ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มดกัด cop

เริ่มโดย Inkdeath, มีนาคม 14, 2021, 12:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Inkdeath

ผมอายุ30โสดหน้าตาพอใช้ได้สูง หุ่นล่ำๆหน่ยเพราะชอบเล่นเวท ช่วงนี้ลาพักร้อนสองอาทิตย์กำลังวางเเผนว่าจะไปเที่ยวไหนดี
พอดีแม่น้องอ้อมคนข้างบ้านพาแกมาฝากผมเลี้ยงดูไว้สัก1อาทิตย์
เพราะเเกต้องไปต่างจังหวัดและน้องอ้อมชอบเมารถจึงไม่อยากพาไปด้วย น้องอ้อมที่ว่านี้อายุน่าจะ11ขวบ
ผมลังเลอยู่พักหนึ่งเพราะตั้งใจจะออกไปพักร้อนต่างจังหวัดอยู่ก่อนเเล้ว แต่เมื่อยังหาที่เที่ยวไม่ได้
เเละเเกฝากน้องอ้อมไว้อาทิตย์เดียว ผมลาพักร้อนสองอาทิตย์ ยังมีเวลา
ผมเลยรับปากว่าจะเลี้ยงดูอย่างดี คุณน้าไม่ต้องห่วง คุณน้าเเกท่าทางโล่งใจที่ผมรับปากอย่างนั้น
และผมก็จะไม่ให้คุณน้าต้องผิดหวัง น้องอ้อมน่ารักมาาก ตัวเล็ก ตาโต ผิวขาว เป็นคนว่านอนสอนง่าย
หลังจากคุณน้ากลับไปเเล้วผมก็ให้น้องอ้อมเล่นอยู่ที่ห้องรับเเขก นั่งดูหนังการ์ตูนเเละดูดโลลี่ป๊อบที่เเกนำมาด้วย
ส่วนผมกำลังปวดท้องขี้ เลยต้องรีบเข้าส้วมเป็นการด่วน เมื่อวานไม่ได้ขี้วันนี้คงจะขี้นานหน่อยเป็นการรวบยอด
ขณะที่ผมเบ่งขี้ก้อนสุดท้ายที่กำลังจะหลุดมีหลุดเเหล่อยู่นั้น เสียงน้องอ้อมก็ดังมาจากห้องรับเเขก อุ๊ย อุ๊ย อุ๊ย
ผมตะโกนถามออกไปปนกับเสียงเบ่งขี้ว่าน้องอ้อมเป็นไรเหรอ แกไม่ตอบได้เเต่ร้อง อุ๊ย อุ๊ย อุ๊ย สักพักมีเสียงร้องไห้ตามมา
พอดีขี้ก้อนสุดท้ายหลุดออกมาผมรีบล้างตูดรวกๆ เเล้วรีบวิ่งเเก้ผ้าโทงๆออกมา...
               น้องอ้อมกำลังใช้ทั้งสองมือเกาที่หว่างขาเป็นพัลวัน แท่งโลลี่ป๊อปว่งอยู่ที่พื้นมีมดตอมเต็มไปหมด
ผมรีบอุ้มน้องอ้อมไปนอนบนโซฟา เเล้วรีบจับโลลี่ป๊อปแท่งนั้นโยนออกทางหน้าต่าง เจ้ามดแดงกรูกันเข้ามากัดมือผม
รู้สึกคันมากมันต้องเป็นมดคันเเน่ๆ ผมสบัดมือเเรงๆมดบางตัวกระเด็นมากัดที่ควย
ผมเอามือบี้ๆจนมันตายหมดรู้สึกคันที่มือเเละที่ควยเป็นอย่างมาก น้องอ้อมก็ดิ้นและร้องไห้
ต้องเข้าไปช่วยปลอบเเกก่อน ผมเปิดกระโปรงดูตรงที่เเกกำลังเกา มีมดยังคงกัดอยู่หลายตัว
บางตัวกัดที่เเคมหีจนเป็นผื่นเเดง ผมรีบบี้มันทิ้ง เเละฃ่วยเกาให้เเกทุเลาจากอาการคันลงบ้าง
ผมเดาว่าช่วงที่เเกดูการ์ตูนคงจะเผลอหลับเเละวางโลลี่ป๊อบไว้บนเนินหีพอดี บ้านผมเป็นบ้านสวนมดชุมเสียด้วย
  เวลาผ่านไปเกือนครึ่งชั่วโมง อาการคันที่มือและที่ควยลดลงมากเเล้วเเละมันก็ลุกโด่จากการเกา
แต่ผมยังต้องสลับเกาควยตัวเองเเละเกาหีให้น้องอ้อมอยู่ เพราะเเกยังคงคันอยู่เหมือนเดิม
ผมเริ่มสงสัยว่าเวลาผ่านไป40กว่านาทีเเล้วทำไมน้องอ้อมยังไม่หายคัน...หรือว่า...
