ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซวยละ….ลืมน้ํายาปรับผ้านุ่ม copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 18, 2021, 12:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ซวยละ....ลืมน้ํายาปรับผ้านุ่ม

กาญจนบุรี....ดินแดนแสนสุข อากาศตอนกลางวัน ร้อนหยั่งกะนรก อากาศตอนกลางคืนหนาวหยั่งกับอยู่กลางหิมะ ครับ...ผมเดินทางแพ็คเป้ขึ้นรถ บขส.แดงมาอยู่ที่นี่ เพื่อท่องเที่ยวในช่วงลาพักร้อน อาหารการกินนับว่าอุดมดีรสชาดเยี่ยม จะติดก็มีอยู่อย่างเดียวคือ ตังค์ในกระเป๋า ผมพักโรงแรมหรู ๆ ไม่ได้ แต่อย่างว่าจะแบ็คแพ็คก็ต้องให้ได้อารมณ์แบบนี้แหละ เลยไปอยู่บ้านพักโฮมสเตย์ ที่ค่อนข้างพร้อมด้านเครื่องอํานวยความสะดวก อย่างน้อย ผมก็ไม่ต้องซื้อเสื้อผ้าใหม่ มีเครื่องซักผ้าอยู่ชั้นใต้ดิน ก็ไม่เข้าใจว่าจะต้องมีชั้นใต้ดิน
ทําไม ไม่ได้อยู่เมืองหนาวขนาดนั้นซะหน่อย วันแรกผมจัดแจงซื้อน้ํายาปรับผ้านุ่มผงซักฟอก มาเพราะป้าเจ้าของบ้านแกไม่มีให้ ผมติดน้ํายาปรับผ้านุ่มครับไม่ใส่ได้ครับ แข็งเกิน ผมเดินทางมาถึงตั้งแต่วันเสาร์ วันอาทิตย์นั้นรู้สึกจะมีแก็งค์ดารามาทํากิจกรรมอะไรซักอย่าง มาพักที่เรือนใหญ่ที่นี่ด้วย แต่ยังไงก็ช่างเหอะ....จนๆ อย่างผมอยู่เรือนเล็กแบบนี้ไปแหละ อย่างน้อยก็ใกล้ที่ซักผ้าที่สุด

ผมตั้งใจว่าเช้าวันจันทร์ผมจะซักผ้าซะหน่อย ผมตื่นแต่เช้าตรู่ ล้างหน้าแปลงฟัน มองด้านนอกฟ้ายังไม่
สางดี ผมคว้าเสื้อผ้าที่ใส่ไปเมื่อสองวันก่อนและเดินเปิดประตูลงไปชั้นใต้ของเรือนเล็ก เรือนใหญ่ไม่มีชั้นใต้ดิน แต่ยังไงบรรดาไฮโซคงจะจ้างคนซักอยู่แล้วล่ะ ผมเปิดประตูใต้ดินเดินลงบันไดไป อากาศในนี้ดูอับชื้น ด้วยความที่ฟ้ายังไม่สาง ผมมองข้างล่างนี่ไม่ชัดเจนนัก ผมควานมือไปกดสวิชไฟ 'เป๊ะ' ไฟสีเหลืองติดโคมสว่างวาบขึ้นมากลางห้อง ข้าวของวางระเกะระกะทั้งตู้โต๊ะ หยั่งกะหนังสยองขวัญเลย มีเครื่องซักผ้าวางเรียงกันอยู่ 3เครื่อง สภาพใหม่กว่าที่คาดมาก
ผมเดินเข้าไปหาเครื่องซักผ้า พลันขาดันไปสะดุนอะไรซักอย่าง ผมล้มคะมํา ผมลุกขึ้นมาด้วยความเซ็ง โยนเสื้อผ้า 2-3 ชิ้นลงไปในเครื่อง ผมมองกางเกงที่ใส่อยู่ ดันเปื้อนฝุ่นจากที่ผมล้มเมื่อกี้ซะได้ ซักมันด้วยก็ได้มั้ง ผมตัดสินใจถอดเสื้อกับกางเกงโยนลงตามลงไปด้วย
'อ่า...ล่อนจ้อน' ผมเหลือกางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว ยังดีที่มันยังเช้าอยู่ ไม่มีใครมาส่องผมล่ะมั้ง ผมคิดในใจแบบติดตลก
ผมกดให้น้ําเข้ามาในเครื่องซักผ้า และหยิบกล่องผงซักฟอกขึ้นมาเท หลังเทลงไปได้พักนึงผมชะงัก
