ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ครอบครัวเริงสวาท (Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มีนาคม 15, 2021, 05:25:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด

****โดย: นิรนาม

คืนที่ผมได้ประสบการณ์เสียวครั้งแรกในชีวิต ตอนนั้นอายุ ๑๓  ถึงจะเป็นกับพี่สาวแสนสวยของผมก็ ตามแต่พ่อและแม่เราเองเห็นชอบและเป็นคนจัดให้ ผมไม่รู้ว่าถูกหรือผิดที่ทำไปแต่ก็เถอะผมชอบถึงแอนจะไม่เป็นที่สุดของนางใน ฝันผมนักก็ตาม ทุกคนดูจะพอใจมากรวมทั้งแอน ถึงผมจะเจ็บหน่อยก็ทนได้ คงอย่างที่พ่อบอกใหม่ๆ ไม่เคยก็แบบนี้ ยังไงผมคิดและรอว่ามีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งที่สองและต่อๆไป แต่ที่ผมตื่นเต้นที่สุดอย่างหนึ่งคือ แม่ก้มๆ เงยๆ ให้ผมได้เห็นอะไรแวบๆ แวมๆ อย่างใกล้ชิด ผมไม่ลืมเลยทั้งๆ ที่รู้ว่าเป็นไม่ได้ที่จะได้เห็นเกินกว่านั้น มันก็แค่จินตนาการฝันถึงแม่อย่างบ้าๆ บอๆ เท่านั้น จากวันนั้นผมกลับมาอยู่บ้านลุง ผมติดสอบดูหนังสือหลังสอบผมไปเที่ยวกับเพื่อนสามสี่วัน แต่พ่อกับแม่แวะมาเยี่ยมผมและปรึกษางานกับลุงหลายครั้งช่วงผมสอบที่บ้านลุง เราไม่ทำอะไรพิรุธให้ใครรู้เลย

แต่แม่แอบถามผมว่า เป็นไงบ้างหายเจ็บจู๋หรือยัง ผมบอกดีแล้ว แม่บอก สอบเสร็จรีบกลับบ้านอย่าแอบเที่ยว ผมบอกท่านจะไปบ้านเพื่อนต่างจังหวัดสามวัน แม่ไม่ว่าอะไร ผมกลับเข้าบ้านบ่ายวันเสาร์ หลังจากคืนนั้นสิบกว่าวันผมมองหาคนในบ้าน แม่ถาม "กลับมาแล้วเหรอ มองหาแอนหรือไง ไม่อยู่ไปข้างนอก" ผมยิ้มเขิน แม่นั่งคุยกับผมๆ ดูแม่สวยสดใสกว่าก่อนมาก ผมเอ่ยปากชมทำเอาแม่หน้าแดงเลย ผมถาม "พี่แอนเป็นไงบ้าง" แม่ทำปากจู๋พูดกระซิบ "จะเป็นไง ก็ติดใจนะสิคืนนั้นแอนนอนกับแม่เลยโดนพ่อเย็ดไปอีกที" ทำเอาผมตะลึงงัน "พ่อเย็ดหีแอนแล้วเหรอ" แม่พยักหน้า "แอนหงี่ขึ้นมาอีก เห็นแมนบ่นเจ็บจู๋กลับห้องแล้ว พ่อเลยสนองให้แทน" (ผมคิด พี่แอนไม่เจ็บจิ๋มบ้างหรือไง) แม่บอกอีก "จากวันนั้นก็เย็ดกันมาหลายครั้งในหลายวันที่แมนไม่มาบ้าน" ผมถาม "แล้วแม่หละ" ท่านถอนหายใจอมยิ้มว่า "ไม่เป็นไรแม่พอทน บางทีพ่อก็แถมให้แม่บ้างบางครั้งถ้ามีเหลือ" ผมงงเรื่องบ้านเรา ผมถาม "พ่อเอาแม่ต่อหน้าแอนหรอ" แม่พยักหน้าว่า "จะเป็นไรไปของแบบนี้" พอดีพ่อมาทักทายเราคุยอะไรกัน แม่บอกๆ แมนแล้วเรื่องแอนกับพ่อๆ ยิ้มบอก "ไม่ว่ากันนะแมนๆ ไม่อยู่แอนเขาต้องการเรามีกันแค่นี้" ผมกับพ่อสนิทกันชอบหยอกล้อเล่นกันประจำ

