ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อจัดหลานสะใภ้สุดสวย

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 19, 2021, 07:19:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ล่อจัดหลานสะใภ้สุดสวย

ผมเอ่อรี่รีไทร์ก่อนกำหนด แฟนผมยังทำงานรับราชการหน่วยงานอยู่ต่างจังหวัด ผมตามแฟนผมมาประชุมส่วนกลาง มาแวะค้างบ้านหลานชายของแฟนผมซึ่งแกแต่งงานแล้วมีบุตรสาว ๓ ขวบหนึ่งคน หลานสะใภ้คนสวยของแฟนผมงามสะพรั่งหน้าหวาน อกอวบนมพุ่งสูงโปร่งสะโพกผายเชียว ผมเห็นเธอครั้งแรกเจ้าลูกชายโทนของผมขึ้นตั้งลำแข็งโป๊กเชียว แต่พยายามซ่อนความปรารถนาไว้ คืนนั้นแฟนผมกับหลานชายหลานสะใภ้คุยกันจนดึก ผมขอตัวขึ้นนอนก่อน ผ่านห้องนอนของเธอเลยแวะเข้าสำรวจรสนิยม...หรูเชียว!! เตียงคิงส์ไซ้ส์นุ่มหนาน่านอน ผ่านไปมุมเก็บเสื้อผ้าชุดหรู ชุดซับในมีระดับพลิกดูไซส์...แม่คุณบราเธอ ๓๕-คัพซีเชียว มิน่ายามมองด้านข้างถึงพุ่งชูชันอย่างนั้น
ผมกลับมานอนห้องที่หลานชายแฟนจัดให้หลับไปในความฝันได้ร่วมรักกับเธอ ........เช้ารุ่งขี้น ผมตื่นแต่เช้านั่งอ่านหนังสือพิมพ์ แว่วได้ยินแฟนผมถามหลานชาย "อ้าวตาชาย...วันนี้หนูอ้อยไม่ไปทำงานหรือ?" "อ้อยเค้าไม่ค่อยสบาย ขอให้ผมโทรลางานให้ด้วย" หลานชายแฟนผมตอบ ผมกระหยิ่มใจเชียว ฝันผมเป็นจริงแน่แล้ววันนี้......
พอสาย...ผมขับรถไปส่งแฟนที่ส่วนกลาง บอกแฟนว่าจะไปหาเพื่อนที่กระทรวงหน่อยไม่ต้องเป็นห่วง ผมรีบขับรถกลับมาบ้านหลานชายแฟนทันที ความเงี่ยนหงี่ปลุกลูกชายโทนตื่นคึกผงาดโชนเป็นลำ จนผมต้องใช้มือลูบไล้ปลอบ ใจเย็นๆๆลูกเอ๋ย...เดี๋ยวเจ้าได้ระเริงคลื่นระรื่นในร่องหลืบรูหีแน่......ผมกลับมาถึงเงียบๆ สาวใช้มาเปิดประตูให้ ผมเรียบเคียงถาม "คุณอ้อยตื่นยังจ๊ะหนู?" "ดื่นแล้วค่ะ" "หรือจ๊ะ อ้อ..วันนี้อาจะอยู่เป็นเพื่อนคุณอ้อยนะจ๊ะ หนูจะไปหาเพื่อนหนูก็ได้นะจ๊ะ เอ้า..นี่สตางค์" ผมยื่นใบละห้าร้อย สาวใช้รับเงินผม "รีบเร่งรีบไปเถอะหนู เดี๋ยวเพื่อนจะรอ"