'ซวยและ....ลืมน้ํายาปรับผ้านุ่ม' ผมลองมองไปรอบ ๆ เผื่อจะมีใครลืมไว้บ้าง ไม่มี...มันจะไปมีได้ยังไง ผมกดเริ่มให้เครื่องซักผ้าทํางาน ผมตัดสินใจว่าจะให้มันปั่นไปก่อนแล้วค่อยเดินกลับมาเติมน้ํายาทีหลัง อยู่ ๆ ไฟเจ้ากรรมดันกระพริบพรึ่บ ๆ แล้วดับลงเฉย ๆ 'แม่ง' ผมสบถออกมา ผมกลับขึ้นไปเอาน้ํายาปรับผ้านุ่มเลยแล้วกัน

จะได้เอาไฟฉายลงมาด้วย แล้วก็แต่งตัวให้สภาพมันดีกว่านี้ ผมคิดได้อย่างนั้นก็หันหลัง จะเดินกลับขึ้นไปยังไม่ทันจะถึงบันไดหรือเห็นประตูเลย 'แกร๊ก' เสียงประตูเปิด มีบางคนจะลงมาที่นี่
'ชิบหาย...กูใส่แค่บ๊อกเซอร์' ผมคิดแล้วรู้สึกอายกระโดดแผลว ไปหลบหลังตู้ ๆ หนึ่งข้าง ๆ นั่นแหละ ผม
พยายามแอบมองว่าใครลง ตาผมเริ่มชินกับความมืดขึ้นมาบ้าง ผมเห็นแสงไฟฉายส่องลงมาเป็นลํา คนนั้นเดิน
มาหยุดที่ตีนบันไดแล้วพยายามกดสวิชไฟ ผมมองไม่ชัดนักเพราะตู้มันระเกะระกะบังไปบังมา คนนั้นเดินผ่าน
ผมไปกลางห้อง ผมเห็นว่าเป็น ผู้หญิง เธอใส่เสื้อยืดสีขาวเข้ารูปดูสมส่วน กางเกงขาสั้นทรงกีฬา ผมยาวสยาย
มาเกือบถึงกลางหลัง เธอสาดไฟไปมา ผมเห็นหน้าเธอชัดขึ้นในจังหวะหนึ่ง 'เบเบ้ ธัญชนก' เอ้อ.....ตัวจริงส่วน
กว่าใน ig ตัวเล็กน่ารักเชียว มือข้างนึงเธอถือตะกร้าผ้า ขาของเธอดูโดดเด้งมาในความมืดสลัวแบบนี้ นี่ล่ะมั้งที่
เค้าเรียกว่า....ขาวออร่า ผมเธอสีน้ําตาลอ่อนยุ่งเล็กน้อยอาจเพราะเพิ่งตื่นนอน
'เอาไงดีวะกู?' ผมตามตัวเอง ผมจะออกไปทักโดยที่ใส่แค่บ๊อกเซอร์เนี่ยนะ แถมยังทําลับ ๆ ล่อ ๆ อีก ไม่ดีกว่า
อยู่นี่จนกว่าเบเบ้จะออกไปนั่นแหละ
เบเบ้เดินไปที่เครื่องซักผ้าอีกเครื่องที่ไม่ได้ใช้ เธอเปิดเครื่องซักผ้า เทเสื้อผ้าลงไป เทผงซักฟอกแล้วก็
เปิดให้มันทํางาน เธอมองลงมาที่เครื่องซักผ้าที่ผมใช้ มันทํางานอยู่ เธอมองไปรอบ ๆ สาดไฟฉายไปทั่ว ผมกลั้น
หายใจ หยั่งกะมันจะช่วยได้ ผมพยายามทําตัวให้เล็กที่สุด ไม่งั้นเธอจะต้องเจอกับ 'บ๊อกเซอร์' นี่แหง ๆ
หลังจากนั้นไม่กี่วินาที เธอก็คว้าไฟฉายเล็ก ๆ ของเธอแล้วเดินออกไป ตรงไปขึ้นบันได
'ในที่สุด' ผมถอนหายใจ ผมรอคอยให้เสียงปิดประตูห้องใต้ดินดัง แต่เสียงที่ได้ยินมันไม่ใช่เสียงปิดประตูแต่เป็น
เสียง 'คลิ๊ก' ผมงง...'อะไรวะ?' ผมได้ยินเสียงผิดเพราะเครื่องซักผ้าเหรอ ผมพยายามตั้งสมาธิฟัง...เดี๋ยว ๆ ผมได้
ยินเสียงเดินลงบันไดมา
'เธอล็อคประตูห้อง? ทําไม?' ผมสงสัย ผมแอบมองจากที่ซ่อน เธอเดินไปหาเครื่องซักผ้าอีกครั้ง เธอปิดไฟฉาย
เล่นเอาผมตามัวไปชั่วขณะ ท่ามกลางความพร่ามัวนั่น ผมเห็นเธอถอดเสื้อ ผมหยิกตัวเอง 'เอาจริงเหรอวะ?'
