ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นอ่านกันเพลินๆ Coyote Lovely

เริ่มโดย นีโอ, มีนาคม 21, 2021, 02:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DEVIL WORLD

ฝีมือดีตลอดกาล อ่านเพลินๆไหลๆ เนื้อเรื่องยาวให้อ่านจุใจ ดึกดูดทุกประเด็น อยากติดตามชีวิตหมานจังครับ อยากรู้ว่าจะเป็นไงต่อไป ความรักความเข้าใจจะมาต่อในรูปแบบไหน แล้วเซอรี่คนที่คล้ายว่าจะเป็นรักใหม่ของหมานจะกลับมาเจอหมานอีกไหม รู้สึกว่าเธอจะเป็นผู้หญิงที่มีศักดิ์ศรีมาก ถ้าไม่ชอบไม่รักก็ไม่ให้เลย จะคอยติดตามทั้งหมานและเซอรี่ครับ อยากรู้ว่าระหว่างทางชีวิตจากนี่ทั้งสองจะเป็นยังไงต่อไป....
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

yuta279

ขอบคุณท่านนีโอมากครับ ชอบมุกที่ตำรวจไทยหาอะไรไม่เคยเจอ น้องเชอรี่เร่าร้อนมาก อยากติดตามต่อว่าพี่สมานของเราจะตามง้อน้องเชอรี่ได้ไหม แล้วจะถึงใจขนาดไหนครับ

artbicon

อยากให้มีตอน2 อีกครับ แต่งได้สนุกดี ถ้าเป็นซีรีย์ยาวเลย น่าจะสนุกมากๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

blackjack

Suriyu Buarung

Zoybedal

ไม่สั้นแล้วครับแบบนี้ ยาวใช้ได้เลย เ ภาษา บท5ดาวเช่นเคย ขอบคุณมากมายครับท่านนีโอ  *อยากไห้เอาหมอผีoriginมาลงไหม่มากครับ ยังอ่านไม่สมบูรณ์เลย ขาดหายไปทุกตอน คิดว่ามีหลายท่านรออยู่

keatmano

คนเรามักจะเสียใจและเสียดายเมื่อได้เสียสิ่งๆ นั้นไปแล้ว ... งานนี้ก็ไม่ว่าเจ้าหนุ่มหรอกนะ ก็เป็นอย่างที่สาวเจ้าพูด งานที่ทำมันทำให้คิดไปทางนั้น และจะเอาความจริงอะไรตอนหน้ามืด ถึงอย่างไร การที่สาวน้อยคนหนึ่ง จะไปกับหนุ่มคนหนึ่งในการพบครั้งแรก มันก็ได้แค่ one night stand เป็นอย่างมาก ... สาวเอยจะบอกให้ เจ้าหนุ่มนั้นก็แค่เสียดายที่จะไม่ได้ฟันอีกต่างหาก

ท่าทางไม่น่าประทับใจนะครับ อ่านไป 9,000+ แต่ตอบแค่ 30+ .... จริง ๆ เรื่องนี้จะเขียนต่อไปก็ได้นี่ครับ เป็นแบบสาวน้อยเป็นใครสักคนในอดีตของหนุ่มสมานที่เคยรู้จักกันมาก่อน และมีความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้ง ทำให้สมานรู้สึกอะไรบางอย่างกับสาวน้อยคนนี้ และก็เป็นเหตุให้สาวน้อยคนนี้เข้ามาใกล้ชิด และยอมสมานง่ายๆ

Ordinaryman

ท่าน นีโอ กลับมาแล้ว. หายไปนาน สงสัยจะหลงไปในโลก เมทตริค  
กลับมาเต็มตัว พร้อม ภาค4 เลยนะครับ

savana911

อ้าวจบเลย นึกว่าจะมีเรื่องราวต่อให้ได้ลุ้นไปกับความรักและความเสียว เนื้อเรื่องก็สนุกได้หลากหลายอารมณ์ดีครับ สไตล์ก็ยังกล้ายกับเรื่องเก่าๆ ที่ได้อ่านนะครับ ไม่ใช่แค่อารมณ์เสียวอย่างเดียว มีดราม่าให้ได้คิดตามด้วย ยินดีที่่ท่านีโอกลับมาครับ

Eberm

เนื้อ​เรื่อง​ดี​มาก​เลย​ครับ​มี​ครบ​ทุก​รสชาติ​เลย​ อยากให้​แต่ง​แบบนี้​อีก​เยอะ​ๆ

Rider V3

ปวดตับมาก  ครับท่านนีโอ

Peat14444

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มีนาคม 28, 2021, 03:01:46 ก่อนเที่ยง
โอ้ว อยากให้มีภาค2 จัง  ให่พี่หมานกับมาเจอกับเชอรี่ อีกครั้งแก้ตัวในสิ่งที่เข้าใจผิด และมีโอกาสได้ขอโทษ

เห็นด้วยครับผม ถ้าได้มีภาคต่อพี่หมานกะน้องเชอร์รี่ น่าจะได้โรมรันกันมันหยดติ๋งแน่

Sent0127

DJMystguich

FTP service is a community for DJ's & fans that helps you gain full access to exclusive electronic music various artists, singles trax. http://0daymusic.org
* Reseller payment method: Neteller, Bitcoin, Skrill, Webmoney, Perfect Money
* Choose payment method: BitCoin, Bank wire, Western Union
* Server's capacity: 230 TB MP3, FLAC ,LIVESETS, Music Videos.
* Account delivery time: 1 to 48 hours.
* IP restrictions: 3 IP addresses per user at the same time.
* More 14 years Of Archives.
* Overal server's speed: 1 Gb/s.
* Easy to use: Most of genres are sorted by days.
List albums: https://0daymusic.org/FTPtxt/

Best Regards, DJ Mystic

krond

ขอบคุณมากครับท่านนีโอ ผมติดตามผลงานท่านมานานมาก ชอบรูปแบบการเขียนที่มีรูปภาพประกอบของท่านมาก โดยเฉพาะเรื่อง พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท แต่ตอนนี้รูปหายไปแล้ว อยากให้ท่านลงใหม่อีกสักครั้ง ขอบคุณมากครับ