ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 27

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 22, 2021, 06:28:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

แล้ว...แผนเป็นยังไงละ? หลังจากที่เอกพักรักษาตัวจนหาย เขาก็เริ่มเข้าหารีนเพื่อสอบถามเกี่ยวกับแผนการเอาคืนบอย

หึ😏

รีนนอกจากที่เธอจะมีเปิดร้านนั่งชิลและเป็นนักร้องประจำร้านแล้ว เบื้องหน้าแล้ว

เบื้องหลังของเธอที่ไม่มีใครรู้ อีก 1 งานที่เรียกว่าเป็นธุรกิจดำมืดของสาวเจ้า คือ ธุรกิจกู้หนี้นอกระบบ ซึ่งเป็นธุรกิจที่เธอเปิดมานานมากแล้ว

และทำด้วยสองมือของเธอเอง โดยเปิดกู้เฉพาะพวกข้าราชการ หรือ กลุ่มนักธุรกิจโลภมากเท่านั้น

เธอจะไม่เปิดกู้กับคนที่มีฐานเงินน้อยกว่ามาตรฐานที่เธอกำหนด เพราะเธอรู้ดีว่าคนเหล่านี้ไม่มีเงินพอที่จะมาจ่ายดอกเธอไหว

ก็ง่ายมากๆ แค่ทำให้สองคนนั้นเจ็บแบบที่ไม่ต้องออกแรงเยอะ...

เอกทำหน้างง รีนทำหน้าเจ้าเล่ห์ก่อนจะอธิบายแผนการให้เขาฟัง

--------------------------------------------------

ในขณะที่ฟ้ากำลังจะเลิกงาน ซึ่งเป็นวันเดียวกับที่บอยออกไปคุยธุรกิจกับผจก.เมฆ เอกได้มาดักรอเจอสาวสวยตรงที่ๆรีนเป็นคนให้ข้อมูลมาว่า เลิกงานเธอจะเดินมาทางเส้นนี้เป็นประจำ

พี่เอก! ฟ้าทำท่าตกใจเมื่อเจอพี่เขา หลังจากที่ถูกบอยสั่งให้ออกจากบริษัทไปได้เดือนเต็ม...

[คนของฉันเป็น 1 ในคณะบริหารเดียวฉันจะสั่งให้นำนายเข้าไปเป็นรปภ.ที่นั้นชั่วคราว]

[เหอะ...เป็นอย่างอื่นไม่ได้เลยรึไง...ทำไมต้องเป็นรปภ.?]

[นายลืมไปแล้วเหรอ...ตอนนี้ประวัตินายโดนแบล็คลิสต์อยู่...ขืนกลับไปในตำแหน่งสูง..มีแต่จะโดนจับได้] เอกทำหน้าเซ็งๆแต่ก็ต้องจำใจยอมทำตามแผน

ฟ้า! เอกทำหน้าตกก่อนจะค่อยๆถอยหนีเล็กน้อย [พอเจอเธอแล้วหน้าก็แสดงละครหลอกเธอ ไม่ต้องเล่นเยอะละเดียวจะถูกจับได้ซะก่อน..]

เอ่อ...คือ...สบายดีไหมครับ?

สบายดีคะ...พี่เอกมาทำอะไรที่นี้เหรอคะ?

ออ..พี่พึ่งเข้ามาทำงานครับ...เป็นรปภ.ที่นี่ครับ🙂 ฟ้าตกใจเล็กน้อยแต่ก็ไม่ได้กล่าวอะไรต่อ

คะ...งั้น...ฟ้าขอตัวก่อนนะคะ ฟ้าเดินไปขึ้นรถเตรียมกลับคอนโด

[ให้ฉันคุยกับฟ้าแค่เนี้ย...มันจะได้ผลเรอะ?] ฟ้ามองไปยังที่พี่เอกด้วยความเวทนาสงสาร และกำลังคิดอะไรบางอย่างอยู่

รีนยิ้มมุมปาก [วัวเคยค้าม้าเคยขี่เดียวเธอจะเป็นฝ่ายมาหานายเอง]

ฟ้าขับรถมาจอดตรงหน้าพี่เอก พี่เอกคะ...ตอนนี้พี่เอกมีเงินใช้รึเปล่าค่ะ...ถ้ามีอะไรให้ฟ้าช่วยเหลือบอกฟ้าได้นะคะพี่

เอกยิ้มตอบ ขอบคุณนะครับน้องฟ้า ฟ้ายิ้มรับทั้งสองมองหน้าก่อนจะขับรถออกไป

เอกมองตามติดจนรถฟ้าละสายไป เขาจึงหยิบมือถือมากดโทรหารีนในทันที เป็นไปตามแผน...ที่นี้จะให้ทำไงต่อ?

