ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 25

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 09:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongfriend

sommchai

บอยมาบทโกด แต่เอาเข้าจริงก็ยังรัฟ้าเหมือนเดืนนั่นแหละ

kpnttn

บอยจะทำฟ้าได้ลงจริงๆ เหรอ

แล้วเอิญทำใจได้จริงๆ เหรอ

jukjik

dataman555

เกมกำลังเริ่ม รออ่านต่อนะครับเป็นกำลังใจให้นะครับผม

[Alt]air

เพราะบอยยังรักฟ้าอยู่ แก้แค้นเท่าไหร่ก็เหมือนยิ่งทำร้ายใจตัวเอง ถ้าฟ้าเป็นอะไรไปบอยคงให้อภัยตัวเองไม่ได้

Oceankings1234

Nuzuza Are

cobra888

เอาจริงนะ ถ้าผมเป็นบอยก็รับเหตุการณ์แบบนี้ไท่ได้ แต่ชีวิตก็ต้อง move on แค่จัดลำดับเมียดังนี้
1. รีน ฉลาด ซื่อสัตย์ และจริงใจและอยู่ข้างบอยตลอดเวลา
2. ฟ้า เมียรองตลอดกาล จนกว่าจะเบื่อ หรือ ทำตัวดี ( แน่ใจหรือว่าจะไม่กลับไปทำตัวแย่แบบนี้อีก ถ้าเจอเอกคนใหม่????
3. เอิญ นางบำเรอ พี่สาวของศัตรู ไม่กลัวหรือที่จะกลับมาแว้งกัด (เลือดย่อมข้นกว่าน้ำนะ บอย)

Pongsathorn Weerahong