ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.15 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 16, 2021, 04:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kidnapperRS

แหม อีฟกับแทนเริ่มรู้จักกันละ ต่อมาก็เดียร์ เหลืออิงอีกคนครอบเลย

nkpower

ดีแล้วที่แทนเข้าใจอีฟไม่หึงหวงด้วย ต่อไปอะไรก็ง่ายแล้วละต่อ

vi vo

แทนนี่เด็ดสุด แต่เดียร์นี่ ไม่รู้เลยจะพาต่อไปทำไร แล้วลากอีฟไปด้วย

pada

อะไรดูสบายๆแล้ว พี่ต่อ ยังมีงานอื่นๆอีก

Thongchai Wangsri

เป็นแนวที่ต้องใช้สมาธิในการอ่าน ไม่งั้นเก็บรายละเอียดไม่หมด

Taizen

เดียร์โดนใช้เป็นเครื่องมือหรือปล่าว

avena

บอกแทนซะหมดเปลือกเลย แล้วแบบนี้ฮาเร็มของเราจะเอาไงละบักต่อ ::Orz::

Lucky Naruk

Tik K.

พวกมีพลังจะใช่เดียร์ เป็นตัวล่อต่อกับอีฟหรือป่าว

gritkin

อยากให้ได้กะอีฟในเร็วไนี้จังดูแววพระนางมากกว่าตัวหลักอีก

teeieie123

รับบทพระเอกไปช่วยสาวอีกละ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Iscore

ขอบคุณครับ พี่ต่อนี้สุดยอดเลยครับกล้าบอกทุกอย่างกับแทนแสดงว่าแทนคือตัวจริงแล้วอีฟละผมว่าอีฟก็น่าจะมีใจให้นะผมว่า เดียร์ก็มาเพิ่มในฮาเร็มพี่ต่ออีกคนแล้ว
#เดี๋ยร์โดนแฟนรุมแถมโดนทำร้ายด้วยเลยจะให้ต่อไปช่วยนี้เองกระทืบมันเลยทำร้ายเด็กในฮาเร็มได้ไง

terapoong48

น่าจะได้เดียร์​เข้าคอลเลคชั่น​ก่อนอีฟล่ะ

nayhoylod

แทนน่าจะเข้าใจเรื่องอิงแล้วอีกไม่นานคงจะรับได้

spty24

ผมว่าเดียร์โดนต่อนี่แหละคนับ5555 อาจจะเป็นแผนของเดียร์ที่ล่อลวงต่อไปปู้ยี่ปู้ยำ55555 อะไรจะเข้าข้างพระเอกปานนั้น คอยติดตามอยู่นะครับ