ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 24

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 03:52:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

นี่มันแค่เริ่มต้นเท่านั้นนะ.....สำหรับการเอาคืนของบอย........ถ้าจะให้ดี บอยต้องจัด น้องฟ้าแฟนเก่า แบบฮาร์ดคอร์ชนิดลืมไม่ลงเลยจะดีมากนะครับ .......
เอาให้ท้องโย้ไปเล้ยยยยย...อิอิ ::Horror::

egowin

ตอนต่อไปน่าจะถึงคราวของฟ้าบ้างละนะ อดใจรอตอนต่อไปแทบไม่ไหวแล้ว ขอมารัวๆ เลยนะครับ

mario

ตอนแรกก็สงสารบอยนะ
แต่หลังทำไมรู้สึกว่าบอยเปลี่ยนไป
ต้ายขึ้นเรื่อยๆ
ร้ายแบบนิสัยไม่ดีอะครับ

natt omaga

บอย ฟิวขาดจะทำไรเอกมั่งน่ะ เเล้วมีตอนที่บอยเย็ดฟ้าไหม น่ะ

Krattawut Chancay

เอาเลยบอยแต่จะทำอะไรควรมีสติไว้ก่อนหน่อยก็ดี

เอเค

bangsan

kriangbaac

thelegendary29

สงสัยแก้แค้นคราวนี้ไม่จบง่ายแน่ แถมอาจจะมีปัญหาเพิ่มอีกด้วย

Chamchoy Chareon

ล้างแค้นได้สะใจมาก แทบกระอักเลือดตายเลยเอก