ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.15 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 16, 2021, 04:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักรภพ อุดมสิน

พลังใช้สู้ไม่ได้นะนาย คราวที่แล้วก็โดนต้อยอยู่ จะไผช่วยยังไงละน่ะ

Kuma_77

ช่วยเดียร์เสร็จแล้วจะได้เดียร์อีกทีไหมเนี่ย

ruudvan

แทนกับอีฟเข้ากันได้ สบายละ

olemantu

สรุปว่าถ้าจะมีโอกาส เปิดฮาเร็มได้นั้นจริงๆก็มีหลายวิธี รวมถึงวิธีที่พ่อหนุ่มของเราทำได้อยู่แบบนี้ด้วยละมั๊ง แต่ข้องสำคัญแต่ละวิธีนั้นต้องมีวิธีที่จะทำให้หญิงยอมผูกพันกันด้วย แบบที่มีอยู่ในชีวิตจริง ๆกไม่เกิน 3 คน มากว่าคงไม่มีแรงพอจะจัดการได้ด้วย

momosis

TUWATAR

สนุกนะครับ
มีเกร็ดความรู้เรื่องอาหาร
อีกด้วย ว่าแต่จะจัดการน้องอีฟเมื่อไรเหรอ

keng7799

ตะหงิดในใจ ว่าที่น้องเดียร์โทรมา จะเป็นแผนลวงให้ต่อไปติดกับดัก

biggiggog

ดูเหมือนการยอมบอกความจริงทุกอย่างของต่อ เป็นการแสดงถึงความจริงใจ
มีผลทั้งแทนรวมถึงอีฟด้วยนะ น่าจะเป็นกุญแจที่จะทำให้ความฝันของต่อ
ประสบผลสำเร็จซะละม้าง
ขอบคุณครับ

LMnade

เหมือนจะหมดห่วงเรื่องแทนได้ ว่าแต่เมื่อไรจะได้กินของนอกนะ

onzoul

งานด่วนแล้วต้องรีบไปช่วย แต่จะโดนหลอกรึเปล่าเนี่ย

moodumhero

::Glad::อื้อหือนายต่อของเราเริ่มสวมบทฮีโร่แล้วรอลุ้นว่าจะช่วยเดียร์ได้มั้ย ขอบคุณครับ

ธนุส นิราสัย

ได้ทีก็เอาสามคนเรย เเทนที่จะเเค่สองคน อิอิ

err

เดียร์โดนสตีฟ  จัดการอีกคนเหรอ  แล้วเขาจะทำทำไม  คิดอีกมุมเดียร์คิดถึงต่อเลยแกล้งอำให้ต่อไปหา..

Nattanan Tst

ถ้าเรื่องมาพลิกอีกที แบบว่าแทนก็เป็นคนที่มีพลังเหมือนกันและแทนก็เป็นคนที่อยู่เบื้องหลัง ทำให้ต่อเห็นภาพลวงตาทั้งหมดนี้เรื่องจะพีคไปอีกนะเนี่ย

thongdaeng_skk

ดีจังที่แทนกับอีฟเข้ากันได้แต่จะถึงขั้นยอมให้อีฟมาเป็นเมียนายต่ออีกคนหรือไม่ต้องรอลุ้น