ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.14 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 14, 2021, 03:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Naive

อีฟก็คงเริ่มมีความรู้สึกดีๆกับต่อแล้ว

sadman

limousinedk

เรื่องที่แทนอยู่ๆก็ลืมใช่พลังของต่อจริงหรือเปล่า ไม่ใช่ว่าแทนโดนแบบอิงนะ

namogt

ถ้าได้ทุกคนมาอยู่ในฮาเร็มนะสุดยอดหมดเลยแต่ละคนน่ารักคนละแบบ

darter

x-gen

น่าจะมีพลังอื่นมาช่วยโน้มน้าวแทน ฮาเรมนายต่อจะไปรอดไม๊เนี่ย

Chakkrit Luecha

อย่างนี้ต้องฟิตร่างกายเพื่อดูแลมาวๆและทำภาระกิจ

liarealty

อีฟช่วยเหลือแบบนี้สุดท้ายถ้าห้ามใจไม่ได้หลงรักพระเอกเราคงเจ็บใจแน่เลย

Ordinaryman

อิง แทน อีฟ เดียร์ จะมีโอกาสเข้ามาใน ซีนเดียวกันไหมครับ 1ต่อ 4

sachinha

สนุกจริง ชอบความที่ตัวละครเขียนออกมาได้ดี มีความน่ารัก มีหลายมุมคาแรคเตอร์ ชอบครับ

Birdza

iamdevil

ขอข้ามเกมนะครับ นึกไม่ออกจริงๆ ไม่อยากจะเดาครับ

shuya

แทน อิง อีฟ ต้องสร้างฮาเร็มแล้วล่ะ

thetwo

ยังหาพล๊อตให้อีฟเป็นของต่อไม่ได้ แต่แค่แทนกับอิงก็เหนื่อยแล้วเนี่ย

ayiraj2408

ดูเหมือนว่าอีฟก็จะมีใจให้ต่ออยู่เหมือนกันนะเนี่ย จริงๆให้อิงลืมมันก็อาจจะดีเหมือนกันแหะ