ผมเลยว่า "จะเป็นไรไปพ่อเบื่อแม่แล้วหรือไง" พ่อขำแต่แม่ทำตาขวางหน้าดุใส่ผม แล้วเราหัวเราะกัน พ่อพูดออกมาเป็นนัยๆ ว่า "เรารู้กันแค่นี้อีกอย่างเรามีกันสี่คนแมนไม่ได้มีแอนคนเดียวยังมีแม่อีกคน" ผมงงแล้วพ่อยิ้มให้เดินออกไป เย็นนั้นพี่แอนกลับมาเห็นผมเธอก็ดีใจอย่างออก หน้าเข้ากอดหอมแก้มผม แม่ยิ้มรับพ่อบอก "เดี๋ยวๆ ยังไม่มืดเลยเราไปหาอะไรกินนอกบ้านกันดีกว่าแม่ไม่ต้องทำกับข้าว" ตกเย็นเราไปกินอาหาร พี่แอนนั่งเกาะเอาใจผมตลอดไม่เหมือนแต่ก่อนผมแปลกใจ แม่กระซิบบอก "เราบอกแอนแล้วว่าแมนเข้าใจไม่ได้ คิดอะไรมากเรื่องระหว่างแอนกับพ่อ ยังไงแมนก็เป็นคนแรกของแอนๆ ก็เอาใจหน่อย" ผมพอเข้าใจแอนคงกลัวผมน้อยใจ เรากลับมาก็ค่ำ ผมอาบน้ำจัดการกับตัวเองคิดเหมือนกันอยากเย็ดกับพี่แอนอีก ดูว่าไม่น่าจะมีปัญหาว่าจะลองเข้าหาดู แต่อยู่ๆ แม่เรียกผมให้ไปหาที่ห้อง ไฟสว่างแอร์เย็นสบาย ผมยิ้มแหยงรู้สึกผิดหวังนิดๆ ที่เห็นพี่แอนนอนบนเตียงโอบกอดซบอกพ่อ ผมคงอด แม่นั่งไขว่ห้างที่ขอบเตียงในชุดนอนยาวไม่ถึงเข่าถลกเปิดสูงทำผมเห็นต้นขา  แม่ที่ขาวเนียนเรียวด้วยกล้ามโคนขาได้สัดส่วนดูเซ็กส์ซี่ รูปทรงแม่ก็ขนาด ๓๘-๒๗-๓๗ มีหน้าท้องนิดๆ ตามวัย ๔๐แล้ว  ผมยาว   สูง ๑๗๐  พ่อรีบเรียกผม "เข้ามาสิแมนมานั่งข้างๆ นี่" ผมไปนั่งข้างขวาแม่ ผมยังประม่านนิดๆ แอนยิ้มให้

