ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น(13)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 14, 2021, 10:01:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

munkza

ล่ากลางป่า ลุยๆ หนีออกมาแคน

terapoong48

เจองานหินก่อนกลับล่ะ

Thongchai Wangsri

ตายรึป่าวครับ กำนันน้อม

oddsk

จะจัดการพวกว้าแดงด้วยไหมครับ

kk2016

โดนไปขนาดนั้น ถ้ากำนันจะรอดอีกก็ปาฏิหารแล้ว

Chan_Som

ในที่สุดจุดจบของกำนันคนดังก็มาถึง ไม่มีโอกาสกลับประเทศบ้านเกิดอีกด้วย อยากให้จุดจบของนักค้ายาที่เป็นผู้บงการทั้งหลายเป็นแบบนี้ (แอบเอาความรู้สึกใส่เข้าไป)  ::Orz::

gumpxxxx

แคนโหดมาก แก้แค้นขนาดนี้ หวังว่าคงไม่มีพลิกให้กำนันรอดตายมาได้นะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดแคนก็ได้ล้างแค้นกำนันน้อมได้สำเร็จ แต่พวกว้าแดงที่ยกกำลังมาจะเป็นอันตรายต่อฮ.ที่กำลังบินมาไหม แคนจะแก้ปัญหานี้อย่างไรนะ....????
สุดยอดเลย ทั้งฝ่ายไทยและอเมริกาเตรียมกำลังสนับสนุนทั้งทางบกและทางอากาศ ทางฝ่ายพม่าคงจะลืมไปว่าฮ.อาปาเช่ของอเมริกามีประสิทธิภาพมากขนาดไหน กำนันน้อมตายก็จะทำให้ลูกน้องที่อยากจะวางมือแต่กลัวอิทธิพลของกำนันน้อมก็จะสามารถวางมือและเริ่มต้นชีวิตใหม่ได้เสียที.....

Tik K.

Flare cnx

งานจะเข้า กระป๋องแล้ว

yaguza

จัดการกำนัน สมกับความแค้นที่สะสมมาตลอดเวลาหลายปี

egowin

แคนจะรอดจากพวกว้าไหม อยู่ในพื้นที่มันด้วย

pongphun2397

แอบคิดอยากให้สร้างเป็นหนัง น่าจะมันน่าดู พระเอกบู๊สนั่นเลย

Singhasouth14

มาตามอ่านจุดจบของกำนันครับ สางแค้น...ไม่ต้องมี บทเสียว ก็น่าติดตามสุดๆครับ

Sakoda

กำนันสมควรแล้วที่จะโดนแบบนี้