ผมใช้สองมือถ่างเเคมหีเเกออก..โอ้โห..มีมดอยู่ข้างในเป็นสิบ มือแกคงจะเลอะน้ำโลลี่ป๊อบ
เเละไปเกาหีเข้ามดเลยกรูกันเข้าไปอย่างที่เห็น ผมต้องใช้นิ้วชี้เขี่ยมันออกทีละตัว รูหีเเกเล็กจะใฃ้
สองนิ้วเข้าไปบี้ก็ไม่ได้ บางตัวเข้าไปลึกมาก ผมต้องเเยงนิ้วเข้าไปจนสุดกว่าจะเขี่ยออกมาได้อย่างทุลักทุเล
ตอนนี้น้องอ้อมหยุดร้องไห้เเล้วเเต่กลับร้อง ซี๊ด ซี๊ด เเทน ผมถามเเกว่าหายคันบ้างรึยัง แกส่ายหน้า
บอกว่ามันคันข้างในให้ผมเกาลึกเข้าไปอีก แต่นิ้วผมมันเข้าไปสุดเเล้ว จำเป็นต้องหาอะไรที่มันยาวกว่านี่เข้าไปเกา
ผมมองซ้ายขวาจะเอาอะไรดี ปากกาลูกลื่น ด้ามแปรงสีฟัน หรือด้ามช้อน ไม่ได้สิมันเเข็งออกเกิดมีเเผลเเล้วจะยุ่ง
ได้การใช้ควยตัวเองกำลังผงกหัวหงึกๆ..อ๊ะ..ได้การ..มีของติดตัวอยู่แท้ๆ..
        ผมชักนิ้วออกมันเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเมือกเอามันป้ายที่หัวถอก บอกน้องอ้อมว่าอาจะช่วยเกาให้ แกก็พยักหน้า
พอดันหัวถอกเข้าไปมันค่อนข้างฝืดแต่พอหัวหยักผ่านได้มันก็เข้าไปได้เรื่อยๆ ผมถามน้องอ้อมเป็นระยะระยะว่า
หายคันหรือยัง แกก็ได้เเต่ตอบว่า ยังค่ะ ยังค่ะ ผมต้องจำใจดันควยเข้าจนมิด แล้วนอนทับตัวแก แต่เเกก็ยังไม่หายคันอยู่ดี
ผมเริ่มชักควยออกเเละกดเข้าไปเนิบๆ น้องอ้อมเอามือเกาะเเขนผมเเน่น ร้องซี๊ด ซี๊ด

ผมนอนทับตัวแก พร้อมกระซิบข้างหูแก หายคันรึยังน้องอ้อม ผมถาม แกบอกว่าเกือบเเล้วให้คุณอาเกาเเรงๆกว่านี้
ผมเกาให้เเกเเรงขึ้นจนหน้าท้องกระทบกันดัง ป้าบ ป้าบ ป้าบ
หายรึยังน้องอ้อม..เกือบเเล้วคุณอา..อีกนิด..เดียว
แต่อาไม่ไหวเเล้ว ให้อาพักเเป๊บนะ
ผมชักควยออก ไม่อยากได้ชื่อว่าเย็ดเด็กเเละเด็กคนนี้เป็นลูกสาว
ของคนที่ผมเคารพด้วยเสียด้วย ขืนเกาต่อไปน้ำคงเเตกเเน่ๆ
แต่พอชักออกได้เเค่ครึ่งลำน้องอ้อมบืบเเขนผมเเน่นยกก้นเอาขาเกี่ยวก้นผมตามด้วยความเสียดาย
