ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 25

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 09:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sachinha

วิธีแก้แค้นของบอยทำไมมันดูเป็นคนแพ้มากกว่าคนชนะยังไงก็ไม่รู้ -_-

ga_mes

St-james

จัดฟ้าแก้แค้นหน่อย

anigkanjana

รำลึกความหลังแบบนี้มีตนเจ็บตัวแน่นอนครับ ไม่ดีเลย

dodoza2

ก็สมควรนะเอาจริงๆว่าที่ทำยังน้อยไปถ้าเทียบกับที่บอยโดนมา

helly

ความจริงอันน่าเจ็บปวด ความกระอักกระอ่วนของฟ้าที่รู้สึกผิดที่ปล่อยตัวปล่อยใจให้เอก กับความรู้สึกทั้งรักทั้งแค้นของบอย เค้นความรู้สึกจริงๆ ตอนนี้

usman1963

ผมว่าฟ้าก็ไม่ได้ผิดทั้งหมดนะ ก็ไอเอกดันไปวางยา จนทำให้ฟ้าเป็นแบบนี้

Benz4152

pheonix

กระหน่ำฟ้าให้ยับ. (มารัว 3 ตอนรวดแบบนี้เยี่ยมเลยครับ ^^)

usman1963

ziplock

ฟ้า ต้องทำอะไรบ้าง ร้องไห้เอาร้องเอา

หลังอ่านส่วนต่อ

เอิญก็แม่พระเลย  ถึงตอนนี้ บอยเหมือนจะฉลาดแต่ไม่มีวุฒิภาวะเลยครับ
ถ้าม่านหมอกผ่านไป ให้บอยโตขึ้น อยู่เป็น 3p ก็ดีนะครับ

ให้เอิญเป็นพี่ใหญ่ คุม บอยฟ้า แต่ตอน 3p ก็หรรษากันไป

เอกก็ไปบวชเลยหรือไม่ก็แฟนน้องเด็กฝึกงานมากระถืบ ซ้ำก็ดี

พรพรม

Mr. Charin

noraseth