ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 20 : เมาเหล้า...เมารัก pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 23, 2021, 01:05:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

จบลงด้วยดี มีความสุขกันไป ว่าแต่ขาดลุง พล นะครับ

aquaracer

ชอบครับ นานๆทีมีบทหญิง-หญิงมาก้อดีนะครับ ผมว่ามันละมุนดี เปลี่ยนบรรยากาศ

hanabombam

ประโยคคลาสิก เป็นเมียเรานะ น้องแนนก็สู้ไม่ถอย พิมมี่ก็รุกใส่เต็มที่ คนอ่านฟินกระจาย

neasy001

น้องพิมมีสอนเก่งแบบลุงพลได้วิชาติดตัวจากลุงพลไปเยอะ น่าจะมีโอกาศลุงพลแจมด้วย

poppyza

synivorn

แนนนี่ใจแตกป่่าว  ลองแล้วอาจติดได้นะ  ห้ามเกินวันละ 2 ขวดนะ

ppth

ได้รับอิทธิพลมาจากลุงพอสมควร จากวลีฮิตที่เคยได้ยินจากลุงมาก่อน แสดงว่าตอนนี้บรรดาเมียของลุงแต่ละคนสามารถอยู่กันได้อย่างสบายแต่ถ้ามาเจอกันลุงจะจัดการอย่างไรโดยเฉพาะพิมมีกับนาถ ดูว่าทั้งคู่น่าจะมาสายเดียวกัน และเมียของแกแต่ละคนก็จะเชื่อมโยงหาเมัยใหม่มาให้แกจนเกือบจะครบล่ะ ถือว่าผลบุญผลกรรมทำให้พวกเธอได้มาชดใช้ในชาตินี้ละกัน ทีนี้เมื่อทุกคนชดใช้กันหมดแล้ว ลุงเราจะเป็นยังไง พรที่ได้มาจะหมดอายุมั้ย หรือแกจะต้องลงเอยกับใคร แต่คนอื่นๆ จะยอมรึเปล่า หรือแกจะยอมมั้ย 555 รอดูผลว่าเมื่อแนนนีไปพบลุงเพื่อช่วยเหลือแล้ว แนนนีจะตอบแทนอะไรลุงบ้าง (อุตสาห์มีครูพิมมีคอยสอน คงไม่เสียชื่อหรอกนะ)

Ideology

เอาแล้ว แนนนี่ใจแตกแล้ว อยู่กับพิมมากไป ฮ่า ฮ่า

grabungza

ซ้อมใหญ่ก่อนเจอกับลุง แนนนี่อย่าติดใจหญิงด้วยกันล่ะ