เลยกัดฟันทิ่มควยกลับลงไปเกาให้เเกอีกสามสี่ทีก่อนจะชักออกอย่างรวดเร็ว
   พอควยหลุดหีน้องอ้อมอ้าเล็กน้อย ผิดกับตอนเเรกที่มันปิดสนิท ผมต้องหาอะไรทำเพื่อให้หายเสียว
จะได้เกาให้น้องอ้อมต่อ ไม่มีอะไรดีไปกว่าการชกลม ..ชิ่ว ชิ่ว  ชิ่ว จนได้เหงื่อ แล้วไปอาบน้ำเย็นๆ
ทำให้หายเสียวลงไปมาก แต่ควยก็ยังไม่ยอมหดลงง่ายๆ มันพยายามจะผงกหัวขึ้นตลอดเวลา
พออาบน้ำเสร็จผมเดินมาเช็ดตัวตรงที่น้องอ้อมนอนอยู่ เห็นหีน้องอ้อมอ้าหวอควยผมก็เเข็งเต็มที่อีกเเล้ว
ผมบอกแกว่าอาจะเกาต่อนะจ๊ะ แกพยักหน้าติดๆกันคงอยากให้ผมเกาเต็มเเก่ ผมเข้าคร่อมเเกเเล้วดันควยเข้า
พรวดๆ มันเข้าง่ายกว่าตอนเเรกมากเเต่ก็ยังฝืดอยู่ดีกว่าจะเข้ามิดเล่นเอาเหงื่อตก
ผมรีบเกาให้เเกเเรงๆทันที ..ป้าบๆๆ..ก่อนที่ผมจะเสียวมากกว่านี้ น้องอ้อมยกก้นตามอย่างไม่ลดละ
กำลังเริ่มเสียวเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น ตอนเเรกคิดจะชักควยออกแล้วไปรับแต่ไม่อยากขัดจังหวะน้องอ้อม
เลยอุ้มแกมาที่เก้าอี้รับโทรศัพท์โดยที่ควยยังเสียบคาอยู่เเกกอคอผมเเละเอาเท้าตวัดเอวผมเเน่น
ช่วงที่เดินมาน้องอ้อมกระเพื่อมขึ้นลงเป็นการเกาไปในตัว
    คนที่โทรมาเป็นเเม่ของน้องอ้อมเอง แกถามด้วยความเป็นห่วงว่าน้องอ้อมรบกวนอะไรหรือเปล่า
ผมบอกว่าไม่ครับน้องอ้อมเป็นเด็กดีมาก แต่ตอนนี้เเกถูกมดกัดผมกำลังเกาให้เเกอยู่
อึ๊บๆๆ ผมพูดไปก็ยกน้องอ้อมขึ้นลงไปด้วย เผลอร้อง ..ซี๊ด..ออกไป
คุณแม่สงสัยถามว่าเป็นไรเหรอ ผมบอกว่าผมก็โดนมดกัดด้วยเลยเกาให้ตัวเองไปด้วย
แกเลยถึงบางอ้อ บอกผมให้ดูเเลัวเองด้วย
  ตอนนี้น้ำผมใกล้จะเเตกอีกแล้ว ต้องหยุดโยกตัวน้องอ้อมไว้ซักครู่ แต่แกติดลมเเละเริ่มโยกเองอย่างรู้งาน
คุณเเม่ก็ยังคุยไม่หยุด ผมต้องล็อคเเกไว้ไม่ให้เเกโยกได้ แต่เเกก็ขมิบเเละวนตูดเป็นวงกลมอัดหีหับหนอกผมเเน่น

ทำให้น้ำผมจะเเตกให้ได้ ผมตัดสินใจยกเเกออกอย่างเร็ว ทำให้หีหลุดคออกจากเสียงควยดัง..บั๊วะ!!!
