ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.16 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 18, 2021, 06:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucipher666a

ใกล้ได้ใจน้องอีฟแล้วลุ้นๆๆ

icanfly

และแล้วพระเอกเราก็หลุดพ้นจากข้อกล่าวหาเรื่องพลังขับเคลื่อนด้วยแรงหื่นแล้ว

daga

ลุ้นๆ ว่า การจูบของอีฟมีอะไรมากกว่าการดึงสตินายต่อ ไหม

หวานเย็น

kabyala

เริ่มอัฟสกิลละนายต่อ ท่านนักแต่งครับช่วยพาต่อไปฝึกฝนวิชาการต่อสู้ด้วยสิครับ แบบใว้ป้องกันตัวนิดหน่อยก็ยังดี ดีกว่าเป็นกระสอบทราย เอาแบบมวยไชยาก็ได้ ปิด ปัด ป้อง อะไรอีกหว่าลืม อย่างน้อยๆก็พอช่วยตัวเองได้ก่อนที่จะอัพสกิลโหมดพลังจิตเต็มขั้น ขอบคุณครับ

I2ta3ta3

สรุปพลังนี้มันใช้ได้ถึงในระดับไหนกันนะ

vigo3820

เอาแล้ว ในที่สุดน้องอีฟเริ่มแสดงอารมย์แล้วไง

jaster ja

เหมือนจะไม่รอดแต่ก็รอดนะพระเอกเรา  555  ขอบคุณมากครับ

psm_mach

พลังของต่อน่าจะเพิ่มขึ้นอีกระดับแล้ว ใช้พลังจิตฆ่าคนได้เลย ถ้าถึงขนาดนี้สตีฟคงสู้ต่อไม่ได้แล้ว ส่วนอีฟคงเข้ามาอยู่ในฮาเล็มของต่ออีกคน

kriangbaac

dragonhead

หนุ่มต่อใช้พลังด้านลบโดยไม่รู้ตัว...ด้วยอารมณ์โกรธเกรียว ความคิดต้องการทำลายสองหนุ่ม....แต่ริมฝีปากของอีฟช่วยให้เย็นลงและรู้สึกตัว....แต่จูบนี้คืออะไร...และถ้าปล่อยให้สองหนุ่มหัวระเบิดตาย...หนุ่มต่อจะกลายเป็นอะไร อีฟน่าจะรู้ดี....ต้อวหาคำตอบ

TUWATAR

เข้าใกล้อีกไปอีกนิดแล้ว
จะได้มีฮาเร็ม

pheonix

ลุ้นอีฟว่าจะเสร็จเมื่อไร อิอิ

สถาพร

ที่เดียร์ไม่แจ้งความ ในใจลึกๆเดียร์ก็ยังรักแบงค์อยู่ไม่อยากให้แบงค์เป็นอะไร

yaguza

จูบนี่ เป็นทางเริ่มต้น ของต่อกับอีฟ แน่ๆๆ