ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ปั่นให้ทันเวอร์ชั่นเจ๊ 2.0 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 15, 2021, 02:25:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

เจอสาวประเภทประสบการณ์สูงเล่นเข้าให้แล้ว จริงๆ ผมว่าเจ๊ก็คงอยากโดนแหละ แต่โทนช่วงนั้นคงดูลกไปหน่อย แกเลยยังไม่ฟิน 

Au Nanma

เจอแบบนี้เซ็งในอารมณ์เหมือนกัน ไม่รู้พี่แกจะมาไม้ไหนมาเล่นกับความรู้สึกเรา

peddo

บทเรียนครั้งสำคัญเลยนะครับ วืดสองคืนติดเลย เหมือนหนังกำลังภายในครับ พระเอกต้องฝึกวิชาก่อนถึงจะเก่ง แต่อาจโชคดีได้อาจารย์ดีมาช่วยให้เก่งเร็วขึ้น ไม่งั้นก็ต้องกินของวิเศษ
ขอบคุณครับ
อันนี้ สงสัย บรรดาว่าที่อาจารย์ดูออกว่ามีของ เลยรุมกันสอนใหญ่ ระวังถอดกางเกงแล้วเธอร้องนะครับ คราวนี้เสียหมาเลย

munkza

ความมั่นใจที่โดนทำลายไปเอากลับมายากนะ ผมก็เคยโดน

mrcat2019

Wichana

แต่มันก็เสียความมั่นใจไปจริงๆแหละ บางทีอารมความคิด มันสะดุดหมด เห็นใจท่านโทนครับ

wink

เอกเอก

Pra-in

kpnttn

เสียความมั่นใจง่ายมากเลยนะโทน คิดลบตลอดเวลาก็มากไปนะ

อ้าว คุณเธอเมาแล้วเงียน หรือเงียนสะสมมาตั้งแต่เมื่อเช้าล่ะนั่น

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ต้องขอบคุณ​พี่โทนมาก.. หลายเรื่องราว.. ที่พี่โทนค่อยๆสอน​ ค่อยๆ​แทรกซึมเข้ามาในเนื้อเรื่อง.ทั้งแนวทางการทำงาน​ การใช้ชีวิต​ การตัดสินใจต่างๆ​ ขอบคุณ​ครับ​

Nong5670

โอ้ โดนสาวรุ่นพี่ทำลายความเชื่อมั่นจะทำยังงัยล่ะนายโทน