คุณเเม่ถามว่าเสียงอะไรเหรอ ผมบอกว่าพอดีหิวน้ำเลยเปิดโค๊กดึ่ม
ขณะที่กำลังคุยกับคุณเเม่อยู่นั้นน้องอ้อมคงจะคันมากเลยเอาหีมาสวมควยผมโดยที่พมไม่ได้ตั้งตัว
พอสวมมิดเเกก็โยกขึ้นลงถี่ยิบ ผับๆๆ..ผมเห็นว่าหายเสียวมากเเล้ว และน้ำคงไม่เเตกในตอนนี้
เลยปล่อยเลยตามเลย แกโยกอยู่พักหนึ่งก็กดหีอัดหนอกผมเเน่นมันขมิบถึ่รัดควยผมอย่างรุนเเรง
น้ำหีไหลอาบท่อนควยผมเลอะลงไปตามท่อนขา ผมกัดฟันสู้สุดฤิทธ์ไม่ให้น้ำเเตกตามเเก
แต่หีเเกยังขมิบไม่หยุด ....น้ำผมจะเเตกให้ได้
เสี้ยววินาทีนั้นเองน้องอ้อมก็ยกตัวถอดหีออก ..ผมรอดหวุดหวิด..
บอกกับคุณเเม่ว่าน้องอ้อมหายคันเเล้ว แกดีใจมาก ขอบใจผมยกใหญ่
ผมบอกว่าไม่เป็นไรยินดีช่วยทุกอย่างเท่าที่จะทำได้ แล้วเเกก็วางหูโทรศัพทฺ์ไป
หลังจากที่คุณเเม่วางหูไปเเล้วผมภูมิใจในตัวเองมากที่ที่ทำให้น้องอ้อมหายคันโดยวิธีง่ายๆ
เเละประหยัดไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย เเถมยังได้ลองหีเด็กฟรีๆ
นับว่าพักร้อนครั้งนี้เกินคุ้ม
แต่ ตอนนี้ผมเงี่ยนมากๆไม่รู้จะตบะเเตกเมื่อไหร่
ผมไม่สนอะไรอีกเเล้ว นึกเสียดายที่ไม่ปล่อยให้น้ำออกไปพร้อมๆกัน
การปล่อยให้เงี่ยนนานๆ..มันรู้สึกแย่มากๆ
หันไปดูน้องอ้อมแกนอนหลับอยู่บนโซฟา คงจะเพลียน่าดู
กว่าจะหายคันได้เเกต้องถึงกับน้ำเเตกไปหนี่งที
เด็กอายุเท่านี้กว่าจะน้ำเเตกไม่ใช่เรื่องง่ายๆ มันต้องเงี่ยนเเบบสุดๆ
แต่ผมก็ไม่เเนใจว่าที่เเกน้ำเเตกนั้นเพราะเเกเงี่ยนหรือเเกคันกันเเน่
กระโปรงสั้นของเเกเปิดออกเพราะเเรงพัดลมเห็นหีเเล็บออกมาครึ่งพู
เม็ดเเตดเล็กๆที่อยู่ด้านบนยังถูกชายกระโปรงปิดเอาไว้
เเรงลมทำให้ชายกระโปรงเผยอขึ้นผมก้มลงมองลอดเข้าไปเห็นเเตดวับๆเเวมๆ
ผมมือสั่นเล็กน้อย ยกชายกระโปรงขึ้น จนเห็นหีทั้งอัน
รูที่เคยเปิดอ้าตอนนี้มันกลับมาปิดเกือบเหมือนเดิมเเล้วแต่สองเเคมยังบวมเป่ง
น้ำเงี่ยนเเห้งติดเป็นคราบทั้งสองเเคม ผมลองใช้นิ้วถ่างเเคมออก ข้างในยังคงเปียกเเฉะ
ไม่น่าเชื่อว่ารูเล็กๆขนาดนี้จะอมควยผมไปเเล้วทั้งดุ้นและควยผมก็ไม่ใช่เล็กๆแถมยาวตั้งคืบกว่า
ผมดึงกระโปรงลงปิดไว้เหมือนเดิมปล่อยให้เเกหลับให้สบายถึงเวลาอาหารเย็นค่อยมาปลุก
เหลือบดูนาฬิกาที่เเขวนอยู่บนผนัง..ตายห่า..เกือบสี่โมงเเล้วหรือนี่
ได้เวลาที่จะต้องเข้าครัวทำมื้อเย็นเเล้ว..

