ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 63

เริ่มโดย mrt006, มีนาคม 16, 2021, 08:06:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

รอบนี้ป๋าได้สมุนเพิ่มมาอีก2

ท่าทางจะเก่งๆทั้งนั้น

อยากเห็นภาพประกอบเลยครับ

wintowin

มี แก้ปัญหา และได้รางวัลด้วย เหมือนเล่นเกมส์ ผ่านด่านต่างๆ

chipchip

Sawat Songprasop

ป๊าชัยเริ่มสร้างอาณาเขตกว้างขึ้นเรื่อยๆ เพราะเผ่าพันธ์เริ่มขยายมากขึ้น

nayhoylod

ziggy2

pankea

ป๋าชัยคงสร้างเผ่าพันธุ์ใหม่และอยู่ป่าโลกใหม่ยาวแน่คงไม่กลับแล้วมั้ง

weeraj

รอนานเลยครับรอลุ้นเมื่อไหร่จะได้กลับ

akennya

เรื่องลูกชายคงต้องเป็นตามธรรมชาติ

วีระวุธ อาทิ

Asujimaster

thaiman1986

ป๋าชัยของเราเริ่มขยายเผ่าพันธุ์เพลิน ใกล้ตั้งเมืองได้แล้ว แถมได้สัตว์อสูรมาช่วยรบอีก 2 สปีชีรย์ ต่อไปคงสนุกพิลึกเน๊าะ

Narakja Naka

::Sobad::สาวๆเริ่มน้อย ได้เวลาหาใหม่แล้ว

อัศวิน รัตนแก้ว

จะจำชื่อลูกได้ไหมเนี่ย เยอะปานนี้^^

Iscore

ขอบคุณครับ ป๋าชัยยังคงเทพอยู่ได้สัตว์อสูรมาสองตัวแถมเมียๆยังคลอดลูกสาวให้อีกสองคนสงสัยป๋าจะทำได้แต่ลูกสาวแน่
#ฝนอยากท้องโดนไปสี่น้ำสบายตัวไป