ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 25

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 09:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

au2000

elelle

ryg123456

มาติดๆกันรัวๆแบบนี้ จะโหดกับน้องฟ้าไปถึงไหน
ระวังเมื่อความจริงปรากฎจะเข้าหน้าน้องฟ้าไม่ติดนะนายบอย
แต่หวังว่านายบอยจะรวบสามสาวเลยนะครับ

mspeed

Linkchi

heatblaze29

summersale

นายเปลี่ยนไปนะบอย...ฟ้าแค่เปลี่ยนประสบการณ์ใหม่ๆเท่านั้นเอง

nakata32

หูย..เอาชู้ไปบำเรอกามถึงเตียงนอนแบบนี้ เป็นใครก็ต้องโกรธแค้นเหมือนกันละครับน่าสงสารตาบอย  ::Horror:: ::Horror::

Wichana

ลองนึกว่าถ้าเป็นเหตุการณ์จริง จะลงเอยได้มาแก้แค้นแบบนี้ไหม ยังไงบอยก็น่าสงสารที่สุด

Edit

เอ่อ แต่ก็ง่ายไปหน่อยครับ ยังเทียบไม่ได้กับความรู้สึกของ 6 เดือนนั้นเลย ที่ฟ้าก็ลุ่มหลงไปมากจริงๆ

เอกยังต้องได้รับอย่างสาสมไม่ใช่อภัยและปล่อยผ่านครับ

เป็นเอดส์ หรือ พิการ ก็ว่ากันไป

yahoo

redmuffer