พ่อพูด "เป็นไรทำไมทำท่าอย่างนั้น" ผมยิ้มๆ แอนบอก "หึงพี่หรือไง" ผมสั่นหน้า "ป..เปล่า" แอนบอก "ถึงพี่จะเย็ดกับพ่อ แมนก็ไม่อด" ผมงงๆ ไม่นึกว่าพี่แอนจะพูดตรงๆ ทำเอาผมยิ่งเขิน ผมคิดคงต่อคิวหรือไง พ่อบอก "อย่าทำเป็นงงแม่ยังว่างอีกคน ชอบไม่ใช่เหรอ คราวก่อนเอาแอนแต่ตามองแม่เรารู้นา คราวนี้ไม่ต้องมองเย็ดแม่ได้เลยไม่ต้องเกรงใจ" พ่อพูดแบบนี้ทำเอาผมใจสั่นเกรงๆ ยิ้มแหยงๆ แม่หันมายิ้ม พ่อพูด "ก็บอกเมื่อตอนเย็นแล้วไงเรามีกันแค่สี่คนไม่มีคนอื่นอีกรักกันชอบกันสลับกันได้" แอนพูดติดตลก "พี่ไม่ว่างแม่ว่างก็เอาซิ แมนก็แอบชอบแม่มานานแล้วไม่ใช่เหรออย่ามาทำเป็นไก๋แม่ก็ไม่ว่าอะไรเอาเถอะ" แอนพูดถูกใจดำผมๆ อึ้งไปเลย แม่บอก "มานั่งให้ชิดๆ แม่สิแม่ไม่กัดไม่ตีไม่ดุสักหน่อย" ใจผมชอบแม่มากกว่าแอน แม่เป็นคนสวยนางในฝันของผม แต่ผมคิดว่าได้แอนก็สวยใช้ได้ดีกว่าไม่ได้ใครเลย ผมทำใจกล้ากระเถิบไปชิด แขนขวาแม่ยกโอบผมเข้ากอดมือซ้ายลูบหัวผมอย่างเอนดูพร้อมจูบหน้าผากผมเบาๆ สองสามที่แล้วท่านพูด "แมนชอบแม่ไม่ใช่เหรอ" ผมประหม่าแต่พยักหน้า แม่ขำในลำคอ "ครั้งก่อนเย็ดกับแอนดูเกร็งแต่ก็ทำได้ดีทำเป็นแล้ว คราวนี้ทำกับแม่ไม่ต้องเกร็งเต็มที่เลยคงไม่ต้องสอนกันอีก" ผมยิ้มๆ มองไปที่แอนที่กำลังจูบดูดปากกับพ่อๆ จับอกแอนบีบคลึงอย่างไม่สนสายตาผม

แล้วแอนเอียงตัวเข้าเบียดพ่อเธอยกขาถ่างให้พ่อจับลูบเป้ากางเกงนอนเธอๆ แอ่นเอวเกร็งตัวสู้มือพ่อ แม่หันจูบไซร้ทั่วหน้าผมท่านบอก "ดูเขาก่อนก็ได้มันส์ดี" แล้วแม่โน้มตัวเข้าหาแอนเอามือรุดกางเกงนอนแอนลง ครั้งที่สองของผมที่ได้เห็นก้นขาวของแอนที่เกร็งแอ่นสู้มือพ่อจนสะโพกบิด พ่อถอดเสื้อแอนออกโดยแม่ช่วย มือพ่อจับขยำเต้านมขนาด ๓๒ ของแอนก้มลงดูดเลีย แม่ถอยออกนิดแขนโอบกอดผมแล้วจูบดูดปากผมๆ ยังประหม่าเกรงๆแม่ยิ้มบอก "อย่าเกร็งสิ" แล้วจูบผมอีกสอดลิ้มเข้าปากผมๆ ดูดลิ้นแม่เป็นการตอบรับ เสียงแอนคราง หืดๆ เราหันไปดูพ่อถอดกางเกงแล้ว ควยพ่อแข็งใหญ่เอาการดูหน้ากลัว แอนนอนหงายกางขาให้พ่อเข้าคร่อมทับ พ่อบรรจงจูบไซร้แอนไปทั่วไล่ลงมาที่ท้องและโหนกหี แอนกางขาสุดๆ ให้พ่อจูบเลียดูดหีมือพ่อยังบีบนมแอนๆ ครางสำลักลมหายใจเฮือกๆ หายใจแรงจนเสียงดัง แม่บอกผม "ดูเป็นตัวอย่างสิบกว่าวันนี้แอนเก่งขึ้นมากทำให้พ่อติดใจ" ผมเห็นแล้วอยากทำบ้าง แต่ผมหลุดปากไป "แอนเก่งแล้วพ่อเลยลืมแม่สิท่า" แม่หันมาตีผมเบาๆ แล้วจูบอีกแม่บอก "อย่าพูดอย่างนั้นสิไม่ดี" ผมก้มหน้าสลดมองต้นขาแม่ที่ไขว่ห้างอยู่มือผมลง ลูบไร้ขาขวาแม่ผมมองแม่แล้วบอก "ผมชอบแม่มากกว่าคนอื่น" แม่ยิ้มหวานว่า "แม่ดูตาก็รู้" แล้วแม่เอาขาที่ไขว้กันลงกางออกแล้วบอก "แมนอยากจับของแม่ใช่ไหม" ผมพยักหน้าก้มมองที่อก