เธอถอดชุดชั้นในทรงสปอร์ตออก ผมเห็นนมเธอตั้งชูชันเป็นรูปสวย ถึงมันจะไม่ชัดเพราะความมืดสลัวนี่ก็เถอะ
แต่แสงอ่อนช่วงเช้าที่ลอดช่องเข้ามาก็พอทําให้เห็นอะไรดี ๆ หน้าท้องแบนดูสุขภาพดี เธอค่อย ๆ ก้มลงเพื่อ

ถอดกางเกงขาสั้นของเธอ เธอโก้งโค้งหันก้นมาทางผม ผมร้อนวูบที่ท้องน้อย เธอค่อย ๆ รูดกางเกงในตัวจิ๋วลง
ไปเผยให้เห็นก้นที่เฟิร์มสุด ๆ ผีวของเธอเป็นสีครีมสดใส เป้าของผมเริ่มตึง ผมแอบดูนางฟ้ารึเปล่าวะเนี่ย?
ผมเห็นเต็มตาเบเบ้ค่อย ๆ ขยับตัวขึ้นไป เอาศอกข้างหนึ่งค้ําตัวกับเครื่องซักผ้าที่ทํางานอยู่ เธอโค้งตัว
กางขากว้าง มืออีกข้างนึงของเธอแทรกนิ้วเข้าไปยังกลีบอันอวบอิ่ม เธอครางออกมาขณะแทรกนิ้วชี้เข้าไปในหี
ของเธอเอง เสียงเครื่องซักผ้าดังประสานเสียงครวญครางของอาจารย์สาว เธอคงเก็บกดมาก ไม่มีใครในที่นี่
ยกเว้นผม เสียงของเธอกระตุ้นผมจนทนไม่ไหว ผมเริ่มเอามือรูดของตัวเองช้า ๆ

หลังจากเธอทําไปได้ซักพักเธอลดตัวลงนั่งยอง ๆ หน้าเครื่อง ผมเห็นประกายน้ําที่กระทบแสงไหลเป็น
สายออกจากหีของเธอเล็กน้อย เธอคว้าไฟฉายที่เธอนํามาด้วย เธอเลียมัน เลียจนมันชุ่มไปด้วยน้ําลาย เธอเอา
มันจ่อกับหีของเธอแล้วค่อย ๆ ดันมันเข้าไปช้า ๆ ด้ามไฟฉายค่อย ๆ จมหายไปในหลืบสวรรค์ เธอหลับตาพริ้ม
ไฟฉายขนาดกระทัดรัดถูกกลืนเข้าไปจนมิดด้าม เธอค่อย ๆ ปีนขึ้นไปบนเครื่องซักผ้าที่ทํางานอยู่ แล้วนั่งยอง
บนนั้น ตัวเธอเล็กพอจะขึ้นไปอยู่บนนั้น เธอเอามือข้างหนึ่งรูดหัวไฟฉายแล้วยึดมันไว้กับเครื่องซักผ้าที่สั่น ด้าม
ไฟฉายสั่นตามเครื่องซักผ้าเข้าออกปากหีของเธออย่างเป็นจังหวะ เธอสะบัดผมเธอ เผยให้ผมเห็นความสุขบน
ใบหน้าของเธอ ไฟฉายรูดเข้าและออก เสียงครวญครางของเธอเริ่มดังขึ้นเรื่อย ๆ
หัวใจของผมแทบหยุดเต้น ผมชักควยตัวเองมาพักใหญ่ จินตนาการว่าควยผมคือไฟฉายอันนั้น ผมชักไปจนลืม
หายใจ แต่ผมพลาด ผมดันปล่อยลมหายใจเฮือกใหญ่ออกมา
เธอหยุดร้องทันที "นั่นใคร?" เธอตะโกนถามแล้วมองมาทางผม
'ชิบหายแล้ว....' ผมรู้สึกหงุดหงิดกับตัวเอง ผมยังนิ่งเพื่อคิดในสิ่งที่จะทําต่อไป
