ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตัวอย่างภาคต่อ...ชักช้าไม่ทันหมาแดก (Spoil)

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 24, 2021, 12:19:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teerapong2534m

มันเป็นอะไรที่เซอร์ไพรส์มากๆ โคตรหักมุมเลย อย่างว่าเนาะอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด รอติดตามผลงานอยู่ครับ FC ตัวจริงเสียงจริง

egowin

cobra888

เล่นสปอย์แบบนี้ มีข้อสงสัยหน่อยครับ
- บอย ไม่ทราบเลยหรือครับ ว่าเอกศัตรูร้ายกลับมาเป็น รปภ. บริษัทในเครือ เพราะถูกไล่ออกและ Blacklist มาตลอด เป็นไปไม่ได้เลยที่กลับมายุ่มยามในบริษัทได้เลย และตัวบอยเองยังก็เป็นเจ้าของตัวจริง ผจก.เมฆ มีไว้ทำไม
- ฟ้า ที่ผ่านมาก็เป็นผู้หญิงที่ฉลาด มีความคิด คบกับบอยมาร่วมสองปีจึงจะยอมมีอะไรกัน เพราะให้แน่ใจ และยอมรับความดีของแฟนดีๆ อย่างบอยจริงๆ ถึงแม้ว่าชีวิตจะสดุดจนหัวคะมำจากเอกในช่วงหนึ่งก็ตาม แต่เธอก็กลับมาได้เพราะความรักที่แท้จริงจากบอย
  เธอควรมั้ยที่จะกลับมาสานสัมพันธ์กับเอกอีก ทั้งๆ ที่ไม่คิดอะไร เพราะรู้ๆ กันว่าสามีปัจจุบันทั้งเกลียด และชิงชังสามีเก่าอย่างมาก
ผมเสียดายตัวละครที่ไรท์สร้างขึ้นมาอย่างงดงาม มีที่มาที่ไป แต่แค่ให้นายเอกเป็นพระเอกแนวแบดบอยและตัวเดินเรื่องมาตลอด จนยอมทำลายพวกเค้าและสร้างความอยุติธรรมในใจให้กับคนอ่านหรือครับ ทั้งที่เป็น Fiction ก็ตาม
*** ด้วยใจรักจริง ฝากด้วยครับ ***

rahoo99

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

สงสัยจะหักมุมแบบปวดตับ แบบนี้เดาว่าฟ้าน่าจะโดนเอกจัดอีกแน่ แถมให้ของแถมด้วย ไม่สงสารฟ้านะถ้ามาแนวนี้แต่ช่วยเอาฟ้าให้หายไปจากชีวิตบอยเลยละกัน ไม่ใช่ยังเหนหน้าแต่ต้องทำใจยอมรับ

rong

Thanee_samsung

ถ้าจะให้ดี เอาเพื่อนรักของบอยออกมาด้วยก็ดีนะท่าน แบบเพื่อน ร่วมรุ่นตอนมหาลัย ละเพื่อนไปเรียนต่อ นายร้อย United States Military Academy หรือ "West Point" ก็ดีนะท่าน

audy11

สรุปบอยแต่ตัวประกอบ... ฟ้าก็อาจคบชู้ต่อไป​ บอยกลับไปหารินก็อาจนะ... เอกคือผู้ชนะ... เปิดซิงได้เป็นพ่อคน​ บอยกินหญ่าตามเสตปจบข่าว

eak111

พลิกอย่างที่คิดไว้จริง. เพราะอีกให้รีนทำไม่สำเร็จอีกคงไม่น่าไหวแล้ว
ขอบคุณมากครับ. เป็นเรื่องในดวงใจจริงๆ

Tanaka Tanaka

บิวน่าจะลูกเอก

รินแก้เผ็ดบอยโดยการหลอกฟ้ามาวางยาให้เอกข่มขืนจนท้อง

แต่ประเด็นคือฟ้าแต่งกับใครครับ ? เพราะฟ้าคงไม่แต่งกับเอกที่กลายเป็นคนล้มละลายไปแล้วมั้ง

P555

ผมว่าคนเขียนกำลังจะหลอกให้เราไขว้เขวครับ เหมือนครั้งที่แล้ว ฮิฮิ

Birdza

err

ก็ไม่ทันหมาแดกไง...ฟ้าเจอแผนรีนโดนเอกเอาจนท้องแล้วหน้าบางนางเอก..ไม่กล้าสู้หน้าบอย...ขออยู่เป็นโสด...เหมือนกับเอก...ที่ซังกะตายไม่มีใครเอา...
ส่วนเอิญโดนบอยแตกในจนท้อง..ทำใจไม่ได้เรื่องบาดหมางเอกกะบอยเลยขอเป็นซิงเกิ้ลมัม...
รีน..หลังจากแก้แค้นบอยจนฟ้าท้องกับเอกแล้ว ก็รู้สึกผิดกับบอย..จึงขอเป็นโสด..ไม่ยอมมีใครอีก..แต่เย็ดได้กับทุกคนประชดชีวิต...ยิ่งพวกนักดนตรีด้วยกัน..เอาทุกวันแบบสวิงเลย..
ส่วนบอย..ตัวประกอบดีเด่น....แห้วทุกนาง..ยังดีที่ได้น้องมินต์นมโต  ของพี่ต้อมมาเป็นคู่ขา...เย็ดดะเมียใครไม่สน...เงินเยอะ  มีอำนาจ  บ้าหีไปเลย..จบแบบตับแข็งเลย

saranchai

โอ้ววว ไรกันเนี่ย คงมีปวดตับกันไปข้างจริงๆ หรือว่าเอิญจะปกปิดไว้ว่าเชนคือลูกอื่น

egowin

หรือว่า ฟ้าจะท้องกับเอกตั้งแต่วันครบรอบ 1 ปีที่มาเอาสดแตกในทั้งคืนที่ห้องบอยเห็นโปรยไว้ว่าวันไข่ตก พึ่งจะผ่านมา 2-3 เดือน เอง