แม่ๆ ยิ้มบอก "ล้วงจับของแม่ก่อนสิ" ผมเอามือลูบโคนขาล้วงเข้าในชายชุดนอนโปะจับเข้าที่ เป้ากางเกงในแม่ที่ขนาดใหญ่อวบเต็มฝ่ามือผม แม่เข้าจูบดูดปากผมอีกไม่สนใจมือผมที่จับบีบหีท่านอยู่ ผมไม่ได้สนใจมองแล้วว่าพ่อกับพี่แอนทำอะไรกัน ผมจูบคลุกไซร้หน้าลงซอกคอ แม่ปลดชุดนอนลงจากไหล่ เผยให้ผมได้ยลเต้านมขาวขนาด ๓๘ ที่เต่งตึงหัวนมคล้ำเล็กน้อย แม่แอ่นอกให้ผมเลียดูดมือผมยังจับบีบหีแม่ๆ ถอดกางเกงผมออกแล้วเอามือซ้ายลง มาจับควยที่แข็งโด่ของผมถอกเล่น เรากำลังเมามันสนุกเราหันไปดูคู่แอนกับพ่อๆ นอนหงายแอนขึ้นนั่งคร่อมบนตัวพ่อ เธอจับควยพ่อจ่อที่อวัยวะเพศแล้วค่อยๆ นั่งลงทับควยพ่อเข้ารูหีแอนช้าๆ อย่างลำบาก แม่เอียงตัวไปจับก้นแอนถ่างง่ามตูด รูหีให้กว้างทำให้แอนนั่งลงแล้วเริ่มขย่มบนตัวพ่อได้ช้าๆ มือแม่ประคองสะโพกก้นแอนไว้ไม่ให้ทำหักโหมค่อยๆ เป็นค่อยๆ ไป มือผมโอบลอดใต้ลักแร้ทั้งสองของแม่ไปจับบีบนมทั้งสองเต้าแม่ๆ ยังช่วยจับก้นแอนอยู่ ผมบอก "แม่ให้ผมถอดกางเกงในแม่นะ" แม่บอก "ถอดให้หมดทุกอย่างเลยเดี๋ยวเราจะเย็ดกันแล้ว" ผมถอดชุดนอนแม่ลงทางปลาย เท้าท่านพร้อมรุดกางเกงในลงด้วย ถึงแม่จะนั่งเอียงหันหลังให้ผมใจผมก็สั่น แผ่นหลังแม่ขาวผิวสวยมากมือผมจับลูบไร้สะโพกขาวกลมแน่นของแม่ มือผมโอบไปข้างหน้าเพื่อล้วงลูบหีแม่สดๆ เนื้อกับเนื้อแต่รู้สึกขนจะสากมือ