เมื่อเด็กสาวใช้ไปแล้ว ผมเดินเข้าบ้านไปเงียบๆ หลานสะใภ้คนสวยกำลังสาระวนกับลูกสาวน่ารัก ผมมองด้านหลังของเธอ สะโพกยามโก้งโค้งเช่นนี้ผายจัด ชุดอยู่กับบ้านหลวมๆผูกไว้ด้วยเชือกที่ไหล่สายเสื้อบรากดทับเป็นรอยที่ไหล่เพระน้ำหนักของเต้าทั้งสอง ผมยาวสลวยที่เกล้าขึ้นไปเห็นลำคอขาวยาวระหง จุดประกายราคะอย่างระอุให้กับผม พอดีเธอหันกลับมา
"อุ๊ย... คุณอากลับมามื่อไรคะ? มาเงียบจัง" "เพิ่งมาจ๊ะ พอดีลืมเอกสารไว้ อาผู้หญิงเค้าวานให้มาเอา" ผมโกหกและเริ่มชวนคุย "เห็นตาชายบอกว่าหนูไม่สบาย เป็นอะไรมากหรือเปล่าจ๊ะ?" ผมเริ่มจ๊ะจ๋าให้เหยื่อตายใจ "ไม่เป็นมากหรอกค่ะ เมื่อคืนอ้อยอาจจะนอนดึกไปหน่อย เช้าเลยปวดหัวนิดหน่อย ตอนนี้หายแล้วค่ะ กำลังสาระวนกับจอมยุ่งอยู่ค่ะ คุณอาทานอะไรหรือยังคะ?" เข้าล็อคผมเลย "ขอกาแฟซักถ้วยนะจ๊ะ"
เธอหันกลับไปชงกาแฟให้ผม ผมรีบพลิกมือเปิดหัวแหวน...ผงสีขาวเทผ่านลงไปในแก้วน้ำส้มของเธอและแก้วนมของหนูน้อย สักครู่เธอหันมาพร้อมถ้วยกาแฟหอมกรุ่น ผมจิบกาแฟอย่างใจเย็น ชวนเธอคุย รอจนทั้งแม่และลูกดื่มจนหมด "เดี๋ยวอาขึ้นไปเอาเอกสารก่อนนะจ๊ะ" ผมเดินขึ้นไปชั้นบนถ่วงเวลาซักพัก จึงกลับลงมา

อา..เรียบร้อย หลานสะใภ้คนสวยนั่งซบกับลูกน้อยบนโซฟา ผมแตะแขนเขย่าเบาๆ "หนูอ้อยๆๆ" ไม่มีปฏิกริยาตอบ ผมแยกหนูน้อยออก ก้มประคองหลานสะใภ้คนสวยกลิ่นสบู่อ่อนๆผิวกายเนียนละเอียด จุดประกายราคะพุ่งโชน กระซิบพล่าริมติ่งหูขาวสะอาด "หนูอ้อยจ๊ะ ขึ้นไปนอนชั้นบนดีกว่านะจ๊ะ" ผมประคองกอดเธอให้ลุกขึ้นมือขวาที่สอดใต้รักแร้สัมผัสกับ๓๕คัพซีอย่างถนัด โอ..ช่างอวบใหญ่นิ่มเนียนจริงๆ ผมเริ่มบีบเคล้นอย่างร่านใจ เธอเริ่มรู้สึกตัว "คุณอาคะ หนูเป็นอะไร?"  "ไม่เป็นอะไรมากหรอกจ๊ะ ขึ้นไปพักข้างบนห้อง เดี๋ยวก็หาย.." เสียงพล่าซ่านกระสันต์ของผม เธอคงตระหนักว่าอะไรจะเกิดขึ้น ..
"โอ!!..ไม่..ค่ะ!! ไม่ค่ะ!!!" เธอเริ่มพยายามขืนตัว แต่ไม่พ้นแรงผมๆพยุงเธอมาถึงห้อง วางเธอลงบนเตียงหนานุ่ม อา..เวทีสวาทของผม.. ผมเริ่มพรมจูบ เธอพยายามส่ายหนี ปากสวยพร่ำวิงวอน "อย่าทำหนู..ไม่ค่ะ..ไม่.." ผมไม่ฟังแล้วราคะพุ่งโพลงสุดจะระงับ มือผมป่ายลงบนเนินสามเหลี่ยมบดลูบไล้อย่างชำนาญ ใบหน้าผมคลุกเคล้ากับสองเต้าอวบใหญ่ เธอดิ้นรนส่ายหนีแต่แพ้แรงผม