ผมใช้เวลาทำมื้อเย็นเกือบชั่วโมง ตอนนี้รู้สึกเหนียวตัวเป็นบ้า
ไหนจะกลิ่นเหงื่อ กลิ่นอาหาร กลิ่นน้ำเงี่ยนปนเยี่ยวของน้องอ้อม
พอเดินออกมาจากครัวเห็นแกตื่นเเล้ว นั่งขยี้ตาอยู่บนโซฟา ผมถามเเกว่าหิวรึยัง
เเกพยักหน้า ผมบอกว่ารอให้อาอาบน้ำแป๊บเดียว น้องอ้อมจะอาบน้ำรึเปล่า
แกพยักหน้าอีก ผมเลยพามาอาบพร้อมกันซ๊ะเลย
  ผมเปิดฝักบัวราดตัวเองเเละราดใหน้องอ้อมด้วยจากนั้นก็ต่างคนต่างถูสบู่ให้ตัวเอง
แต่น้องอ้อมแกอาบน้ำยังไม่เป็นเก้ๆกังๆทำสบู่ตกบ่อยๆ
ผมอดสงสารไม่ได้ต้องคุกเข่าลงไปข้างหลัง..มา อาช่วยถูให้
ควยผมมันชี้โด่มาตั้งนานเเล้ว ตอนนี้มันป้วนเปี้ยนอยู่เเถวตูดเเก
พอถูหลังเสร็จผมก็จับเเกหันมาเพื่อจะถูด้านหน้า แต่เเกเสียหลักเซไปทำท่าจะล้ม
ต้องดึงเเกเข้ามาหาตัวเเละเเกก็ตกใจกอดคอผมไว้ หัวควยผมทิ่มเข้าที่เเคมหี
ผมก้มดูเห็นเเคมหีด้านหนึ่งถูกดันออกทำให้รูหีอ้าหวอ ถ้าผมขยับซ้ายอีกนิดเดียว
ควยก็จะลื่นเข้ารูหีแน่ๆ แต่หีเเกบวมเป่งทำให้ผมคิดหนัก
..น้องอ้อมยังคันอยู่รึเปล่าจ๊ะ..ผมถามให้เเน่ใจ แต่เเกส่ายหัว ผมเลยเเห้ว
แต่ก็ยังไม่ยอมเเพ้ ผมขยับเอวไปทางซ้าย..กะให้พอดีหัวควยผลุบเข้าไปคาที่ปากรู
..แต่แกยังเฉย..ทำให้ผมใจชื้นขึ้นว่าคงได้เย็ดหายอยากเเน่ๆ..
ผมลองกดเอวกระเด้าเบาๆไปทีนึง..แกยังเฉย ผมเลยดันเข้าไปมิดเงี่ยง
เเกขมวดคิ้วร้อง..ซี๊ด..เจ็บ ผมเลยต้องชักควยออกเลิกคิดที่จะเย็ดเเกในตอนนั้น
ผมรีบอาบน้ำต่อให้เสร็จ กับข้าวคงจะเย็นหมดเเล้ว
และตอนนี้ผมรู้สึกหิวจนตาลาย
        หลังมื้อเย็นผมพาน้องอ้อมมานั่งดูทีวี เเกใส่กระโปรสั้นจู๋เหมือนเคย
ผมเปิดดูหีเเก หลังจากอาบน้ำเย็นทำให้มันหายบวมไปมากเเล้ว ผมเลยเอาน้ำเเข็ง
ในตู้เย็นห่อผ้าขนหนูคอยประคบให้เเก เผื่อเเกจะหายเร็วขึ้น
   ผมนอนดูทีวีจนเผลอหลับไป มารู้ตัวอีกทีเมื่อมีมือมาจับเเขนผมเขย่าๆ
..คุณอาคะ..คุณอาคะ..