"ใครอยู่ตรงนั้น?" เบเบ้ตะโดนออกมาอีกครั้ง ผมเอามือออกจากบ๊อกเซอร์แล้วค่อย ๆ กระเถิบตัวออกมาจาก
ข้างตู้ ควยผมยังตั้งเด่อยู่ในกางเกงเลย
ผมไม่กล้าสบตาเธอตรง ๆ ผมว่าเธอต้องกลัวผมแน่ ๆ แต่เธอไม่ได้ทําท่าทางแบบนั้น เธอกลับทําตาหรี่ลงแล้ว
ถามออกมา "คุณอยู่ตรงนั้น นานแค่ไหนแล้ว?"

จากนั้นเธอยิ้ม ยิ้มอย่างเจ้าเล่ห์ ผมงงไปหมด นี่ใช่เบเบ้คนเดียวกับที่ผมติดตามใน ig แน่เหรอวะ? ผมสับสน
"ทําไมคุณไม่ออกมาให้เร็วกว่านี้?" เธอพูดเสียงเล็กเสียงน้อย
"ผมอาย" ผมตอบไปตรง ๆ แบบไม่อ้อมค้อม เบเบ้หัวเราะคิกคักออกมาแล้วเดินเข้ามาใกล้ ๆ ผม ผมเห็นได้ชัด
เลยจังหวะที่เธอลุกเดินลงมาจากเครื่องซักผ้า ด้ามไฟฉายมันเยิ้มฉ่ําขนาดไหน เธอเดินเข้ามา ผมเห็นขาเล็ก ๆ
ของเธอสั่นเล็กน้อย ตัวเธอเล็กกว่าผมมาก เธอสูงไม่ถึงหัวไหล่ผมเลย เธอมองร่างกายท่อนบนผม แล้วเริ่มเอา
นิ้วลูบไปมา แล้วก็ก้มมาเลียหัวนม โอย...เรื่องจริงป่ะวะ? อาจารย์สุดสวยเบเบ้ ดาราไอดอล เลียหัวนมกู ผมขบ
กรามกลั้นเสียงเมื่อเธอเลียต่ําลงไปถึงหน้าท้อง จากนั้นไม่กี่วินาที เธอก็ก้มลงไปคาบของบ๊อกเซอร์ แล้วรูดมัน
ลง ควยของผม สะบัดตั้งแทบโดนหน้าเธอ
เธอค่อย ๆ ถอดบ๊อกเซอร์ผมอย่างยั่วยวน เธอนั่งยอง ๆ ข้างหน้าผมและเงยหน้าขึ้นพร้อมกับยิ้มแล้ว
พูดว่า "ขอโทษนะ...คุณรอนานเลยสิ?" เธอเริ่มเลียควยผม เธอรวบผมของเธอไว้ด้านหลังคอของเธอในขณะที่
มืออีกข้างนึงอ้อมมาคว้าสะโพกของผม เบเบ้อมควยของผมอย่างชํานาญ ผมแทบไม่ได้ทําอะไร เธอควบคุม
จังหวะเอง อมมันจนมิดโคน แทบไม่น่าเชื่อว่า ปากเล็ก ๆ นี้อมควยเข้าไปได้จนหมด แล้วเธอยังละเลงลิ้นใน
ปากของเธอกับควยด้วย บางจังหวะเธอหยุดโยกแล้วเลียหัวหยักอย่างเป็นงาน น้ําลายเต็มควยไปหมด เธอเริ่ม
ดูดหัวควยแรงขึ้น แล้วก็กระแทกเร็ว ๆ เข้าไปจนมิด ผมรู้สึกได้ถึงผนังลําคอของเธอ ผมอดทนอย่างที่สุด แต่
แน่นอนนี่ เบเบ้ ธัญชนก แค่เห็นเธอแก้ผ้าน้ําก็แทบแตกแล้ว ผมแทบจะฝืนไม่ไหว ครวญครางในลําคอ ผม
กําลังจะแตก แต่อยู่ ๆ เธอก็หยุด...แล้วเงยหน้ามองมาที่ผมในขณะที่ควยยังเต็มปาก
"หยุดทําไม" ผมพูดเสียงแข็ง
