ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] พนักงานSODเขาทำอะไรกันบ้าง (6เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2021, 09:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bigmann

เห็นแคนเรื่องแรกก็อยากดูมากๆ แล้วครับ แนว 2 ช่องทางเนี่ย
อยากลองจริงๆ

olemantu

ชมความตั้งใจของคนทำหนัง เขาใช้เวลาคิดงานสำหรับพวกเขาเพื่อพวกเราจริง ๆบางทีก็นึกไม่ออกว่าหนังออกมาตั้งเป็นหมื่น ๆเรื่องแล้วจะไปต่อยังไง

gugdum

hnongchem

ดูแต่ละเรื่องแล้วอยากสมัครเป็นพนักงานบริษัทนี้มากเลย
มีเด็กฝึกงานใหม่ๆไม่ซ้ำหน้าเลย  ::Dribbling::

fifa11

polka2012

ชุดนี้ผมชอบ SDJS-034 ที่สุดสาวน่าน่ารักทุกคนเลย ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน

bubeee

อยากเข้าไปติดต่องานกับบริษัทนี้จังเลยครับ ขอขอบคุณสำหรับการแบ่งปันความสุขให้ได้รับชมกัน....

wolf007

ชอบจักรยานจังเลยครับ..น่าซื้อมาให้คนที่บ้านจังเลย

PTTrayong

เพิ่งจะรู้ว่า กิจการหนึ่งของ SOD คือ การขายนวัตกรรมใหม่ของเซ็กทอยโดยให้พนักงานในบริษัทเป็นคนลอง

Nickeezz

metalname

dj.bird

บริษัทนี้น่าไปสมัครงานมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ

ปิยะ นิยมพันธ์

ton_tp

ขอไปทำงานบริษัทนี้ได้ไม๊   ให้ทำฟรีก็ยอม

ขอบคุณมากครับ

san2503

น่าจะมีค่ายSODค่ายเดียวที่ทำหนังในจินตนาการของพนักงานofficeชายหลายๆคน ได้เสียน้ำกันทุกวัน