ผมไม่รอช้าแล้วเกี่ยวรูดซับในเธอออกเลื่อนตัวต่ำลงไปประกบปากและลิ้นกันเนินสวาท ผมเริ่มบดลิ้นบนปุ่มสวาทของเธอ เธอเริ่มครางซี๊ด..ซี๊ด..โอววว..."เสียวค่ะ..อย่าดูด..หยุดเถอะ... เสียววๆอะไรอย่างนี้" เสียงครวญครางยิ่งปลุกให้ผมหื่น ผมยิ่งเน้นขบดูด เธอยิ่งซี๊ดครางระส่ำ สะโพกเธอส่ายแอ่นเดียะขาเรียวสวยเกร็งอย่างเสียวซ่าน 'อา..หนูคนสวยนี่เพิ่งเริ่มสงคราม เดี๋ยวหนูจะติดใจยิ่งกว่านี้' น้ำสวาทของเธอเริ่มเจิ่งนอง เธอเตลิดแล้ว
สองมือผมป่ายขึ้นเลิกเสื้อคลุมปาดผ่านเข้าสัมผัสสองเต้าอวบใหญ่บดบีบเคล้น คลึงอย่างซ่านใจปลาย นิ้วสัมผัสได้กับหัวนมเขม็งเครียด สองนี้วผมจึงบีบบี้ทั้งสองยอดเต้านม "โอววววว...ซี๊ดดเสียววว..." ปากงามซี๊ดครางระงม ผมยิ่งเน้นปากลิ้นบดปุ่มปมสวาท เกร็งลิ้นแชลงเข้าไปในหลืบร่องของเธอ ซึ่งเจิ่งนองเต็มที่แล้ว และแล้วเธอก็ซี๊ดคราง "โอวววว..เสียววววว...โอววว" เกร็งกระตุก "คุณอาขาหนูๆๆๆ น้ำแตกแล้ว"
ผมยังกดปากและลิ้นละเลงเนิบๆๆ ผมป่ายมือมายังท่อนเอ็นของผมขณะนี้เขม็งพองรอ เวลาที่จะเข้าไปสำรวจหลืบถ้ำลึกซึ่งขณะนี้เนืองนองด้วยน้ำสวาทที่ผมปลุกเร้าไว้ ผมเลื่อนตัววนจูบเนินเหน่าท้องเนียนสะอาด ยอมรับว่าเธอมีผิวเนียนขาวสะอาดสะอ้านจริงๆ ผมวนไต่ปากลิ้นขึ้นไป โอวว...นมสองเต้าของเธอสวยจริงๆ เต้านมอวบใหญ่มีป้านนมปูดนูนหัวนมแดงชาดชี้เขม็งเกร็ง ผมประกบปากดูดอย่างกระหาย ลิ้นวนฉกรอบไปมาขบเม้ม เธอแอ่นอกเดี๊ยะ "โอววอาขา เสียวววๆๆๆมาก" เธอซี๊ดครางอย่างกระสัน
ถึงเวลาเผด็จศึกแล้วผมเลื่อนประกบทาบเธอทันที ท่อนเอ็นอวบใหญ่ไม่เป็นรองใคร กดพาดปากรูหลืบร่องของเธอถูไถกับปุ่มสวาทของเธอ ปากผมประกบปากเธอแทงลิ้นพัลวัลกับเธอ ยามเธอเตลิดเช่นนี้เธอเผยอรับลิ้นอย่างลืมตัว และแล้วผมเริ่มโหย่งตูดหัวท่อนเอ็นเริ่มผลุบเข้าปากรูหลืบถ้ำ เธอเริ่มส่ายหนีแต่สายเสียแล้ว ผมเกร็งแขนโอบกอดเธอแน่นโคนขาทั้งสองเกร็ง มั่นดันโคนขาเธอขึ้น พร้อมกดตูดลงดันท่อนเอ็นแข็งเขม็งเข้าไปช้าๆๆ เสียงเธอร้อง "ฮึ ๆๆๆๆ"
