ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน -

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 16, 2021, 01:15:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kanghear

pd19811983

นิสัยคุณนายชอบหวงลูกสาวสวย อย่าว่าเขาเลย ดูแค่ทรงผมก็น่าจะรู้

napakon

แค่แม่ยายเสียงดังใส่เอง แต่พ่อตามารับไปกินข้าวแล้วนะ

jumpman

jaja

เรื่องของภาษานี้น่าจะปวดหัวมากเลย อ่านก็ไม่ออกพูดก็ไม่ได้

mspeed

แหม​ ใจร้อนแต่เด็กนี่เองนะครับ
ว่าแต่โดนแบบนี้ก็เข้าใจได้อยู่ครับ

kpnttn

เข้าใจความรู้สึกเลย ต่อหน้าบางคน ทำอะไรก็ผิด

กลับไปเผชิญหน้ากับคุณแม่ยายอีกรอบ กินข้าวเสร็จก็จัดน้องดรีมที่บ้านซะเลยมั้ย

pui10000

เจอครบแล้วนายโทน จะผ่านด่านแม่ได้หรือปล่าว

Ttum1188

กำลังนึกถึงชีวิตวัยรุ่นตอนเรียนมัธยมเลยครับ

NB843

Rivermoon

ทำอะไรก็ผิดพลาดไปหมด ซวยซ้ำซวยช้อนจริง ๆ เป็นตะลิโตนเด้

Kiss my ass

::HoHo::หน้าตาไม่น่าไว้ใจแน่เลย เลยเจอแม่เค้าจัดมา 555

nowhereman

เข้าใจอารมณ์นายโทนเล้ย ไม่ได้อยากมาส่งแท้ มาแล้วยังโดนด่าอีก แค่คำว่าเป็นผู้ใหญ่ ต้องถูกเสมอเกลียดจริงๆ

งานเข้าไหมเนี่ยนายโทน ขึ้นรถแล้วจับเข้าบ้านไปกินข้าวเลย

po3026