ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.17 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 22, 2021, 05:31:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kolonasaka

จะได้อีฟสมใจไหมนะ
มีโอกาสแล้ว

audy11

ขอบคุณผู้แต่ง​ที่ใส่ดีเทลไม่เยอะจนเกินไปครับ.... อ่านเพลินมากๆกำลังพอดีไม่น้อยเกินครับ.... อิงหายยยยไปเลยนะ

nongfriend

อยากเห็นอีฟกับต่อฟิตเจอร์ริ่งกันแล้ว

chapter11

มีแววได้จัดน้องอีฟแหงๆไปกันก่อน 2 คนเนี่ย

spty24

ดินเนอร์เสร็จแล้ว กินกันต่อเลยไหมครับ5555 แบบนี้ตอนไป ตปท.จะได้เหมารวบด้วยเลยแน่ๆ555

suratad

ชอบมากครับ เนื้อเรื่องค่อนข้างเยอะ ซึ่งส่วนตัวชอบแบบนี้ครับ

ipichai

ตอนนี้ก็ดีนะมันเป็นการปูเรื่องราว แต่ยังสงสัยว่าแทนดูแปลกๆ เป็นคนของสตีฟหรือเปล่า และอาจจะเป็นคนที่ควบคุมจิตใจของอิงก็ได้

เจริญ รุ่งเรือง

เรื่องนี้มีอารมณ์ประมาณอมยิ้มอยู่ทุกตอนเลย ตรงนี้ผมว่าเป็นเสน่นะครับ ยิ่งตอน ต่อกับอีฟ มีมุมยอกกันน่ารักดีครับ อ่านแล้วยิ้มตลอด

therasak

อ่านแล้วตะหงิด ๆ ว่า นายต่อ อาจต้องสูญเสียใครสักคน อย่าให้เกิดขึ้นเลยนะ

Nattanan Tst

ทำไมเริ่มสงสัยในตัวของแทนแล้วอ่ะ หรือแทนจะเป็นผู้ใช้พลังเหมือนกัน

xonly-402

อีฟมีแผนยังงัยนะ จึงอยากให้สตีฟรู้เรื่อง

intanianoi

865162

อีฟเริ่มเปิดใจให้พี่ต่อมากขึ้น

aceinw6969

พลังเริ่มจะโกงไปแล้วนะต่อ

ballzard

คำพูดอีฟทำให้นึกถึงไดอารี่ที่ต่อแอบอ่านเลย ::Thinking::