ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ตอน 12 ท้อง...

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 17, 2021, 09:13:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Taizen

Amt8406

Rrrrop

ปัญหาเกิดละป้อง  เอาไงล่ะ

taka95

Wiwek

จะโดนเพชรแกงหรือป่าว ให้ไปซ้ำจะได้ท้องจริงๆ

Nyesss

mrcat2019

ป่องโดนเพชรหลอดเอาหรือปล่าวนิ

RomeoX

ท้องแล้ว ไม่มีอะไรกันซ้ำนะ

ododo

เพชรติดใจหาเรื่องโดนใช่ไหมคับ

locklock leck

thairemix

testman

พังทั้งสามคน คำนี้ถูกจริง ๆครับ เป็นผมนี่ ผมโกรธตัวเอง โกรธเพชร โกรธจริง ๆนะ คนไม่รักกัน จะให้ทำยังไง ป้องเองต้องเรียกว่าถูกเพชรข่มขืนได้เลย สงสารสุดคือโบนัส จะเข้าใจไหม

jingjing199212

ทีองจริง หรือ แกล้งหลอกอีกเนี่ย

Mr. Charin

สงสัยต้องปลอบใจด้วยการแทงลึกๆและแตกข้างในนะ

donki

ถ้ายอมมีอะไรด้วยเพราะว่าท้องไปแล้วก็จบเรื่องนี้ ที่ ep นี้เลยครับ