เสียงพ่อบอก "แอนขย่มไม่ไหวให้พ่อเย็ดก็ได้" แอนพูดเสียงกระเส่า "ไม่เป็นไรคะ ควยพ่อเข้ารูหีแอนแล้วกว่าครึ่งแม่คอยช่วยอยู่" พ่อบอก" ปล่อยแม่เถอะเดี๋ยวแม่ก็จะเย็ดกับแมนแล้ว จะช่วยแอนตลอดไม่ได้ วันนี้แม่เขาก็เงี่ยนเต็มทน" แม่บอก "แหมพ่อ ดูพูดเข้ารู้ได้ไงว่าแม่เงี่ยน" พ่อขำ "รู้สิก็แมนล้วงหีแม่อย่างนี้ไม่เงี่ยนได้ไง" แอนพอได้ที่เริ่มขย่มควยพ่อ แม่ถามผม "แมนอยากเอาหรือยังควยแข็งโด่แล้ว" ผมตอบอย่างเกรงใจ "อยากเอาแล้ว" แม่หันขึ้นเตียงนอนข้างพ่อหันหัวลงปลายเตียงคนละทางกับพ่อ นองหงายผมตลึงตาโตแม่มีหน้าท้องลงพุงเล็กน้อยพอสวยแต่ท้องไม่ลาย โหนกหีมีขนหมอยดกดำมาจนหน้ากลัว แม่อมยิ้มว่า "ตลึงอะไร" ผมว่า "หีแม่โหนกขนดกจังเลย"

แม่บอก "แม่ไม่ใช่วัยรุ่นอย่างแอน อะไรๆ ก็ต้องใหญ่โตขนดกกว่าเป็นธรรมดา มาสิเรามาเย็ดกันบ้าง แม่เงี่ยนแล้ว" เสียงแอนครางระงมขย่มพ่อจนเตียง กระเพื่อม แม่กางขาให้ผมเข้าคร่อมทับ ผมเอามือจับลูบบีบหีแม่แล้วบอก "ผมอยากเลียหีแม่อย่างที่พ่อทำกะแอน" แม่พยักหน้าบอก "เอาสิแต่อย่านาน แม่เสียว" ผมใช้ปากขบดูดลิ้นเลียแคนใน ผมทำตามอย่างไม่รังเกียจแม่ถาม "เป็นไงบ้าง" ผมจะบอกว่ากลิ่นสาบๆคาวๆ รสชาติแปลกก็พูดไม่ออกปากไม่ว่าง ผมลองห่อลิ้นแยงเข้ารูหีแม่ๆ แอ่นยกก้นให้ แล้วขำเบาๆ แต่หายใจแรงฟืดๆ พูดว่า "ทำดีแล้วใจเย็นๆ ค่อยๆ ทำไม่ต้องรีบ" ผมลงลิ้นทั้งดูดเลียอยู่พักเริ่มสนุก

ผมก้มหน้าลงซุกระหว่างขาแม่ที่กางรอรับคลุกเคล้าหน้าไปทั่วระหว่างขาและ อวัยวะเพศของแม่ ขึ้นมาที่โหนกหีที่ขนหมอยดกหนาทึบสองมือแบะแหกกลีบหีแม่เปิดออกจนเห็นรูไม่ใหญ่นัก หีแม่แดงสดใหญ่กว่าหีพี่แอนแต่อวบและนุ่มกว่ามากกลีบแคมในคล้ำและใหญ่กว่าของแอนแต่ไม่น่าเกียจ ผมเอาลิ้นเลียดูแม่สะดุ้งนิดๆ ซี๊ดปากเบาๆ ติ่งเนื้อเม็ดเสียวอยู่บนสุดกลีบแคมในถูกปาก ผมคาบอมดูดแม่ถึงกับแอ่นเอวยกหีสู้ปากผมๆ เอานิ้วแยงควานในรูหีแม่ๆ คราง อุ้ยๆ ซี๊ดๆ แม่บอก "อย่าทำอย่างนั้นแม่เงี่ยนนะแมน" ผมบอก "ถ้างั้นผมจะเย็ดให้แม่หายเงี่ยนนะ" แม่พยักหน้าบอก "เอาสิแม่รออยู่" ผมขึ้นคร่อมทับร่างแม่ๆ เอามือคว้าจับควยผมถูร่องหีทันที แล้วบอก "กระเด้าสิเย็ดแม่เลยรอทำไม" ผมทำตามกระเด้าควยเข้าไปแม่สะดุ้งหลับตาปี๋ผม เองก็ชะงัก เจ็บควย แทบไม่เชื่อเลยรูหีแม่จะฟิตคับรัดควยผมแน่นขนาดนี้ ทั้งๆ ที่ลื่นไปด้วยเมือกแล้ว แม่บอก "เย็ดต่อสิอย่าหยุด" ผมกัดฟันทนกระเด้าต่อสักพักน้ำหล่อลื่นเริ่มทำให้ควยผมเข้าออกรูหีแม่ได้ไม่เจ็บ แม่ขยับตัวส่ายเอวหลับตาเคลิ้มครางสั่นกระเส่าว่า "ดีจังเลยแมนแม่เสียวคันหีสุดๆ เลยเย็ดไปอย่าหยุด" แม่พร่ำบอกจังหวะให้ผมกระเด้าเย็ดช้าบ้างเร็วบ้างกระแทกแรงๆ บางครั้ง ผมทำตามแม่สั่ง ผมก้มมองดูหีแม่ แคมในปลิ้นเข้าออกตามลำควยผมที่ชักเข้าควยผม