ผมไม่สนใจแล้ว ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ผมดันเข้าไปจนสุดลำ สัมผัสได้ผิวท่อนเอ็นครูดกับผนังถ้ำถึงแม้น้ำสวาทจะเจิ้งนองแล้ว ยามนี้มีแต่เสียงซี๊ดครางของเธอ ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอวววว ผมเริ่มขยับบดโคนท่อนเอ็นกับปุ่มสวาทของเธอ ซอยช้าสลับเร็วแทงทแยงซ้ายขวา เธอผวากอดครางซี๊ดอย่างสุดเสียว "อาขาเสียวววว...โอยยย...แตก...หนูน้ำแตกแล้ว" ช่องหลืบขมิบตอดรัดท่อนเอ็นเป็นระยะๆๆ ผมยังไม่เร่งต้องทำให้เธอติดใจ คราวหน้าจะได้ไม่ยาก ผมแช่ท่อนเอ็นบดปากเคล้นคลึงสองเต้าอวบใหญ่ขบเม้มหัวนม และแล้วผมจึงเริ่มเปลี่ยนท่า ผมถอนท่อนเอ็นยังแข็งเขม็งออกประกบกอดเข้าด้านหลังเธอ นอนตะแคงมือข้างหนึ่งกอดเธอไว้เคล้าคลึงเต้านม ยกขาเธอขึ้นข้างหนึ่ง สอดแท่งเอ็นแข็งเขม็งสอดเสียบเข้าไปจนสุดลำ ขยับตูดซอยเน้นๆช้าสลับเร็ว มืออีกข้างหนึ่งลูบไล้ปุ่มกระสันต์ไปพร้อมๆกัน
หลานสะใภ้คนสวยจึงเสียวเป็นทวีคูณ "โอววว...อาขา...หนูเสียววว" เธอซี๊ดครางอย่างซ่านใจ ผมรู้ว่าถ้าซอยต่อไปเธอน้ำแตกอีกแน่ ผมต้องการให้เธอประทับใจในเกมสวาท ต้องการจะน้ำแตกพร้อมกับเธอ ท่าสุนัขเป็น ท่าที่ผมชอบสุด เพราะสอดเข้าลึกถึงมดลูกและบังคับการซอยกระแทกเป็นเยี่ยม ผมจึงพลิกเธอคว่ำลงดึงสะโพกเธอขึ้นโก้งโค้ง และแล้วผมเริ่มซอยช้าสลับเร็วกระแทกกระทั้นอย่างสะใจ ยามนี้เธอตื่นเตลิด เสียงครางซี๊ดเสียวระงม "โอวววว เสียววววๆอะไรอย่างนี้"
ผมเริ่มเร่งเครื่อง เหนี่ยวสะโพกเข้าหา สวนท่อนเอ็นของผมอย่างสะใจ "โอววววววววว..ซี๊ดดดดโอวววว" และแล้วน้ำรักของผมก็พุ่งกระฉูดกระทบปากมดลูกของเธอ และน้ำรักของเธอก็แตกพร้อมกัน "โอวววอาขา หนูก็แตกกกฎ น้ำรักของเธอชโลมท่อนเอ็นและบีบตอดเป็นระยะๆๆๆ ผมแช่ท่อนเอ็นพักเหนื่อย กอดจูบหลานสะใภ้คนสวย "หนูจ๋าหีของหนูวิเศษที่สุด อาทำ ให้หนูมีความสุขไหมจ๊ะ?" เธอไม่ตอบ ผมพยายามจะปลุกเธออีก เธอร้องขอ "หนูระบบทั้งตัวไม่ไหวแล้ว" "โอเคจ๊ะที่รัก แต่ต้องให้อาร่วมรักกับหนูอีกนะจ๊ะ" "ค่ะคุณอา........"

วันรุ่งขึ้น ผมตื่นเช้าตามปกติ นั่งจิบกาแฟอ่าน นสพ. อย่างใจเย็น นึกถึงเมื่อวานรสสวาทที่ได้รับจากหลานสะใภ้คนสวยยังคิดตรึงอยู่ เธอเดินลงมาพร้อมกับสามีของเธอ ผมสบตากับเธออย่างมีความหมาย เธอส่งสายตาปรามอย่างดุๆ 'อา...ถ้าได้ล่อเธอในชุดสาวออฟฟิตคงได้อารมณ์ดีแท้'.......
