ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.15 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 16, 2021, 04:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sykes

เดียร์โดนอะไรล่ะนั่นเป็นแผนของใครรึเปล่า ขอบคุณครับ

sakdi Ontong

อีฟชอบต่อแล้วไม่น่ารอด แถมเหมือนจะชอบอกชอบใจกับแทนอีกคน พี่ต่อได้ 2 เมียเป็นอย่างน้อยแน่ๆ

dodoza2

รับเข้ามาเป็นหนึ่งใน harem อีกคนขอบคุณมากครับสนุกมาก

kriangbaac

รีบไปช่วยนะเดียร์จะแย่แล้ว

Alligator

ต่อนี่ร้ายน่าดูปูทางพาแทนมารู้จักกับอีฟซะด้วยอ่านแล้วทั้ง3ดูน่ารักดีครับนี่ถ้าอยู่บนสังเวียนสวาทกันทั้ง3คนจะเสียวขนาดไหน

mighty

น่องิฟนี่เป็นตัวเชื่อมคอยประสานเรื่องราวสาวๆของนายต่อให้เข้าด้วยกันตลอด..ขอเดาก่อนอ่านเลยนะว่าเดียร์ต้องมาอยู่กับอีฟแน่ๆเลย

Angel_p

ดูสองสาวเข้าขากันดีนะครับ แต่ตอนนี้มาลุ้นเดียร์ดีกว่า

Nong5670

อ้าว แล้วน้องเดียร์จะอยู่ตรงไหนเนี้ย

nongfriend

อีฟชอบพี่ต่อก็รีบๆบอกเค้าไปนะ เชียร์อยู่นะ

thisisbest

KonMol2

ในที่สุดก็เล่าให้แทนฟัง แต่ดูแทนเป็นคนเข้าใจง่ายมากๆเลยนะ ส่วนอีฟดูแล้วเริ่มชอบต่อละแน่ๆ

RattanaKi

ช่วงนี้หาสาวเข้าฮาเร็มเพิ่มใหญ่เลยนะ

Dybala59

::Glad:: อีฟน่าจะเข้ากับแทนจนอาจจะมีซัมติงกันก็เข้าทางนายต่อเลยครับทีนี้จัดสวิงไปเลย การพูความจริงก็อาจเป็นส่วนหนึ่งในการเปิดฮาเร็ม

testman

ไป ๆ มาๆ ผมว่า อีฟนี่แหละ ที่จะทำให้ฮาเร็มของพระเอกเราเป็นจริง เพราะดูเหมือนว่าแทนพอเออีฟ แทนจะเริ่มเปิดใจเห็นสาว ๆ คนอื่น และยังรู้เรื่องของอิงแล้วว่าเกิดอะไรขึ้น อาจจะทำให้ใจอ่อนเรื่องอิงได้

♤judas♤

นึกว่าแทนจะไม่เข้าใจเรื่องงานที่ต่อทำ แถมยังเข้ากันได้ดีกับน้องอีฟอีกโชคดีไปอีก ว่าแค่เดียร์โดนแฟนทำร้ายจริงเปล่าหรือแค่อยากให้นายต่อมาหา