นายก็ทำแบบนั้นไปก่อน จนกว่าเธอจะยอมไปกับนาย...ที่เหลือก็แล้วแต่นายจะทำอะไรเธอก็ตามใจ..

หึ...โอเค😏 เอกวางสายจากรีนก่อนนัยตาเริ่มรุกโชนด้วยไฟแค้น

--------------------------------------------------

วันนี้เหนื่อยไหมคะที่รัก?

ก็นิดหน่อยครับ แล้วฟ้าละงานที่เค้าสั่งไปถึงไหนแล้ว?

แหมม...มาถึงก็ทวงงานเลยนะคะคุณเจ้านายยย~...เดียวพรุ่งนี้เค้าเอาไว้ที่โต๊ะนะคะ

แฮะๆ...คร๊าบบ

ขณะที่คู่รักฟ้าบอยกำลังหยอกเล่นกันตามประสา ใจฟ้าก็อดนึกถึงพี่เอกเป็นไม่ได้

หลังจากที่เจอกับพี่เอกในสภาพนั้นแล้ว ก็อดสงสารพี่เขาไม่ไหว ฟ้ารู้สึกสังเวชพี่เอกมาก ถึงแม้จะรู้อยู่เต็มอกว่าพี่เอกทำอะไรกับเธอไว้บ้าง

แต่ฟ้าก็ไม่ได้ถือสาแต่ก็ไม่ถึงขั้นที่จะเชื่อพี่เขาได้อีก ที่เธอเอ่ยปากบอกช่วยพี่เอกก็ไม่ใช่เพราะนึกถึงความหลังอันเสียวซ่าน แต่เพราะสงสารเวทนาตัวพี่เขาก็เท่านั้น...

เป็นอะไรเปล่าครับที่รัก?

ปะ...เปล่าค่ะ ไม่ได้เป็นไร

หิวใช้ม๊าาา...ป่ะ...ไปหาอะไรกินกันดีกว่าเนอะ...กลับมาแล้วค่อยกินฟ้าต่อ~

ฟ้าตบหลังบอยดังตุบก่อนจะยิ้มเขิน บอยอ่ะ! เดียวนี้ชอบพูดทะลึ่งกับฟ้าจังเลยนะ...นี่เเนะ!!

จากนั้นทั้งสองก็ออกไปหาอะไรกินกันจนอิ่ม เที่ยวเล็กน้อย ก่อนจะกลับมาสวีทหวานกันที่เตียงอย่างเมามันส์ ครางโยกกันสุดเสียวเบาๆ 4 ยกหลั่งใน

ณ ห้องของรีน ขณะที่เธอกำลังหมกหมุ่นอยู่กับการเอาคืนบอยอยู่ เอกก็ได้โทรมาหาเธอเพื่อจะปรึกษาเรื่องแผนการต่อไป

ฮัลโหล?

ฉันมีเรื่องอยากจะถามเธอหน่อย

มีอะไรก็ว่ามา

ทำไมเธอถึงชวนฉันเข้ามามีส่วนร่วมด้วยละ? รีนนิ่งเงียบไปครู่หนึ่ง

สาเหตุที่ทำให้สาวรีนที่เคยดีส่งเสริมบอยมาโดยตลอด ทำไมคราวนี้เธอถึงกลับเป็นฝ่ายเข้ามาทำร้ายบอยซะเอง ก็เพราะว่า... 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

KonMol2

กำ สาวรีนทำไมเกิดอะไรขึ้น ถึงกลับมาแก้แค้นบอยละเนี่ย

chiratzz

คนมันแต้นอะเนอะ อิอิ ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

tansatan1

แมวหง่าว

phurin84

รีนโดนบอยทำอะไรไปอะ อยากรู้จัง บอยไปพลาดตอนไหนเนี่ย

bmaII

ล้างแค้นไป ล้างแค้นมา มันก็มั่วกันไปในกลุ่ม

phu_nun

dawdom

nightfox

คงเพราะเห็นฟ้าดีกว่าเธอ มั้ง? เดาไปเรื่อยผู้หญิงเดาใจยากอยู่นะ

Thekopozza

nicky1976

บอยจะสมหวังกับฟ้ามั้ย แรงแค้นของผู้หญิงน่ากลัว