ตกสาย ผมไปส่งแฟนตามปรกติและโกหกเช่นเคย ผมนึกถึงเรือนร่างและเกมสวาทที่ได้รับจากเธอ จุดประกาย ราคะให้พลุ่งพล่าน ท่อนเอ็นหมาดขยาย ผมต้องเอามือลูบไล้ปลอบโยน...'ใจเย็นลูก เดี๋ยวได้ล่ออีกแน่' ผมรีบขับรถไปใกล้ที่ทำงานของเธอ มือถือเริ่มทำงาน "อ้อยหรือจ๊ะ อานะ ออกมาหาอะไรทานกลางวันกันนะ" เธออิดออด ผมเว้าวอนตามลีลาของเฒ่าเผ็ด "ค่ะๆ" เธอตอบรับ ผมยิ้มให้กับตัวเอง 'อา..ได้ถึงสวรรค์อีกแล้วบ่ายนี้'
......ผมจอดรถรอเธอสักพัก เธอก็อยู่ในรถผมเรียบร้อย ผมรีบบึ่งรถไปม่านรูดที่หมายตาไว้แล้ว รูดม่านปิดแล้วผมพาเธอเข้าห้องทันที ยอมรับว่าผมหงี่สุดๆๆ ผมเริ่มกอดจูบเคล้าคลึงปลุกเร้าเธอ ปากประกบปากสวยของเธอพันลิ้นกันเนียนัว กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆผมเริ่มซุกไซ้หลังใบหูขบเม้มติ่งหูขาวสะอาดอย่างไหลหลง "หนูอ้อยสวยเหลือเกิน" ผมกระซิบพล่า หญิงสาวเริ่มเตลิด ปากสวยเริ่มซี๊ดคราง "อูยยย์..ซี๊ด..." .ผมเริ่มไซ้ลำคอขาว เนียนละหงส์ สองมือเริ่มปลดกระดุมชุดทำงานแบะออก เผยให้เห็นบราสวยมีรสนิยม ผมจูบคลุกเคล้าใบหน้ากับซอกนมอวบชิดในบราสวยนั้น
"โอววว อ้อยจ๋า...นมหนูอวบสวยจริงๆๆนะจ๊ะ" ผมครางระส่ำด้วยแรงตัณหาพุ่งขึ้นท่วมท้น ผมยังไม่ปลดตระขอบราออก วันนี้ต้องการล่อหลานสะใภ้คนสวยในชุดทำงาน ผมไซ้ต่ำลงผ่านหน้าท้องเนียนขาวสะอาด เสียงเธอซี๊ดครางเป็นระยะ สองมือลูบไล้ศรีษะผมไปมา ผมไซ้สูดความหอมกลิ่นผิวถึงเนินแพรไหมดำสนิทนุ่มเนียน ผิวหน้ายามที่ผมคลุกเคล้าแม้จะมีซับในหรูคลุมอยู่ ความเสียวซ่านที่ผมปลุกเร้ายามนี้ซับในสวยของเธอเปียกแฉะ น้ำรักของเธอเริ่มเอ่อท้นเต็มรูหลืบ
ผมยังไม่รีบร้อนถอดซับในออก ผมป้ายปาดพอให้เห็นเนินสามเหลี่ยมอวบอูมสวย เม็ดติ่งกระสันต์เต้นระริก ผมจุ๊บอย่างมีชั้นเชิง หลานสะใภ้คนสวยแอ่นตามปากผมทันที ผมได้ทีจึงบดปากและลิ้นละเลงให้เธอทันทีเช่นกัน เสียงร้องซี๊ดดดดดสูดครางอย่างระงม สะโพกแอ่นร่อนลอยเดี๊ยะ "โอววว อาขา หนูเสียวๆๆๆๆๆๆๆๆ" สองมือขยุ้มเส้นผมของผมอย่างลืมตัว ผมบดละเลงลิ้นอย่างต่อเนื่องเน้นๆๆ ขบ-ดูด-ลิ้นแชลงเข้าไปในรูหลืบหี น้ำสวาทของเธอเอ่อล้น
สองมืออวบใหญ่ของผมปาดขึ้นบีบคลึงเคล้นเต้านมสวยทั้งสองอย่างหนักหน่วง และแล้วขาเรียวงามเหยียดเกร็ง สะโพกแอ่นร่อนอัดเข้ากับปากและลิ้นที่ผมกำลังละเลงบนติ่งกระสันสันต์ของเธอ ปากสวยร้องครวญครางซี๊ดดดเสียวอย่างลืมตัว "โอววว..อาขา หนูเสียวววววว... โอววววหนูอออออกแล้ววววว" เสียงเธอซี๊ดร้องครางเป็นห้วงๆ ร่างงามเก็รงกระตุกเป็นระยะๆๆๆ น้ำสวาทของเธอแตกนอง ผมยังบดปากเน้นๆๆที่ปุ่มกระสันต์เป็นระยะๆ รอเธอเริ่มผ่อนคลาย หายใจรวยริน