หีแม่เย็ดดีและมันกว่าหีแอนมากทั้งนุ่มใหญ่กระแทกแรงได้สนุก แถมแม่ขมิบหีตอดควยผมด้วย และตอนนี้เริ่มมีน้ำแฉะๆ เลอะขนหมอยทั้งแม่และผมๆ จูบดูดปากแม่สลับดูดนมแต่ มือผมไม่ละจากบดขยี้บี้เต้านม ผมเย็ดแม่อยู่นานพอควรแม่ครางกระเส่าไม่ขาดเสียงจนตัวเกร็งกระตุกผมรู้แม่ เสร็จแล้วน้ำหีแม่ไหลเยิ้มออกมาง่ามตูดผมเร่งกระแทกเย็ดจนน้ำควยแตกใส่หี แม่ผมจึงหยุดเราเหนื่อยหอบกันมาก แม่จูบกอดผมเป็นการใหญ่ ไม่รู้ว่าแอนกับพ่อเสร็จเมื่อไรแต่ตอนนี้ทั้งคู่นั่งยิ้มดูเราฟัดกัน แม่พูดอย่างไม่อาย "ดีจังแม่มีความสุขที่สุดเราเย็ดกันอีกนะ" ผมแกล้งบอก "ครับถ้าพ่ออนุญาต" เสียงพ่อหัวเราะ "แมนพ่อไม่เคยห้ามไม่ให้แมนเย็ดกะแม่นะ จะเอากันกี่ทีที่ไหนก็ได้ พ่ออนุญาต" แม่หันมองพ่อ "ถ้าอย่างนั้นคืนนี้แม่ไปนอนห้องแมนนะ" พ่อบอก "ตามสบาย" ผมคิดคืนนี้ต้องเอาแม่ให้หนักให้หายอยาก เรากอดจูบกันแล้วแม่รุกใส่เสื้อผ้าชวนผมไปที่ห้องผมปล่อยให้แอนอยู่กับพ่อตามลำพัง ผมมาเอากับแม่อีกสองทีถึงได้หลับ กว่าจะนอนกันก็ปาเข้าไปเกือบตีสอง เราไม่ได้เล่นท่าอะไรกันแค่นอนทับเย็ดกันท่าธรรมดาเพราะเรากำลังเงี่ยนข้าวใหม่ปลามันไม่มีเวลาคิดเล่นท่า แต่เรามีความสุขกันมาก...

cyborg0011

ครอบครัวนี้ไวไฟกันจัง ลูกชายเพิ้ง 13 ก็เปิดซิงขึ้นครูกับพี่สาวแล้ว แถมยังต้องช่วยแม่ให้หายเงี่ยนอีก

Sunevil3210

truck_san

แบบนี้เค้าเรียกว่า สวิงครอบครัวสินะครับ คงต้องคุมดีๆเลยเดียวเรียกกันไม่ถูก