ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอบสอบถามและขอความเห็นครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 16, 2021, 09:45:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เรื่องไหนล่ะ

- แฟนฉัน -
5 (11.1%)
ฉัน เธอ และ เขา  เวอร์ชั่นนางพญา
28 (62.2%)
ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นเต็มใจเขียน
12 (26.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 45

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

::Ahh:: ::Ahh::

อยากขอสอบถามครับว่านอกจาก

เทพวายุ และ คาราโอเกะแล้ว

เรื่องไหน เรื่องใด ที่ท่านอ่านแล้วคิดว่า เอ้อ แบบนี้แหละเพลิน

ไม่ต้องมีฉากเสียวก็ได้

กระทู้นี้จะหายใน 24 ชั่วโมงครับ !!!

คุณล่ามเวอร์ชั่น AV

ryu

แฟนฉัน.  มีไม่มีก็ได้ครับ
แค่บอกว่ามีความสุขกันก็พอครับ

xonly-1454

เธอ ฉัน และ เขา  ทุกเวอร์ชั่นครับ อ่านแล้วเพลิน ชวนติดตาม มีเสียวบ้างไม่มีบ้างก็น่าอ่านน่าติดตามครับ

nsrichantamit

รอจัดหนักเมดคุณล่าม สวิงกับ พี่พลอยครับ

chang1978

แฟนฉันจะมีหือไม่มีก็ได้ครับ เพราะเป็นช่วงในวัยเรียน ส่วนอีก2เรื่องแล้วแต่สะดวกครับ ::HoHo:: ::HoHo::

[email protected]

อ่านเพลินดีครับของนางพญามีความการ์ตูรตาหวานมาก  บ่งบอกความแก่ตัวเอง  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ipichai

ต้องอันนี้เลยครับ
ฉัน เธอ และ เขา  เวอร์ชั่นนางพญา
เพราะมันจะแตกต่างจากเรื่องอื่นๆ เพราะจะเป็นมุมมองของผู้หญิงที่เราคิดไม่ถึง อ่านแล้วคันหัวใจหยิบหยิบ

guang_k

ชอบทุกเรื่องครับ แต่ถ้าต้องเลือกเรื่องใดเรื่องหนึ่งขอเลือกแฟนฉันเพราะเป็นเรื่องวัยเด็ก ความซับซ้อนมันน้อย และมันย้อนอดีตสมัยเด็กที่ความสุขมันเกิดได้ง่ายครับ

ka55anova

มุมมองของผู้หญิง ลึกลับเสมอ ผู้ชายอย่างเราๆ คิดตามไม่ทันหรอกครับ

Mylove1234

ของเจ๊ ผมขอให้นิยามว่าเวอร์ชั่นจิกหมอนเลยครับ

vongola9th

Kingmar

ทุกเรื่องที่พี่โทนเขียนอ่านเพลินหมด แต่ในนี้เข้ามาอ่านเรื่องเสียวเป็นหลักนะครับ อยากให้มีบทเสียวประกอบบ้างทุกเรื่องเลยครับ

deamondear

ขอโหวตเวอร์ชั่นของเจ๊ครับ แต่จริงๆทั้ง2 เรื่องผมชอบหมดนะ อ่านเรื่อยๆชิลๆเห็นความน่ารักในมุมมหาลัยยุค90 สนุกนะครับ แต่เรื่องแฟนฉันตอนน้อยไปหน่อย ขอยังไม่นับนะครับเพราะนานนนนนมาทีปะติดปะต่อ ยากไปหน่อย ผมลืมเนื้อหาน่ะครับแฮร่ ต้องขออภัยคุณโทนด้วย โดยรวมผมชอบครับ