ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Panya no Adachi-san | เบเกอรี่ของอะดาชิ-ซัง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 22, 2021, 06:08:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หล่อนเค้าเปิดทางให้ตั้งนานแล้ว แต่ไอหนุ่มก็ซื่อบื้อไม่รุกซักที  คราวนี้น่าจะสมหวังกันนะ

ตบะแตกซะที เตาะมาตั้งนาน

kpnttn

เปิดทางขนาดนี้ ถ้าทาเคชิยังไม่ลุยอีก อะดาชิคงลุยเองเลยล่ะมั้ง

Happy Ending กันไป หลังจากนี้คงได้จัดกันไปยาวๆ

talented00

พยายามเต็มที่เลย ผู้หญิงกำลังอ้อยไม่น่าพลาด

อิอิ ว่าแล้วต้องอยากได้ทั้งคู่

birdkung

ผมเข้าใจตามเนื้อเรื่องนะ ว่าพระเอกยังไม่มีแฟน และนางเอกก็คิดว่าพระเอกไม่ได้หลงรักหรือชอบตัวเองจริงๆ ถึงพูดไปว่า "ทำกับคนที่ไม่ได้รัก"

คือ พระเอกอาจจะรักแต่ก็หื่นเพราะหุ่นและเรือนร่างของนางเอก คิดว่านางเอกแหละจะเปิดทางให้พระเอกและสุดท้ายก็ให้พระเอกสารภาพรักกับตัวเอง

==============

อ้าว สรุป พระเอกมันเป็นคนหื่นจริงๆ ไม่ได้คิดอะไรกับนางเอก แต่นางเอกนี่สิดันรักพระเอกจริงจังซะงั้น
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

uta01

ชอบลายเส้นแนวนี้มากเลยคับ......... เจ๊มีใจแกไม่รอดแน่ไอ้หนู

ที่แกยอมเพราะนมใช่ไหมไอ้หนูสารภาพมาซะดีๆ

nicky.supakorn

สาวเจ้ามีใจ เเล้วน้องรออะไรหละ ถามให้รู้ด้วยการกระทำ ลุย!!

doujin

อ่อยจัดๆเลย อย่างงี้ไม่น่าพลาด555

เห็นแบบนี้แล่วอยากให้มีตอนต่อเลย

preawsri

น่าอุดหนุดขนมปังร้านนี้ แป้งโดว์ใหญ่มาก น่านวด

teet