"อาทำให้หนูอ้อยมีความสุขมากไหมจ๊ะ?" ผมออดอ้อนเอาใจ เธอปรือตายิ้มตอบอย่างขวยเขิน "มากกกๆเลยค่ะ" "เพระอารักหนูอ้อยมากซีจ๊ะ"
เอาละถึงคราวผมบ้าง ยามนี้ลูกชายโทนผมผึงผงาดอย่างเต็มกลั้น ขดตัวแน่นอยู่ในกางเกงในของผมๆรีบ ปลดเปลื้องเสื้อผ้าออก ท่อนทวนผมผงาดเป็นอิสระขมึงทึง น้ำตาตรงปลายเยิ้มเชียว อยากแย่เชียวลูกเอ๋ย... ผมดึงหลานสะใภ้คนสวยขึ้นนั่ง ผมยืนอวดลูกชายโทนอวบใหญ่ยาวถมึงทึง ซึ่งหลานสะใภ้คนสวยได้ลิ้มรสถึงความซ่านใจเมื่อวานมาแล้ว
อย่างรู้ถึงความต้องการของผม ริมฝีปากสวยอ้าอมส่วนปลาย ปลายลิ้นฉกรอบไปมาอย่างเอาใจ ถึงคราวที่ผมจะต้องสูดปากครวญครางอย่างช่านใจ "อูยยย...อาเสียวหัวจริงๆๆ.." ผมแอ่นตูดกระเด้าท่อนเอ็นสวนปากสวยเป็นระยะๆๆๆ สองมือผมประคองใบหน้าหวานสวยอย่างซ่านใจ "ดีจ๊ะๆๆๆหนูอ้อย ดูดเก่งจริงๆๆ" ผมชมอย่างจริงใจ เธอเน้นดูดแรงขี้นๆๆ ผมรู้ดีว่าสถานการณ์เช่นนี้ผมต้องน้ำแตกคาปากเธอแน่ ผมอดล่อถ้ำสวาทเธอแน่
ผมประคองใบหน้าเธอออก เธอช้อนสายตาค้อนผมอย่างรู้ทัน ผมรีบประกบปากสวยอย่างเอาใจพันลิ้นกันนัวเนีย ผมเอนร่างเธอนอนขวางเตียง รูดซับในหรูออก ยามนี้เนินสามเหลี่ยมน้ำสวาทเยิ้มแฉะผมแยกปลายขาเรียวสวยออก ก้มลงจูบบดลิ้นบนเม็ดกระสันต์อีกครั้ง เธอซี๊ดคราง "อูยยยยเสียววววว เอาเถอะอาขาอย่าแกล้งหนูเลย" เธอร้องขออย่างลืมอาย ผมไม่รอแล้วประคองท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูถ้ำ กดตูดกระเด้าช้าๆๆ น้ำสวาทที่เจิ่งนองช่วยให้ท่อนลึงส์อวบใหญ่ของผมเข้าไปในหลืบช้าๆ ผิวท่อนเอ็นครูดผนังหลืบเป็นระยะๆ จนสุดโคน
ผมเริ่มซอยเข้าออกช้าสลับเร็ว เน้นกดบดเม็ดกระสันต์ หลานสะใภ้คนสวยร้องครวญตรางอย่างลืมตัว "โอวววว ซซี๊ดดดดด อูยยย" ผมกระเด้าบดเน้นๆๆ จูบขาเรียวสวยอย่างเอาใจ ผมดำสลวยแผ่เต็มเตียงยามที่เธอสบัดน้าไปมาด้วยตวามสุดเสียวซ่าน ผมก็ระอุเช่นเดียวกับเธอ บางคราวต้องชลอตวามเคลื่อนไหว "จวนรึยังจ๊ะหนูอ้อย" ผมถามเธอเสียงพล่า....."จวนแล้วค่ะ....หนูจะออกอยู่แล้ว ....อูยยยยเสีวยวววซี๊ดดดดอูอยยยยย" "อาก็จะออกเหมือนกัน เราอออออกพร้อมกันนะจ๊ะ" ผมออดหวานอย่างเอาใจ
....เมื่อวานผมและเธอเสร็จในท่าสุนัข ผมยังมีท่าที่สาวๆๆๆติดใจเช่นกัน ผมถอนท่อนเอ็นออกจากถ้ำหลืบหี ท่อนเอ็นเป็นเงาวามน้ำสวาทของหลานสะใภ้คนสวย เอ่อล้นตามท่อนเอ็นควยที่ผมชักออกมา ผมเอนตัวนอนราบพลิกกอดดันร่างให้เธออยู่ข้างบน ผมกระซิบพล่า "ไม่ต้องอายนะจ๊ะ....เราเป็นผัวเมียกันแล้ว บด กด กระแทกตามชอบใจจ๊ะ...."
