ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.15 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 16, 2021, 04:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

ปรองดองกันดี ช่วยๆกันด้วยนะ แล้วตกลงจะให้ใครเป็นหัวหน้าฮาเร็มดีหล่ะ

swss2511

เมื่อแทนเข้าใจงานต่อไปก็ง่ายขึ้นเยอะ

ka55anova

กว่าจะไปถึง ทันมั้ยเนี่ย จะช่วยเมีย เอ้ย เดียร์ ได้รึเปล่า
ปล. แทน FC เลยครับ แม่พระมาโปรด

akine

Jim Lord

พัวพันกับสาวๆ เยอะจริงๆ นะไอ้หนุ่ม ฮี่ๆ

Titanจู่โจม

เดียร์หนีแฟนมาแบบนี้ก็เรียบร้อย

jeab2504

turie

อีฟเก่งทุกด้านเลย น่าอิจฉา

chapter11

แผนของใครหรือเปล่า แอบน่ากลัวว่าจะโดนหลอกไปจัดการละครับ

jingjing199212

จะทำยังไงกับเดียร์อีกคนดีเอ่ย

eradicater

ในส่วนของ how to make a harem นั้น คิดว่าคงจะเป็นการทำให้สาวๆสนิทกัน จากนั้นค่อยๆพัฒนาความสนิทสนมจนอยู่ด้วยกันได้

ใช่ครับผมกำลังพูดถึงฮาเร็มของแทนอยู่ ส่วนต่อนั้นเป็นเหมือนนายหน้าพาสาวๆเข้าฮาเร็มให้แทนนั่นเอง

txxt30

ได้เวลาหนุ่มไม่หล่อแต่สาวสวยออกไปช่วยโลก เอ๊ย ไปช่วยเดียร์แล้ว

sun_307

เดียร์โดนสตีฟเล่นงานอยู่หรือป่าว เพราะเริ่มเข้ามาสอดเรื่องมากไป

lucipher666a

แผนของใครบางคนใช่ไหมน่ากลัวอันตรายดูแลน้องอีฟด้วยนะไรท์

knightmoon

ตอนต่อไปน่าจะได้เดียร์เข้าฮาเร็มไปอีกคน แต่อยากดูบทบู๊ คาดว่าน่าจะเป็นคนธรรมดาล่ะ คงจับได้ที่เดียร์ทำงานแบบนั้น หรือไม่ก็มาขอเงิน
ส่วนแทนน่าสงสัยจังเลย หรือแทนขะมีพลังเหมือนกันนะ ดูไม่ตกใจเลย