ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 24

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 03:52:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantompain

PART ฟ้า กลับมาแล้ววว ติดเรื่องส่วนของฟ้าเป็นพิเศษ หุๆ

Daniel Dear

เอิญจะรู้เรื่องที่เอกทำไว้ไหมเนี่ยะ​โดนบอยจัดหนักเลย

sakdi Ontong

อยากให้มีซีนโรแมนติกของเอิญกับบอยบ้างครับ

Heavent01

dawdom

chipchip

เดี๋ยวนะ บอยเปลี่ยนไปเยอะนะ จากคนไม่กล้า กลายเป็นเอาปืนจ่อ

gundamOO

pooloop

ไม่น่ายิงให้ตายหรอก น่าจะมีทรมานมากกว่านี้ แต่บอยจะไม่จัดฟ้าซักครั้งจิงเหรอ

Phatsakorn Kamkom

xonly-1454

บอยทิ้งเอิญไม่ได้แล้ว เพราะต้องมีลูกกะเอิญแน่ๆ  ส่วนว่าจะกดไกใส่นายเอกหรือไม่ คิดว่าคงมีใครห้ามทัน ไม่งั้นพระเอกก็ติดคุก ดูไม่สวย  ฟ้าน่ะปล่อยไปเถอะบอยเอ๊ย

dodoza2

จะยังไงต่อน้อขอบคุณมากครับสนุกมาก ต่อเลยครับ

longman_44

jeditay

บอยยังรักฟ้าอยู่นะถึงตามมาทำร้ายเอกแบบนี้

modena