เธอรูดปากออกจากควยแล้วหัวเราะ "นี่ลงโทษที่ดูชั้นช่วยตัวเอง" เธอลุกยืนขึ้นแล้ว เธอหนีบควยของ
ผมเข้ากับหว่างขาแต่ด้วยความสูงที่ต่างกันค่อนข้างมาก เธอต้องเขย่งแล้วควยก็ค้ําหีเธอพอดี เธอเริ่มถูไถควย
ผม น้ําเงี่ยนของเธอกับน้ําลายที่อยู่บนควยผมเริ่มให้ความรู้สึกลื่นหยุ่นเต็มควย ผมย่อตัวเผื่อให้เธอขยับได้ถนัด
ขั้น เธอถูไถอย่างพริ้ว หน้าท้องแบนราบและหน้าอกกลมกลึงถูกอัดใส่ผมในจังหวะที่รูดเข้า เอวของเธอพริ้ว
มาก เธอหนีบขาแน่นขึ้นและขยับเฉพาะเอวอย่างรวดเร็ว ผมจะเสร็จอีกครั้ง ผมทนไม่ไหว เธอคงเห็นปฎิกิริยา

ของผม เธอถอยผละออกจากผม ผมถลึงตามองเธอ เธอมองผมแล้วยิ้มเจ้าเล่ห์อีกครั้ง ผมรู้สึกว่าเธอทําเหมือน
ผมเป็นของเล่น ดี...ผมจะทําให้เธอยิ้มไม่ออก
ผมพุ่งตัวไปข้างหน้าแล้วกดริมฝีปากกับปากของเธอ มันบางและอ่อนนุ่ม ผมเริ่มดูดปากเธอและเธอก็
เริ่มที่จะดูดกลับ น้ําลายของเราผสมปนเปเข้าด้วยกัน ผมแทรกลิ้นเข้าไปในปากเธอ เธอก็แลกลิ้นกลับมา ลิ้น
ของเราเริ่มกระหวัดเกี่ยวกันเป็นพัลวัน เธอเอนหัวถอยเพื่อสูดลมหายใจ ผมมองดู ผมสีสวยของเธอปกคลุม
หน้าอกติดกับเหงื่อเป็นมันวาบ
"ดูเหมือนคุณจะร้อนนะ" ผมพูดพลางยิ้ม ผมเอามือปัดปมของเธอไปด้านหลังและจ้องมองนมอันเต่งตึงสวยได้
รูปของเธอ ผมมองตาเธอ ดูเหมือนว่าเธอจะกลัวเล็กน้อย แต่ดูแล้วเธอเงี่ยนมากกว่า ผมผลักเธอไปติดเครื่องซัก
ผ้า ก้มตัวอย่างรวดเร็วรุกไล่ถึงกลีบหีของเธอ เธอสั่นสะท้านด้วยความพึงใจ ผมดันเธอขึ้นไปนั่งบนเครื่องซักผ้า
ตอนนี้มันหยุดทํางานไปแล้ว เธอเอามือเธอค้ําตัวไว้ไม่ให้เอนหลัง ผมเลียขึ้นมาที่หัวนมที่ตั้งชูชันของเธอ ดูดเลีย
ข้างหนึ่ง อีกข้างนึงก็เค้นคลึงอย่างมันมือ มือที่ว่าอีกข้างผมโอบหลังเธอไว้ดึงเธอเข้ามาหา เธอเริ่มครางออกมา
ผมเริ่มละเลงของเล่นที่อยู่ตรงหน้า เลียหน้าท้องขยํานมเต็มแรง ดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อย
ผิวของเธอนุ่มและเรียบเนียน ผมหมุนนิ้วของผมรอบสะดือของเธอ เธอบิดส่ายเอวตาม เช่นเดียวกับที่
ผมใช้ลิ้นกับนมเธอ ขณะที่ผมกําลังสนุกกับการใช้ปากกับหัวนมนั้น มือนึงก็ค่อย ๆ เลื้อยลงไปที่หีของเธอ เธอ
