ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 20

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 17, 2021, 01:34:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sak2563

tip251226

ตัวละครลึกลับเพิ่มมา เป็นใครมาช่วยอาจารย์เจษ

แมวหง่าว

ใครหนอ
รู้แต่เป็นพวกอาจารย์เจษแน่ๆ

po3026

ใครมาช่วย อาจารย์ไว้ ต้องลุ้นแล้วครับ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สนุกตรับ เดินเรื่องได้กะชับดี ไม่ยืดมาก ดีครับ ::GiveMe::

Chan_Som

ตัวประหลาดที่เคยกล่าวถึงมาโผล่ตอนนี้ จะมีความเกี่ยวข้  ::Orz::องยังไงกับเจษบอกไม่ถูก เดาไม่ได้ เรื่องสลับซับซ้อนมากขึ้น สุดยอดมากครับ

เปอ ครับ

เจอของจริงแล้วหนู คิดว่ายาจะได้ผลหรือไง

Ttum1188

ผมว่าการเดินเรื่องอาจจะดูยืดเยื้อไปนะครับ. แต่ก็น่าติดตาม

oddsk

arsbos

ผมว่า เรื่องดำเนินดีเลยครับ มีคลายปมผูกปมไปเรื่อยๆ ติดตามเสมอครับ

vigoblack

อาจารย์เจษฎามีของดีไว้ช่วยตัวเองแน่

pooloop

เงาดำนี่เป็นคนรึป่าวนี่ อ๊อดใช้เทคนิคไรรึป่าวนะ

elelle

ถ้าตั้งใจจะแต่งไม่เกิน 30 ตอน ผมว่าตัวละครตอนนี้เยอะเกินไปครับ จำนวนตัวละครตอนนี้เกินเนื้อเรื่องที่จะล้างแค้นไปเยอะเลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าจะเป็นอ๊อดที่มาช่วยเหลือเจษฎาและเปี๊ยกได้ทัน ไม่อย่างนั้นเสร็จกัณธิชาแน่ๆเลย
    อ้าวไม่ใช่อ๊อดนี่ กลายเป็นผู้หญิง เป็นใครกันนะ แล้วก็ผู้ชายที่ขับรถกระบะสีเขียวด้วย ไม่ใช่พวกขององค์กร หรือกำนันแน่ๆเลย เป็นพวกไหนกันนะ....????

dawdom