.14 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 14, 2021, 03:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana0440

ต่อมีแฟนเป็นดาราแล้วเยี่ยมเลย

tadds

อีฟน่าสงสารการรู้ใจคนอื่นมากเกินไปมันก็น่ากลัวสินะครับ

ซาเล้ง

เป็นเหมือนละครป่ะ ที่แทนเป็นสายลับให้อีกองกรนึ่ง 55555

pp1659

แทนจะเชื่อใจต่อได้ไง ต่อคิดจะเอาอีฟตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน

tree0107

ลุ้นอยู่นะว่านายต่อจะได้จิ้มหนูอีฟเมือไหร่และยังรู้สึกว่าหนูแทนจะเปิดใจรับเรื่องนั้นได้มั้ย

jakrasri

คนที่อีฟเขียนถึงก็ไม่พ้นพระเอกเรานี่แหละ ประโยคหลังคงเสียดายที่ไม่ได้เปิดซิง555

ัuffa555

::Pull:: ปวดหัวแน่นอนครับ คิดจะรวบ 3 แบบนี้  ::Oops::

cantonaa

อีฟนี่อ่านความรู้สึกคนได้หมด ปวดหัวแย่

wiseman

เป็นดารา แคสผ่านง่ายไปไหมแทน ชักเป็นห่วงแทน อย่าให้แทนเจออะไรไม่ดีเลยนะครับ

เอกพล

อีฟเขียนถึงความรู้สึกที่ได้เจอต่อมั้งครับ

chapter11

อีฟน่าจะมีใจให้ต่อบ้างแหละครับ แต่อาจจะดูให้ชัวร์ก่อนมากกว่า 

jingjing199212

ยังเดาไม่ได้ว่าแทนจะมีพลังพิเศษอะไรไหม

NaNNz

ทำไมผมรู้สึกว่า แทน ต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่ๆ อื้มมมม ชัก สงสัย แต่สำหรับ อีฟ ผมว่า สิ่งที่เขาหมายถึงนั่นก็คือ นายแทนนั่นแหละ ที่เข้ามารู้จั้ก มากวนตีน มาสร้างเสียงหัวเราะ แล้วอีกอย่าง การกระทำกับความคิด ไม่ได้หลอกลวง แถมยังมีความใส่ใจ กับ ความหวังดีให้กันอีก ผมว่า นั่นแหละ   อีฟก็คงแอบชอบนายแทนเช่นกัน
" "

yaguza

เอาแค่ 2 คนให้รอดก่อนนะนายตาอ นี่กะจะควบ3 เลย คงไม่ไหวหรอกมั้ง

win69

เรื่องนี้ได้มากกว่าเซ็กซ์จริงๆครับ    เดินเรื่องดีครับ  ให้ลุ้นตอนต่อไปตลอดเลย