แยกขาโดยอัตโนมัติ ผมใช้นิ้วหมุนคลึงรอบ ๆ หีของเธอ ติ่งเสียของเธอตั้งออกมาจนสัมผัสได้ ผมเอื้อมมือไปกด
ให้เครื่องซักผ้าทํางาน แล้วเอานิ้วไปขยี้ติ่งเสียวของเธอ ผมได้ยินเสียงของเหลวในหีของเธอ เธอเสร็จเมื่อผมย้ํา
แรงลงไป เธอสั่นกระตุกอย่างรุนแรง แรงกว่าเครื่องซักผ้าที่ทํางานอยู่
"ชั้นอยากได้แล้ว...ชั้นอยากให้มันเข้ามา" เธอพูดออกมาเสียงสั่นเหมือนจะร้องไห้ ผมขยับตัวมาหว่างขาเธอ มือ
สองข้างยึดเอวเธอไว้ เครื่องซักผ้ายังสั่นต่อไป ผมค่อย ๆ บรรจงควยวางลงไปแล้วถูกหัวควยเข้ากับน้ําเงี่ยนของ
เธอ เธอเอามือข้างหนึ่งมาคว้าควยไว้แล้วพยายามดึงเข้าไป ผมขืนแรง พอผมถอยเอวจนสุดเอื้อมมือเธอผมก็
แทงสวนเข้าไปในหีเธอด้วยความรวดเร็ว ทีเดียวมิดโคน เสียเนื้อเรากระทบกันดังสนั่น เธอโยนตัวลอยตอนควย
เข้าไป ครางยาวเสียงดัง ผมพยายามยัดมันเข้าไปให้ลึกที่สุด ขยี้อยู่อย่างนั้นพักนึง

โพลงหีของเธอแน่นมาก และดูมันไม่ลึกเท่าไหร่ ควยของผมสัมผัสได้ถึงความหยุ่นตรงปลายโพลง ไม่น่าแปลก
ใจที่เธอใช้ไฟฉายนั่นแล้วยังเสียว มันแน่นมาก แม้ว่าผมจะมีน้ําเงี่ยนน้ําลายช่วย แต่มันก็แน่นจนตอดควยตุ๊บ ๆ
ผมรู้สึกถึงความชื้นภายใน แรงบีบ ความแคบของเบเบ้ ผมยึดเอวเธอไว้แล้วเริ่มขยับ
"ของคุณใหญ่กว่าไฟฉาย" เธอครางเสียงกระเส่า ใบหน้าของเธอเต็มไปด้วยไฟปรารถนาแล้วความสุข เธอย่น
จมูกเล็กน้อยและขบกรามแน่น เมื่อผมขยับเข้าออก เธอครางเสียงดังขึ้นทุกครั้งที่ผมขยับควยเข้าออก ผมเร่ง
จังหวะ เธอดูเหมือนคนบ้า ดูคลุ้มคลั่งแต่ไร้เรี่ยวแรง โพลงหีของเธอเรียบลื่นและชุ่มชื้น ขาที่เคยห้อยตอนนี้มัน
โอบเอวของผมอยู่ เครื่องซักผ้าสั่น ร่างของเธอก็สั่น
เธอครางเสียงยาวโหยหวนแต่ดูมีความสุข เธอพยายามกระแทกส่วนจังหวะผม ผมก้มไปกอดจูบกับ
เธอ ผมคว้ามือเธอซ้ายขวาแล้วรวบกดเธอนอนลง ในขณะที่มืออีกข้าก็ยึดเอาเธอเอาไว้แน่นกดสวนจังหวะที่ผม
กระทุ้งเข้าไป จังหวะเย็ดของเราเข้ากัน ผมได้ยินเสียงน้ํากระจายเมื่อเราปะทะกัน หน้าอกเธอเด้งขึ้นลง เธอเริ่ม
