ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ตอน 14 บทพิสูจน์

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 23, 2021, 07:56:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องไหนต่อครับ

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
100 (48.5%)
แฟนกู ภาค 2
142 (68.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 206

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 26, 2021, 07:57:28 หลังเที่ยง

delealpi

ลุ้นมากว่าจะท้องหรือไม่ท้อง

PB

ไม่ท้องก็โชคดีไป อยากได้แฟนแบบโบนัสจัง

Pm Nuttakan

โบนัสเป็นแฟนที่ดีมากอ่าเสียไปนี้อย่างเศร้าเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดีว่าป้องได้รับคำแนะนำจากรุ่นพี่ แล้วก็แสดงความจริงใจว่าเชื่อเพชรที่บอกว่าท้องจริงๆ เพชรถึงได้ยอมให้ป้องพาไปฝากครรภ์ แต่ผลการตรวจจะเป็นอย่างไรนะ ....????

Nong5670

จะได้รู้กันว่าเพชรหลอกปกป้องหรือป่าว

อัศวิน รัตนแก้ว

เอาแล้ว คาสซาโนว่ามือใหม่ จะได้ไปต่อไหมเนี่ย..

zimmy1982

olemantu

ไม่รู้นะ เจ้าเพชรดูเหมือนจะแค่รักแต่อาจจะไม่ค่อยจริงใจเท่าไหร่ ละม๊างงง

singkanong

ชอเดานะปกป้องโดนเพชรหลอกชัวร์

test1234

เพรชจะท้องจริงหรือหลอก แล้วโบนัสจะทำอย่างไรต่อไป
จบได้สวยงามรอภาคสองครับ

redmuffer

suktua

ท้องมีแต่ลมแน่นอน ถ้าท้องจริงต้องไปสิ

Nithiwit Sakfan

แล้วตกลงว่าเพชนท้องจริงรึปล่าวครับ

mrcat2019

Sur9x

โบนัสโครตใจกว้างเลย
อยุ่แบบ 3 คนมิได้หรอ