เธอขวยอายหน้าแดงเชียว และแล้วเธอนั่งคล่อมท่อนเอ็นของผม ผมช่วยจับท่อนเอ็นซึ่งแข็งขมึงจ่อตรงปากรูถ้ำสวาทของเธอ เธอกดสะโพกลงมาช้าๆๆๆ ผมไม่ทันใจแล้วผมกระเด้งสวนเข้ามิดท่อนเอ็น ปลายท่อนเอ็นชนมดลูกของเธอกึกๆๆ ความเสียวซ่านคงทวีคูณ เธอเริ่มขย่ม บดโคนเอ็นกับเม๊ดกระสันต์ ใบหน้าหวานเชิดหงาย สูดปากส่งเสียงครางซี๊ดดดดดเสียว ยามนี้ผมมองเธอซี๊ดเสียวในชุดทำงานให้อารมณ์สุดๆๆ ผมปาดถลกบราพ้นนมสองเต้าอวบใหญ่ ป้านนมปูด หัวนมเขม็งเคลียด แกว่งไปมาตามแรงขย่ม สุดห้ามใจผมเคล้นคลึงสองเต้าอวบ ผงกหัวขึ้นดูดหัวนมม ฉกลิ้นรอบป้านนม เสียงเธอซี๊ดครางระงม
"โอววววว...เสียววว...หนูเสียวววว...อาาาาขาาา...หนูเสียววววว" หลานสะใภ้คนสวยยามนี้เตลิดสุดๆๆแล้วเธอบดอัดปุ่มสวาทกับโคนท่อนเอ็น ผมก็แอ่นรับการบดเสียดสีอย่างซ่านใจเช่นกับ และแล้วเธอก็ร้องคราง "เสียวสุดดดดอาขา เสียวววซี๊ดดดด โอวววววว...หนูออออออกก...แล้ววววว"
เธอบดเนินสามเหลี่ยมและปุ่มกระสันต์กับโคนท่อนเอ็น ผมก็เสียวสุดดๆเช่นกันผวากอดเธอแน่น "โอววววว..อาาาาก็ออออกแล้ว" น้ำรักของผมพุ่งกระฉูดกระทบปากมดลูกของเธออย่างจัง เธอผวากอดผมแน่นเช่นกัน ผมประกบปากเธอลิ้นพันกันนัวเนีย หลืบถ้ำบีบตอดท่อนเอ็นของผมเป็นระยะๆๆ ผิวท่อนเอ็นสัมผัสได้กับน้ำรักที่เธอหลั่งชโลมท่อนเอ็นของผม.....ผมแช่ท่อนเอ็นไว้พักใหญ่จนเราสองหายเหนื่อย ผมถอนท่อนเอ็นออก พยานน้ำรักของเธอและผมเปลื้อนเป็นดวงใหญ่บนผ้าปูที่นอน หลานสะใภ้คนสวยรีบเข้าไปขำระล้างก่อนเชียว ผมจัดการตนเองต่อมา ....ออกมาเธอกำลังแต่งตัวมีผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่พันรอบตัวอยู่ ผมเข้าไปกอดจูบปลดผ้าเช็ดตัวออก สองเต้างามอวบใหญ่ชูชันผมคลึงเคล้าอย่างไหลหลง
"พอเถอะค่ะ หนูระบมทั้งตัวแล้ว คุณอาเก่งมากค่ะ สองวันนี้หนูถึงกับคุณอาตั้งหลายครั้ง และที่ด้วยสำคัญน้ำคุณอาเยอะจริงๆ หนูเสียวๆๆจะติดลูกล่ะ"

xvader

เขียนได้มันส์มากครับ สมเป็นเฒ่าเผ็ด

jackkie

เรื่องนี้​ น่าจะเขียนภาคต่อน่ะครับ​หรือ​remake เพราะตัวละครต่างๆ ชวนให้ติดตามครับ​มีหลากหลายแนวดี​ขอบคุณครับ

review1972

เรื่องในตำนานอีกเรื่องครับ อ่านมาหลายรอบ อ่านทีไรแข็งทุกทีครับ สุดยอดจริง

sofee

เสียดายจังครับ
อยากให้มีภาคต่อ
เนื้อเรื่องสนุกมากๆ ครับ