สั่นอีกครั้ง ผมกระทุ้งอย่างรวดเร็วเร่งจังหวะ เธอกระตุกพร้อมกรีดร้อง ผมรู้สึกได้ถึงผนังหีที่ตอดอย่างรุนแรง
ผมอัดกระทุ้งไปเรื่อย ผมรู้สึกว่าผมกําลังจะเสร็จตามเธอไป มันสายไปที่จะดึงออกมาเพราะขาของเธอไขว้เอว
ผมอยู่ ที่จริงผมอยากจะแตกอัดหีของเธอด้วย
"อย่าแตกใน" เบเบ้ร้องเสียงหลง แต่เสียงนั้นแหบพล่า และเธอก็ยังสั่นกระตุกอยู่
ไม่ทันแล้วผมอัดไปเต็ม ๆ เธอรวบรวมแรงผลักผมออกจากหีเธอ ผมเซถอยผละออกมา หน้าอกของ
เธอสั่นเทา เธออ้าปากหอบ หีของเธอยังคงอ้าอยู่เล็กน้อยและสั่น ผมผละออกมาแต่น้ําเงี่ยนของผมยังออกไม่
หมด ระลอกหนึ่งพุ่งขึ้นไปบนจมูกของเธอมันไหลยาวลงมาที่คางเธอ ระลอกสุดท้ายพุ่งไปที่หน้าท้องแบนราบ
ของเธอ แล้วยังมีพุ่งตามมาอีกนิดหน่อย แต่มันไม่ไกลถึงเธอแล้ว น้ําเงี่ยนของผมไหลย้อยเต็มหน้าเต็มท้อง และ
ที่สําคัญ มันไหลออกจากหีของเธอ มันคงเล็กเกินไปที่เก็บน้ําเงี่ยนมาก ๆ ไว้ได้ทั้งหมด
เธอค่อย ๆ บรรเทาจากอาการหอบเหนื่อย เธอค่อย ๆ ลุกจากเครื่องซักผ้า แต่ดูจะยังไม่ค่อยมีแรง เธอ
พยายามรักษาสมดุลย์ตอนลงมา หลังลงมาจากเครื่อง เธอยืนยิ้มแล้วเลียน้ําเงี่ยนที่ไหลผ่านปากของเธอ เธอ
กลืนมันลงไป น้ําเงี่ยนที่ไหลออกจากหีเธอ เธอเอานิ้วปาดขึ้นมา แล้วส่งมันเข้าปากดูดนิ้วอย่างเอร็ดอร่อย เธอไม่ปล่อยให้น้ําเงี่ยนเหลือเลย เธอก้มไปหยิบบ๊อกเซอร์ส่งมาให้ผม แล้วก็ใส่เสื้อผ้าตัวเองกลับไป ระหว่างนั้นเราได้ยินเสียงไก่ขัน
"พระอาทิตย์ขึ้นซะแล้ว" เธอบ่น "เดี๋ยวชั้นมาเอาเสื้อผ้านี่อีกที...ชั้นอยู่ถึงวันพุธ"
ผมจ้องมองเธอ ผิวสซีดของเธอ และรูปร่างอันยั่วยวนของเธอใต้เสื้อยืดมันหลอกตา รูปร่างอันสมบูรณ์แบบของเธอมันยอดเยี่ยมกว่าทีเห็น
"แล้วเจอกันใหม่นะ" เธอพูดจิก ๆ โบกมืออย่างร่าเริงแล้วค่อย ๆ เดินขึ้นบันไดไป เธอคว้าไฟฉายไปด้วย ผมยืนอยู่ข้างล่างที่เดิมข้างนอกคงจะซัก 6 โมงเช้า...เครื่องซักผ้าของผมหยุดไปนานแล้ว 'แม่งเอ้ย....ยังไม่ได้ใส่น้ํายาปรับผ้านุ่ม'

swbkk

เยี่ยมมาก ขนาดนี้ยังนึกถึงได้อีกว่าลืมใส่น้ำยาปรับผ้านุ่ม......เสื้อผ้าแข็งกระด้าง ไม่นุ่มเนียนแน่ 5 5 5  ::DookDig::