ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 20 : เมาเหล้า...เมารัก pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 20, 2021, 02:39:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หลังเควสดนตรีไทยพิมมี่ x แนนนี่ คุณอยากให้ลุงพลกลับไปย้ำรอยรักกับใครครับ

น้องอีฟ อรัญญา - อยากให้ลุงพลกลับไปเคลียร์ใจกับสาวเรียบร้อยอย่างน้องอีฟได้แล้ว
67 (39.2%)
น้องหมวย เดือนดารา - อยากให้ลุงพลกลับไปช่วยน้องหมวยจากโชคชะตาที่แสนโหดร้ายสักที
84 (49.1%)
น้องทราย ฉัตรพร - อยากให้ลุงพลกลับไปย้ำรักกับนังทราย หลานสาวสุดแสบอีกรอบ
20 (11.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

nicky1976

Supachok Tupsutti

น้องพิมกะน้องนาถนี่สายเดียวกันเลย..เด่วพาแนนนี่่เตลิดไปเจอลุงพลต่อ..ยาวๆไปครับ

jaja

testman

หรือพิมมี่จะเป็นคนที่พาแนนนี่เข้าสู่วังวนลุงพล แถมแนนนี่ยังมีปัญหาเรื่องเงินอีก ลุงพลช่วยได้จริง ๆ

จรัญ บุญชู

สบายลุงพลเขาละครับ...ก็พิมมี่เมียลุงเขา...คู่ขาดนตรีไทยจะรอดลุงพลรึ

Pinomyim

Taizen

ลุงพลไปไหน มาหาน้องพิมมี่เร็วๆ
มาตอนนี้มีน้องแนนด้วยนะ

mod_dum

ปูเรื่อง.ะ 1 พาร์ทเลยหรอครับ แอบยาวนิดนึงอยู่นะ

attawit2524

intanianoi

ถ้าน้องนาถกับพิมมี่ ร่วมมือกันท่าทางจะมันส์ อิอิ

knight18

ปูเสื่อรอชมเลยครัช สาวๆคนใหม่ลุงพลมาอีกหนึ่งแล้ว ::Crying::

surasek

หายไปนานเลย คิดถึงคนเขียนนะครับ รอบนี้เลสฯก็มา