ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 20

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 17, 2021, 01:34:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kitti bannkohchang

เจษฎาหลงรักอริสาเข้าให้แล้ว  แล้วใครจัดการกับธิชานี่

Denzaa

ผมว่าเรื่องน่าจะยืดเยื้อแล้วนะครับ ตัวละครเริ่มเยอะแล้ว

ksdkodx

โดนมอมจริงๆ หรือเปล่าจารย์เจษครับ

102030

อ๊อดตาเรืองแสง!!! นี่ต้องเตรียมการกันขนาดไหนเนี่ย มีชุดพร้อมรบด้วย เอ๊ะ หรือไม่ใช่อ๊อดเป็นตัวละครอื่น 555
เรื่องดูเหมือนจะยังขยายออกเรื่อยๆ ไม่ขมวดลงมาเพื่อจบง่ายๆ ยังเพิ่มตัวละครเข้ามาไม่หยุดเลย สงสัยจะยังอีกยาว

taka95

มีตัวช่วยด้วย ไม่งั้นลำบากแล้วนะอาจารย์

iammaa

บ้านนี้มีของจริงหรือนี่...
ผมว่าเดินเรืองดีครับ...ย้ำตรงปมดราม่าของ อ. กับอริสาก็ดีครับ ชวนให้ติดตาม

hart

testman

เจษฏาน่าจะรอบคอบอยู่แลว ว่าอาจจะถูกบุกแบบนี้ได้ แต่ที่ออกมาคืออะไร อยากรู้เหมือนกัน ดูท่าไม่ธรรมดาเลย

rexmost gizmo

เจอ ทีเด็ด อาจาร์ยเจษ ซ่ะแล้ว เอ้ ว่า แต่ อาจาร์ย เลี้ยงแมว เฝ้า บ้าน ด้วย สุดยอก

mrbirddum

เกือบโดนรุมโืรมแล้ว ไม่น่ารอดนะคนแบบนี้น่าจะจัดให้หนัก ๆ 

montoya2109

aceinw6969

หมอผีกำมะลอเริ่มกลายเป็นหมอผีจริงๆ ซะแล้ว ความลึกลับเพิ่มขึ้นในทุกวัน .. เรื่องนี้หนูดิวคงเป็นคนน่าสงสารที่สุดจริง

Birdza