ผมงัวเงียลืมตาขึ้น..ทำไมเหรอน้องอ้อม..นี่มันดึกเเล้วนะ
..หนู..หนู..ค.. ค..คันอีกเเล้วค่ะ
ผมหายง่วงเป็นปลิดทิ้ง..อ..อะไรนะ
..หนูคันค่ะ..แกเกาที่หีเเกรกๆ
ผมพอจะเดาออกว่าที่เเกหายคันเพราะมันบวมนั่นเอง พอหายบวมก็กลับมาคันอีก
ไหนอาขอดูหน่อย..เเกเปิดกระโปรงขึ้น มันหายบวมเเล้วจริงๆ
..เดี๋ยวอาเกาให้นะคะ..ผมเอานิ้วเข้าไชเข้าไปในรู งอเป็นรูปเบ็ด ชักเข้าชักออก
เเกร้อง ซี๊ดๆลูกเดียว..น้ำเงี่ยนเริ่มออกจนล้นรอบๆรูผมจึงหยุดไช
แล้วอุ้มเเกขึ้นนั่งบนตักหันหน้าเข้าหากัน ผมเอามือกุมไข่ไว้ไม่ให้เเกนั่งทับ
พอผมปล่อยมือไข่ผมก็เกยอยู่ที่รูหี ส่วนควยชี้ขึ้นข้างบนเกือบถึงหน้าอก
..น้องอ้อมเก่งเเล้ว วันนี้เกาเองนะคะ..ผมจับควยให้ตั้งตรง
แกคงจะคันมาก ลุกขึ้นเอาหีสวมควยผมทันที พอหัวเข้าไปได้ ผมจับเอวเเกขยับขึ้นลง
เป็นการนำร่อง เมื่อทุกอย่างเข้าที่ผมก็ปล่อยให้เเกทำเอง มันทำให้ผมสบายใจขึ้นว่า
ผมไม่ได้เย็ดเเก จากนั้นเเกก็ควบขึ้นลง..เสียงโซฟาลั่นเอี๊ยดอ๊าด ผมเสียวจนต้องร่อนตาม
พอน้ำไกล้เเตก ผมนึกสนุกขึ้นมา จับตัวเเกให้หยุดโยก..น้องอ้อมเล่นฮูลาฮุบ เป็นป่ะจ๊ะ..
แกพยักหน้า..ไหน..ไหน.. ลองทำให้อาดูซิเล่นยังไง..ฮูลาฮุบ.. ฮูลาฮุบ
ผมให้จังหวะ เเกหมุนเอวอย่างชำนาญ ส่วนผมเอามือยันโซฟาซอยยิกๆจนน้ำเเตก
พอผมเเตกน้องอ้อมก็หยุดเล่นฮูลาฮุบ หันมาควบขึ้นลงจนน้ำเเตกตามผมติดๆ
      ผมนึกอะไรขึ้นมาได้ก็อุ้มเเกแบบติดเป้งมาที่โต๊ะคอมพิวเตอร์
เข้าไปที่เว็บกูเกิ้ล ค้าหาคำว่า มดคันกัด คำตอบที่ได้คือ
..จะมีอาการคันเป็นๆหายๆประมาณ1ถึง2อาทิตย์ การรักษา ให้รักษาตามอาการ
ไม่ควรใช้มือเกา ให้หาวัสดุนุ่มๆถูบริเวณที่คัน..
    ผมยิ้มให้กับตัวเอง นี่ผมจะได้เกาให้เเกเกือบสองอาทิตย์..
