ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 49 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2021, 02:31:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazylex

ไม้ตาย ไม่รักเจ๊แล้วหรอ มาอีกแล้ว

Slamander055

xijikoh

"พี่เตยเสื้อผ้าของผมลงพื้นแล้วพูดว่า แค่เข้ามาดูว่าอันไหนพอจะบริจาคได้มั่ง เก็บไว้ก็รก เป็นขยะเปล่าๆ ..... ผมพยายามทำใจดีสู้เสือ พยายามบอกตัวเองว่าพี่เตยเขาพูดเล่นเท่านั้น เขาไม่ได้คิดจะทิ้งจริงๆ"

ไม่จริงใช่ไหมครับ เจ้าของหอเข้าไปรื้อของลูกบ้าน แล้วจะเอาไปทิ้งด้วยนะ เท่ากับขโมยของเลยนะ

aey3699

หมิวอย่าพูดว่าโทนไม่รักซิ ไปทำงานเชียงใหม่ว่างไม่ได้เลยโทนคิดถึงแต่หมิวกับเตยว่าเป็นอย่างไรบ้าง ขนาดตอนนั่งรถกลับจากนครนายกอย่างห่วงเลย แต่กลัวถูกเตยด่าและเข้าหน้าไม่ติดด้วยตอนนั้น ขาดความมั่นใจไปเลย ทำงานก็พลาด ถ้าไม่ได้แมน จักร เตย รุกะ จอย ช่วยไว้คงไปไม่เป็นแถมโดนผู้บริหารชิงผลงานไปแน่เลย