ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (14) จบ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 23, 2021, 06:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psdam

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ครับ ถ้ามีเรื่องต่อไป ขอติดตามอ่านอีกครับ

toy5599

ปิดบัญชีแค้นได้สะสาง สะที

n_neng

สุดท้ายแล้ว ธง จะกลับมายังงัย  ฝังตัวเป็นสายตั้งนาน  น่าสงสารที่สุดเลย

หวานเย็น

swss2511

ฟ้าหลังฝนย่อมสว่างสดใส

ryu

แล้วนายธงยอดสายลับจะเป็นยังไงต่อไปครับ

ziggy2

ชอบจริงๆเลย
อุปกรณ์  เหตุการณ์สมจริงมากๆ ส่วนตอนเสียวก็เข้มข้น

รอเรื่องใหม่ครับขอบคุณครับ ::Thankyou::

ชายชรา

จบไวจังติดตามมาตลอดรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปครับ

Auddy2519

เสียดายจังกำลังสนุกเลย แต่ก็ต้องขอบคุณสำหรับการแต่งเรื่องดีๆมาให้อ่านครับ

meowmeng

ติดตามผลงานตลอด ขอบคุณที่สร้างผลงานมาให้เสพเรื่อยๆครับ

mspeed

มีสติมากครับ
ไม่ปล่อยให้ความแค้นมาทำลายทุกอย่างไป
ว่าแต่อยากให้กล่าวถึงนายธงบ้างที่อุตส่าห์ทำงานเสี่ยงตายลอบเป็นสายสืบให้ทางตำรวจจนได้ข้อมูลสำคัญจนจบภารกิจนี้ได้ครับ
ขอบคุณผู้ประพันธ์สำหรับเรื่องราวสนุกๆ ที่น่าตื่นเต้นเห็นภาพเหมือนไปดูหนังในโรงเลยทีเดียวครับ

Peelly

จบแล้ว ขอบคุณครับอ่านสนุกทุกตอนเลย  เรื่องแค้นของแคนจบแล้ว ขอเรื่องรักของแคนบ้าง

jingjing199212

Prasard Komkum

birdramon2

จะมีเรื่องอะไร ต่อดีครับ รออ่าน ขอบคุณครับ