เกือบ10นาที่ที่ผมหาข้อมูล ตอนนี้เเกหายคันหรือยังผมไม่เเน่ใจ
เเต่ที่เเน่ๆเเกเริ่มเงี่ยนอีกเเล้ว รูหีเเกเริ่มขมิบ
..น้องอ้อมหายคันยังคะ ..แกตอบอ้อมเเอ้ม..ย..ยังไม่หายดีค่ะ
.เอ้า..งั้นรอบนี้อาเกาให้..ผมลุกขึ้น วางเเกลงบนขอบโต๊ะ
เย็ดเเกเเบบจริงๆจังๆเป็นครั้งเเรก รู้สึกว่าเเกจะชอบมากกว่าให้เเกเป็นฝ่ายเย็ด
ดูได้จากการที่แกร่อน ตูดเเทบไม่ติดโต๊ะ
เนื่องจากน้ำเเตกไปรอบหนึ่งเเล้ว รอบนี้ผมจึงเย็ดได้อึดมาก หีเเกก็ไม่บวมเเล้ว
ทำให้ผมเย็ดอย่างสบายใจ

เย็ดท่าขอบโต๊ะจนเมื่อย ผมเปลี่ยนท่า อุ้มเเกเดินเย็ดไปรอบๆห้อง
สุดท้ายเราน้ำเเตกพร้อมกันที่ระเบีบง...
     หนึ่งอาทิตย์ผ่านไปคุณเเม่ก็กลับมารับน้องอ้อม ผมเล่าให้เเกฟังเรื่องมดกัด
เเละบอกว่า2อาทิตย์ถึงจะหาย ดูสีหน้าเเกเกิดความกังวลจนเห็นได้ชัด
..มีอะไรรึเปล่าครับ..
..คือพี่อยากจะรบกวนพ่อวี(ชื่อผม)อีกซักหน่อยจะได้รึเปล่า
..อะไรครับ
..พี่ต้องออกไปทำธุระนอกบ้านทุกวัน ไม่อยากทิ้งลูกไว้ที่บ้านคนเดียว
อยากจะฝากไว้กับพ่อวีอีกอาทิตย์นึงจะได้รึเปล่า
  ผมดีใจเหมือนถูกหวย แต่เเกล้งวางฟอร์ม
..เอ..ไม่รู้จะได้รึเปล่านะครับ ผมสั่งจองตั๋วรถทัวร์ไปเชียงใหม่ไว้เเล้วครับ
คุณเเม่ทำท่าผิดหวัง..อ๋อ..เหรอ..งั้นพี่พาลูกกลับก็ได้ ไม่เป็นไร
ผมรีบตัดบททันที..เอางี้ไม๊ครับ ผมจะลองยกเลิกตั๋วรถทัวร์ดู ถ้าเขายอมก็ไม่มีปัญหา
..จ้ะๆ ลองดู..แกทำท่ามีความหวังขึ้น
ผมเเกล้งหมุนโทรศัพท์ พูดคนเดียวอยู่พักหนึ่งก็บอกคุณเเม่ว่า ยกเลิกตั๋วรถทัวร์ได้เเล้ว
และจะดูแลน้องอ้อมต่ออีก1อาทิตย์ แกดีใจมากขอบใจผมเสียยกใหญ่
   ตลอดอาทิตย์ที่เหลือของการลาพักร้อน ผมเย็ดน้องอ้อมทุกวัน
คุณเเม่รับเเกกลับไปแล้ว แต่ทุกๆเสาร์-อาทิตย์ แกจะเอาน้องอ้อมมาให้ผมดูเเล
แกบอกว่าน้องอ้อมติดคุณอาเสียเเล้ว ชวนไปเที่ยวไหนก็ไม่ไป
บอกจะมาเล่นกับคุณอาท่าเดียว
  ทุกๆวันหยุดผมจะพาน้องอ้อมไปเย็ดเอ้าท์ดอร์ เพื่อไม่ให้จำเจ
ผมพาเเกไปเย็ดเเล้วหลายๆที่เช่น สวนสนุก ในโรงหนัง ในห้าง บนรถเมล์ สระว่ายน้ำ
โดยที่ไม่มีใครสงสัยเลย
  อาทิตย์หน้าผมสัญญาว่าจะพาไปเที่ยวเขาดิน และจะหาทางเย็ดเเกที่นั่นด้วย

ppherbalife

เดกคงเตยโกนเยดมาแล้ว แน่เลยแบบนี้เข้าง่ายจิงๆ