ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่อง เดชแม่ยายครับ

เริ่มโดย Slave, ธันวาคม 22, 2016, 10:32:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

สวัสดีครับ..รบกวนสอบถามเพื่อนๆ เกี่ยวกับวรรณกรรมที่น่าติดตามมากๆเรื่องหนึ่ง คือเรื่อง  เดชแม่ยาย By Neo
Ver.  E Book  ครับ  เนื่องจากผมเห็นเพียง 2 เล่มเองอ่าครับ....นานมากแล้วอ่า.....รบกวนเพื่อนที่ทราบ อัพเดตให้ผมรุ้บ้างนะครับ...ขอบคุณมากครับ

pamaaeng

อีบุ๊ค เรื่องนี้
เป็น rare item ของวงการครับ

ด้วยเป็นเรื่องยาวมาก
มีจำนวนตอน เกือบร้อย

และ นับจำนวนคนได้เลย ที่มีเรื่องนี้ ครบชุด

นีโอ

นั่นสิ..เรื่องนี้ยาวมาก
ผมเองก็ยังมีไม่ครบเหมือนกัน กำลังตามเก็บอยู่
เพราะแต่งไว้หลายเวอร์ชั่นเหลือเกิน

::WooWoo::    ::WooWoo::    ::WooWoo::

พระพาย

อยากได้เหมือนกันครับ ผู้แต่งเรื่องนี้ใช่สำนวนลูกทุ่งได้อย่างธรรมชาติดีทีเดียว อ่านแล้วประทับใจอยากเก็บสะสมไว้ หากเพื่อนสมาชิกท่านใดมีหรือรู้ข่าวช่วยแจ้งด้วยนะครับ